SỰ NGHIỆP

Lợi ích và cách sử dụng Facebook

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.41K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 531 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Xin chào tất cả các mẹ. Phải nới thật ngay từ đầu rằng kiến thức IT của mình rất kém, gần đây mình nghe thấy nhiều người nói về sử dụng Facebook, mình cũng đã tham khảo mấy trang web về nó nhưng vẫn chưa vỡ ra được mấy. Mình nhờ các mẹ chia sẻ ít thông tin về lợi ích và cách sử dụng Facebook nhé. Xin cảm ơn các mẹ trước nhé
    Ba công chúa của mẹ

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• Những dấu hiệu bạn sắp bị sa thải

Chẳng ai muốn mình bị đuổi việc. Do đó, hãy thận trọng với các dấu hiệu cảnh báo sau đây để có thể...

• Dụng cụ nhà bếp và cách sử dụng!

Các mẹ box Mỹ ơi,đầu năm tới em sẽ về VN nên muốn mua một ít dụng cụ nhà bếp để mang về nhưng cứ lăn tăn mãi mà ko biết mua những gì vừa thiết thực mà lại ko bị cồng kềnh quá. Vào mục ẩm thực của các mẹ ở đây thì em phục sát đất về tài nấu nướng và trình bày món ăn nên mạn phép mở đề tài này mong...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• Multi Vitamin cho trẻ và cách sử dụng

Dấu hiệu của một loại bệnh tật thường biểu hiện ra bên ngoài vì cơ thể con người là một chỉnh thể hữu cơ, trong ngoài gắn bó. Các bậc cha mẹ cần nhận biết các dấu hiệu thiếu dinh dưỡng ở trẻ dưới đây để tiện cho việc theo dõi và bổ sung dinh dưỡng kịp thời giữ sức khỏe cho trẻ: Trẻ chậm lớn,...

• 3,754 Bài viết

• 8,892 Được cảm ơn

Bác hỏi chung chung quá, nên hơi khó trả lời. Bác vào tham khảo topic này nhé! Chúc vui! :Smiling:
    http://www.webtretho.com/forum/f62/f...ac-ban-149253/
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing: