SỰ NGHIỆP

Làm sao để dùng được IDM miễn phí.?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.74K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

• 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vừa qua em có download pm IDM có crack ,nhưng sài được vài hôm thì nó yêu cầu mình đăng kí. Có bác nào có kinh nghiệm giúp em không ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao để tìm được một nhà thầu xây dựng tốt?

Các chị ơi, các chị có thể chia sẻ với em bí quyết tìm nhà thầu xây dựng ko ạ? Em vừa được nhận làm nhân viên chính thức cho một công ty xây dựng. Trưởng phòng đặt vấn đề về cách mà khách hàng chọn nhà thầu thi công khi có ý định xây nhà...Em nghĩ truyền thống là theo kiểu truyền miệng, vì xây nhà...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• Tư vấn ứng dụng gọi điện miễn phí trên smartphone

Họ hàng bên chồng em định cư ở nước ngoài cũng nhiều nên nhà em thường xài mấy ứng dụng nhắn tin...

• Hà Nội Đăng Quang Watch khai trương showroom 18

Đăng Quang Watch tiếp tục khai trương showroom thứ 18 trong hệ thống cửa hàng vào 9h thứ 6 ngày...

• Làm sao để vào được WTT

Admin ơi, hiện giờ có một số mẹ đang kêu gào đau đớn vì không vào được WTT từ hồi đổi sang Serve mới, đặc biệt là mẹ nguyetva. IT bên mẹ nguyetva đã kiểm tra, họ nói serve bến đó không chặn gì cả mà có thể do bên WTT có firewall đối với một số host. Nhờ admin kiểm tra giúp và reply thật sớm...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• 3,077 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Em load & crack chưa đúng cách. Quẳng qua pm cho anh cái Meo, anh gửi cho.
    • 267 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Dùng flashget không mất tiền mà thấy cũng được việc gì phải crack
    • 1,030 Bài viết

• 1,437 Được cảm ơn

IDM tuy đã cr ack rồi nhưng nếu lúc nó hỏi bạn có update không, nếu chọn có thì nó phát hiện ra bạn dùng bản cr@ck, cho nên lúc nó hỏi thì bạn luôn chọn không là dùng được mãi mãi
    Nẻo đời muôn vạn lối, yêu nhau vì lời nói mến nhau qua nụ cười

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,438 Bài viết

• 22,561 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi liemchien Xem bài viết
    IDM tuy đã cr ack rồi nhưng nếu lúc nó hỏi bạn có update không, nếu chọn có thì nó phát hiện ra bạn dùng bản cr@ck, cho nên lúc nó hỏi thì bạn luôn chọn không là dùng được mãi mãi
    Chính xác luôn. Sáng nay mình vừa mở máy đang mải làm thấy có bảng nhảy vào hỏi có cập nhật không, lại cứ đinh ninh là Mozilla Firefox hỏi, ok luôn. Thế là toi luôn :Crying:. Uninstall rồi nhưng không biết có cài lại được không :Thinking: :Crying::Crying::Crying:
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 73 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn tải crack ở file đính kèm này nhé
    • 242 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cr_ronaldo Xem bài viết
    bạn tải crack ở file đính kèm này nhé
    Crack lại như thế nào hả bạn, tớ cũng bị trường hợp như mehaicongchua, tớ vào cái crack trong cái IDM, sau đó nó cũng hiện lên mũi tên xanh ở góc bên phải màn hình nhg khi load không dùng được.
    Bạn chỉ dẫn cho mình với, cảm ơn bạn nhiều
    • 7,471 Bài viết

• 10,533 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Chính xác luôn. Sáng nay mình vừa mở máy đang mải làm thấy có bảng nhảy vào hỏi có cập nhật không, lại cứ đinh ninh là Mozilla Firefox hỏi, ok luôn. Thế là toi luôn :Crying:. Uninstall rồi nhưng không biết có cài lại được không :Thinking: :Crying::Crying::Crying:
    Gỡ ra, cài lại rồi cờ rắc là được. Tuy nhiên bản cờ rắc phải thích hợp với bản cài đặt thì mới được còn nếu dùng bản mới và cờ rắc cũ thì vẫn bị lỗi.
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • 7,471 Bài viết

• 10,533 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quangmi Xem bài viết
    Crack lại như thế nào hả bạn, tớ cũng bị trường hợp như mehaicongchua, tớ vào cái crack trong cái IDM, sau đó nó cũng hiện lên mũi tên xanh ở góc bên phải màn hình nhg khi load không dùng được.
    Bạn chỉ dẫn cho mình với, cảm ơn bạn nhiều
    Trước khi cờ rắc phải tắt IDM đi rồi chạy mới được. Còn cờ rắc không được thì có thể bản cờ rắc bị lỗi hoặc không phù hợp với bản cài đặt. rooling:
    • 3,438 Bài viết

• 22,561 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nongdan@ Xem bài viết
    Gỡ ra, cài lại rồi cờ rắc là được. Tuy nhiên bản cờ rắc phải thích hợp với bản cài đặt thì mới được còn nếu dùng bản mới và cờ rắc cũ thì vẫn bị lỗi.
    Thế là thế nào hả bác nongdan@ ơi. Đã bị một lần rồi mà vẫn sơ ý để bị lại. Đúng là mất tập trung là hỏng hết cả cơm cháo. Bản mới với crack cũ là thế nào :Thinking:
    • 3,077 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

IDM

1 - Uninstall phiên bãn đang sữ dụng . ( coi góc phãi cũa màn hình =>
    chuột phãi vào icon IDM => Exit ) .
    Sau đó: Start / Control Panel / Add or Remove Program / IDM Uninstall
    2 - Trong quá trình Uninstall chọn " Complete " thay vì " default " .
    3 - Restart/khỡi động lại máy . ( ko thễ bõ qua ) .

