SỰ NGHIỆP

Làm lại thang bảng lưong - quận Ba Đình, HN

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 160 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang làm lại thang bảng lương.

Cty e ở quận Ba Đình.

Có mẹ nào đã làm lại thang bảng lương thì chỉ giúp em với ạ

Cho em hỏi nữa là nộp hồ sơ lên phòng lao động thì bao lâu thì đc ạ. Em muốn lấy nhanh hơn bình thường thì có cách nào ko? ( Vì đang cần gấp để làm thủ tục BHXH)

Có mẹ nào làm ở UBND quận Ba Đình giúp e với ạ

Em xin hậu tạ sau
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 tuyệt chiêu sử dụng Gmail có thể bạn chưa biết

Là một công cụ giao tiếp trong công việc khá phổ biến hiện nay, thế nhưng không phải ai cũng biết...

• 9 nguyên tắc mặc đẹp nơi công sở

Để luôn tự tin nơi công sở, bạn chỉ cần lưu ý thật kỹ 9 quy tắc trong phối trang phục mỗi ngày. ...

• Chuẩn bị khuyết và mới khuyết - vào đây lấy lại thăng bằng

Em thấy nhiều người đau khổ khi chia tay quá, nhiều khi ko đứng dậy được nữa, mạnh dạn làm cái tóp này để ma cũ khuyên ma mới. Mời các bác vào khuyên bảo (than thở cũng được). :)

• Trị ho cho bé

Lá hẹ hấp đường phèn trị ho hiệu quả

• Làm cầu thang bằng đá

Các mẹ ơi, kể là nhà em định làm cầu thang bằng đá nhưng em chẳng có tý kinh nghiệm gì về vụ đá này gì cả! Các mẹ ơi cho em hỏi: làm cầu thang bằng dads thì nên làm bằng đá gì, giá cả ra sao, địa chỉ nào làm tin cậy chỉ cho em với. À, cho em hỏi, cái cầu thang có cần trát trước khi thợ cầu thang...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mitaru07 Xem bài viết
    Em đang làm lại thang bảng lương.

Cty e ở quận Ba Đình.

Có mẹ nào đã làm lại thang bảng lương thì chỉ giúp em với ạ

Cho em hỏi nữa là nộp hồ sơ lên phòng lao động thì bao lâu thì đc ạ. Em muốn lấy nhanh hơn bình thường thì có cách nào ko? ( Vì đang cần gấp để làm thủ tục BHXH)

Có mẹ nào làm ở UBND quận Ba Đình giúp e với ạ

Em xin hậu tạ sau
    Về làm lại thang bảng lương, nếu em có nhu cầu thì gửi mail cho anh theo địa chỉ: yenpdjsc@gmail.com trong mail mô tả yêu cầu công việc cụ thể