SỰ NGHIỆP

Lợi ích và cách sử dụng Facebook

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.39K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 531 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Xin chào tất cả các mẹ. Phải nới thật ngay từ đầu rằng kiến thức IT của mình rất kém, gần đây mình nghe thấy nhiều người nói về sử dụng Facebook, mình cũng đã tham khảo mấy trang web về nó nhưng vẫn chưa vỡ ra được mấy. Mình nhờ các mẹ chia sẻ ít thông tin về lợi ích và cách sử dụng Facebook nhé. Xin cảm ơn các mẹ trước nhé
    Ba công chúa của mẹ

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• 5 nguyên tắc giúp xương chắc khỏe

Ngày 20–10 cũng là ngày Thế giới phòng chống loãng xương. Bạn đã làm gì để có bộ xương chắc khỏe? ...

• Dụng cụ nhà bếp và cách sử dụng!

Các mẹ box Mỹ ơi,đầu năm tới em sẽ về VN nên muốn mua một ít dụng cụ nhà bếp để mang về nhưng cứ lăn tăn mãi mà ko biết mua những gì vừa thiết thực mà lại ko bị cồng kềnh quá. Vào mục ẩm thực của các mẹ ở đây thì em phục sát đất về tài nấu nướng và trình bày món ăn nên mạn phép mở đề tài này mong...

• Mẹo thành công từ các công chúa Disney

Các công chúa trong phim hoạt hình Disney rõ ràng là không đi làm, nhưng họ có vài mẹo thú vị để...

• Mua và cách sử dụng Hand Blender (máy xay cầm tay)

Cac me oi, chi giup me Truc Linh o HN cho mua may xay thuc an cam tay va cho mua sua Pelargon cua Nestle voi. Nha Truc Linh o quan Hoan Kiem, HN, cam on nhieu nhieu nha. :) :) :)

• 3,754 Bài viết

• 8,890 Được cảm ơn

Bác hỏi chung chung quá, nên hơi khó trả lời. Bác vào tham khảo topic này nhé! Chúc vui! :Smiling:
    http://www.webtretho.com/forum/f62/f...ac-ban-149253/
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing: