SỰ NGHIỆP

Làm thế nào để cài đặt phần mềm IDM và download được

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 55K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Cám ơn bác nongdan nhiều nhé. Mình làm được rồi (theo cách 2). Vô cùng đơn giản. Đúng là khi cài đặt xong ở các lần trước cũng hiện ra bảng Add on như vậy nhưng mình không biết add vào. Vô cùng cảm ơn bác đấy. Đang háo hức download các chương trình học của con mà download bình thường thì lâu quá, phải cầu viện đến IDM. Bác đặt tên là nongdan@ thế mà chẳng thấy nông dân gì cả (gì cũng biết) :Laughing:. Đúng là nông dân thời @.
    @U.F.O: may quá chưa phải nhờ đến chat
    Một lần nữa nhiệt liệt cảm ơn mọi ngừoi đã giúp đỡ nhiệt tình mình. Tặng tất cả mọi người :Rose::Rose::Rose:

Bác chỉ cho e bác làm từ đầu thế nào dc k?@@
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• Làm thế nào để cai nghiện WTT?

Thấy các mẹ than vãn bị ghiền ma tuý diễn đàn WTT quá, mẹ Sam ngồi vắt óc nghĩ ra 10 bước phòng chống & cai nghiện như sau : 1. Nếu còn độc thân, đừng tìm người yêu (bởi vì yêu là phải vô mục Tâm Sự) 2. Nếu có người yêu rồi, đừng bàn đến đám cưới (bởi cưới thì phải vô mục Mua Gì Ở Đâu) 3. Nếu...

• Ưu đãi vượt trội cho Mẹ và Bé tại Kids World

Mua sắm trên toàn hệ thống Kids World từ nay đến hết 30/9, khách hàng sẽ được nhận nhiều ưu đãi hấp...

• Làm thế nào để cai sữa cho bé

Các mẹ ơi mình muốn cai sữa cho nhóc nhưng không biết làm thế nào để con bớt nhớ và quấy. Con mình được 17 tháng rồi, trộm vía mẹ nhiều sữa nên nó nghiện ngập ghê lắm. Đêm nào cũng mút mát 5-6 lần thành ra bây giờ cai sữa mình không biết làm thế nào. Mình định cai bắt đầu từ hôm nay, nhưng thời...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dow về rồi nhưng mở ra nó tàn hiện cái bảng cần seri thôi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2