@ - Cách Install phiên bãn mới :

1 - Tháo/gỡ dây Internet ra " trước khi " cài đặc CT .
    2 - Cài phiên bãn mới vào , " trước khi " kết thúc phần cài đặc CT , bạn sẽ
    thấy chữ " Finish " KHÔNG bấm vào .
    3 - Khỡi động patch => bấm vào " Patch " chờ vài giây ( seconds ) cho patch
    chạy vào CT và hệ điều hành .
    4 - Bấm vào " finish " bạn sẽ thấy vài message hõi có muốn CT IDM hỗ trợ
    vào duyệt trình IE , Firefox ..... bấm " yes "
    5 - Cấm dây internet trỡ vào máy .
    6 - Restart/khỡi động lại máy . ( ko thễ bõ qua ) .
    7 - Khỡi động CT IDM và chọn cách tãi theo sỡ thích .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bad_Moon; 16/04/2009 vào lúc 12:20 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,471 Bài viết

• 10,533 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Thế là thế nào hả bác nongdan@ ơi. Đã bị một lần rồi mà vẫn sơ ý để bị lại. Đúng là mất tập trung là hỏng hết cả cơm cháo. Bản mới với crack cũ là thế nào :Thinking:
    Là phiên bản cài đặt chương trình phải phù hợp với bản cờ rắc. Thường thì IDM cập nhật liên tục nên cờ rắc cũng phải cập nhật liên tục. Ví dụ hiện tại IDM đang dùng phiên bản 5.16 mà mình dùng bản cờ rắc từ hồi 5.15 hoặc thấp hơn thì không được. rooling:

• 3,438 Bài viết

• 22,561 Được cảm ơn

nongdan@ và baddaddy ơi, làm sao để có phiên bản mới. . Tặng hoa trước nhé. :Rose::Rose::Rose:
    Nếu trót uninstall default mà không phải là complete rồi thì làm sao. Có uninstall lại được không. (Các bạn thông cảm, riêng lĩnh vực công nghệ là mình không nhập tâm được, cứ nói trước quên sau :Crying
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mehaicongchua; 16/04/2009 vào lúc 02:01 PM.
    • 3,077 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Bạn PM cho nông dân @ cái địa chỉ email, bạn ấy gửi cho, mình xài phiên bản cũ và không cập nhật.

Có phiên bản mới thì dễ, vào trang của nó load về. KHó là ko có cái crack cho phiên bản mới thôi. Bạn Google thử xem, mình lười lắm :Smiling:
    • 3,077 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Bạn nên in cái bản mà mình hướng dẫn ở trên ra (vì phải disconnect internet mà),

rồi tuần tự mà làm. Lỡ chọn default rồi thì cứ cài cái IDM mới bình thường. Nó sẽ vẫn chỉ là bản trial thôi. Cài xong bạn lại Remove đi, và nhớ là chọn Complete.

Cái gì mình không rành thì làm thật chậm thôi, đừng cà cuống.

Kem đánh răng: Khi cài xong, để xem cái bản của mình là trial (được xài 30 ngày) hay đã chạy được file crack (ok, vĩnh viễn) thì bạn thử down 1 bản nhạc nào đó, rồi mở IDM ra (click đúp vào tam giác màu xanh góc phải bên dưới màn hình, rồi chọn thử Delete Completed Downloads. nếu nó cho Delete, thì bản của bạn đã ok, nếu bản trial - nó sẽ ko cho Delete)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bad_Moon; 16/04/2009 vào lúc 03:40 PM.
    • 302 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Hiện tại có bản IDM , khỏi phải cài phải crack j hết, tiện lợi khi down chùa , tại cơ quan chẳng hạn.
    Dùng bản đó đi bạn.
    • 184 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thân tặng mọi người bản IDM Fortable 5.15 update vô tư (Download tại đây)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 19/04/2009 vào lúc 06:26 AM. Lý do: 5.15

• 184 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Ưu điểm của IDM fortable là cài đặt nhẹ nhàng, đơn giản, không tốn dung lượng Ram và Điểm Rất Đặc Biệt là Không phải Crack gì hết(không bao giờ phải đăng ký).Update dễ như ăn kẹo vậy. Các bạn download về giải nén ra mới dùng được. Nếu bạn nào chưa có phần mền giải nén có thể download tại đây
    Bạn nào thấy bài viết mình có ích nhớ thanks mình cái nha.!:Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thaohut05; 16/04/2009 vào lúc 04:40 PM.