SỰ NGHIỆP

Lời bài hát Tây Du Ký

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.11K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ các Bố có bác nào biết lời bài hát trong phim Tây Du Ký (Tiếng Việt hình như do anh gì quên mất tên hay hát bài Alibaba cho các bé hát thì phải) Cu Tý nhà em thích bài này lăm mà em quên mất rồi nó có vài câu đại loại là :

...Đường vạn lý còn rất xa
    Bao khó khăn ta vượt qua
    ...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi lời bài hát

Hi, Đây là lần đầu tiên mình lên mạng để chat đấy, mình muốn có lời tiếng Anh của bài hát Noel, mình cũng không nhớ tên đó là gì, chỉ biết có câu: We wish you're Mery Chrismax (hát 03 lần) rồi đến là Happy new year. Có bạn nào giúp mình được không, nếu không có thì cho mình địa chỉ ở đâu bán...

• Có nên bỏ việc ra Hà Nội lấy chồng và làm lại từ đầu không?

Em có một việc cần phải quyết định mà khó nghĩ quá nên lên đây nhờ mọi người tư vấn giúp. Đây có...

• Nếu mai Facebook sập, chúng mình phải làm gì đây?

Facebook mấy hôm nay cứ điên điên, lúc thì không vào được, lúc thì hỏi tùm lum xác mình tài khoản....

• Ho kéo dài, Hội chứng chảy nhỏ giọt sau mũi?

Bé nhà em ho mãi không khỏi, đa phần bác sĩ sẽ chẩn đoán là ho kéo dài do dị ứng hoặc chứng hen...

• Hỏi lời bài hát "PAPA"

Có mẹ nào thuộc lời bài hát PAPA (nhạc Pháp, lời Anh) thì cho em xin nhá. Cu Bin nhà em rất thích nghe bài hát này, suốt ngày nghe chị Xuân Mai hát bài này. Thanks các mẹ nhiều nhiều nha. :D :D

• 211 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunconmp
    Các Mẹ các Bố có bác nào biết lời bài hát trong phim Tây Du Ký (Tiếng Việt hình như do anh gì quên mất tên hay hát bài Alibaba cho các bé hát thì phải) Cu Tý nhà em thích bài này lăm mà em quên mất rồi nó có vài câu đại loại là :

...Đường vạn lý còn rất xa
    Bao khó khăn ta vượt qua
    ...
    không có cái bác cần, nhưng thử download cái này cho bé nghe, biết đâu bé lại khoái hơn cả Bác Hồng Kỳ (anh gì quên mất tên hay hát bài Alibaba) hát đấy !!!

Click vào đây để Download
    • 1,211 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotdog
    không có cái bác cần, nhưng thử download cái này cho bé nghe, biết đâu bé lại khoái hơn cả Bác Hồng Kỳ (anh gì quên mất tên hay hát bài Alibaba) hát đấy !!!

Click vào đây để Download
    Bé nào có năng khiếu âm nhạc, nhất là say mê DJ thì chắc phải mê say mất.
    • 88 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé nhà em rất mê bài hát này, hôm nay mừng quá vì tìm thấy đường dẫn của lời bài hát nhưng không thể nào tải được. Làm ơn chỉ lại giúp em với. Cám ơn bác nhiều