SỰ NGHIỆP

Lấy hàng thời trang giá sĩ ở TP HCM nơi nào tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 24 Lượt chia sẻ
  • 11K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 77 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em thấy mấy shop online bán hàng nhìn hình thì đẹp, chất lượng thì tệ. Vì vậy muốn bán hàng nào được chút vì em up hình thiệt. Khách hàng em từ 15-28t. An Đông Plaza hay nơi nào chuyên sĩ chuyển về Cần Thơ các mẹ cho em biết nha. Em không biết mình gửi tiền trước 100% mới được nhận hàng hay sao ạ? Em có vốn chừng 1-2tr thôi hà, phải chọn nơi uy tín chút. Các mẹ giúp em em thank nhiều lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 77 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em thấy có trang http://cung-cap-si.thoitrang3c.com. Các mẹ đã từng mua chưa ạ? Hàng VN này có vẻ tốt hơn Quảng Châu thì phải
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

58/2 tan trang p9, quan t binh, dau moi giao si cuc re, ban biet them thong tin co the lien he so dt 0122-417-4211 de bit them thong tin..
    • 355 Bài viết

• 1,006 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wendyzin Xem bài viết
    Em thấy mấy shop online bán hàng nhìn hình thì đẹp, chất lượng thì tệ. Vì vậy muốn bán hàng nào được chút vì em up hình thiệt. Khách hàng em từ 15-28t. An Đông Plaza hay nơi nào chuyên sĩ chuyển về Cần Thơ các mẹ cho em biết nha. Em không biết mình gửi tiền trước 100% mới được nhận hàng hay sao ạ? Em có vốn chừng 1-2tr thôi hà, phải chọn nơi uy tín chút. Các mẹ giúp em em thank nhiều lắm
    bắt xe lên SG- qua chợ Tân Bình mà lựa, tha hồ nhiều đồ đẹp, bán sĩ.
    1 lần cả đi và về hết cỡ 250k tiền xe thôi em.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 538 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Bạn lên chợ Tân Bình í, nhiều đồ lắm. Chị mình có mấy sạp bỏ sỉ nhưng toàn đồ nam.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đánh dấu
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

THấy các mẹ cũng máu kinh doanh:"> ( ai cũng vậy cả )

Mình cũng đang làm về cái này nhưng mình thì đi bỏ sỉ cho các shop online. Nói là bỏ sỉ thôi nhưng không phải số lượng lớn. Mặt hàng của mình có lựa chọn, một kiểu mẫu mang về chỉ có chừng 3 - 5 chiêc/ đợt thôi.

Hàng quần áo thì cũng không phải hàng hiệu hay đảm bảo 100% rất tốt cả. Vì nói thật, thời trang bắt buộc phải có đào thải, có mấy ai mặc 1 bộ đầm 20 năm liền bao giờ đâu

Mẹ nào quan tâm thì chắc hôm nào gặp gỡ được nói chuyện luôn Cho tiện việc giới thiệu. Nếu muốn nhanh, có thể chúng ta trao đổi qua facebook cũng được
    Mình tên Lê Trang, sdt: 0167 849 1866
    Facebook: www.facebook.com/ko1shop