SỰ NGHIỆP

Làm thế nào để xoá các địa chỉ trên Firefox ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.2K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 269 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chỉ biết xoá các địa chỉ đã viếng thăm trên IE, nhưng Firefox thì em Bác nào biết chỉ giúp em với nhá
    À, em hỏi...bổ sung téo: chả biết đứa em nó nghịch máy của em thế nào mà bây giờ mỗi lần vào mạng hay có những địa chỉ gì ý nhảy ra ào ào, đóng lại đủ toat mồ hôi . Làm thế nào để chặn các địa chỉ linh tinh đó ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 207 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vào menu Tool rồi chọn Clear Private Data
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoi_ntcvn
    Em chỉ biết xoá các địa chỉ đã viếng thăm trên IE, nhưng Firefox thì em Bác nào biết chỉ giúp em với nhá
    À, em hỏi...bổ sung téo: chả biết đứa em nó nghịch máy của em thế nào mà bây giờ mỗi lần vào mạng hay có những địa chỉ gì ý nhảy ra ào ào, đóng lại đủ toat mồ hôi . Làm thế nào để chặn các địa chỉ linh tinh đó ạ
    • 269 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỗi lần vào box nào coi bài đều bị save lại hết, hoa hết cả mắt. Bác nào chỉ giúp em cách gì mà không bị save lại với? Cùng lắm save trang chủ được rồi, đằng này cái gì cũng save!
    • 13,117 Bài viết

• 9,339 Được cảm ơn

Vào Tool, Options, Privacy bấm Clear All em a. Đang lười nên viết luôn ở đây nha: Hình nào trong album em gửi chị cũng đẹp hết í!!
    • 353 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liên ròm
    Vào Tool, Options, Privacy bấm Clear All em a. Đang lười nên viết luôn ở đây nha: Hình nào trong album em gửi chị cũng đẹp hết í!!
    Em vào Privacy như bác nói chẳng thấy Clear All đâu cả ! Chỉ có Settings ở trên có 2 buttons là Import & Advance. Còn ở phía dưới là Websites có ghi:
    To override cookie handing for individual website, click the Edit button
    Bấm vào Edit nó bắt khai cái tên website muốn xoá... thế thì phải ghi bao nhiêu cho vừa mà em cũng không nhớ nổi tên website muốn xoá nữa !
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 1,828 Bài viết

• 14,132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tomofmum
    Em vào Privacy như bác nói chẳng thấy Clear All đâu cả ! Chỉ có Settings ở trên có 2 buttons là Import & Advance. Còn ở phía dưới là Websites có ghi:
    To override cookie handing for individual website, click the Edit button
    Bấm vào Edit nó bắt khai cái tên website muốn xoá... thế thì phải ghi bao nhiêu cho vừa mà em cũng không nhớ nổi tên website muốn xoá nữa !
    Không cần cầu kỳ như thế đâu: cứ CTRL+SHIFT+DEL là OK thôi

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • 269 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liên ròm
    Em cảm ơn chị Chị ơi, thế làm cách nào để chặn các trang web linh tinh hả chị? Không hiểu từ đâu bọn chúng cứ nhẩy ra rầm rầm, mà em không tò mò kích vào cái gì đâu nhé, tự dưng ở đâu ra ý
    Hì, được chị khen sướng âm ỉ Album "xịn" em "giấu" bên hotmail cơ chị ạ :4: Để hôm nào em "khoe" với chị nhá