SỰ NGHIỆP

Làm album ảnh có nhạc bằng Inalbum

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 55.5K Lượt đọc
  • 407 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 306 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Hay qua, vao day moi biet co them phan mem nay. Truoc day em van dung InAlbum tai http://www.inalbum.com
    Cac me thu xem, em cung khong biet pham mem nao hay hon nua vi em van chua dung thu photodex.......
    Trong nay con co ca pham mem lam anh ngo nghinh nua day!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6,920 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cutit2004
    Hay qua, vao day moi biet co them phan mem nay. Truoc day em van dung InAlbum tai http://www.inalbum.com
    Cac me thu xem, em cung khong biet pham mem nao hay hon nua vi em van chua dung thu photodex.......
    Trong nay con co ca pham mem lam anh ngo nghinh nua day!
    Mẹ cutit ơi em thử dùng phần mềm này rồi, công nhận rất hay và đẹp hơn photodex nhưng mà sao mỗi album nó chỉ cho có 3 hình thôi à? Bản trial chỉ cho phép thế thôi, chị có bản full ko?
    • 124 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

To mẹ cu Tít: mình đã thử dowload chương trình inalbum như chị bảo dùng thử rồi, phải nói là chương trình rất đẹp và hay, nhưng nó chỉ cho mình cài vào nhiều nhất 3 ảnh thôi (và lồng ảnh bé kèm theo) đúng không bạn? hơi buồn nhỉ? bạn có cách nào để cho được nhiều ảnh vào 1 clip không?

To DADZHOUMIN: em đã cài được chương trình về rồi, nhưng DADZHOUMIN có cách nào để chèn những hình động vào ko? (tuyết rơi, hoa bay bay...đại loại là như thế...) vì em thấy nếu có thêm những hình ý thì thật là tuyệt :4:
    DADZHOUMIN chỉ cho em với... em cảm ơn nhiều
    Vic đã có em bé rồi nhé!
    Em tên là Đốm đấy... :LoveStruc:
    ------------------
    Mẹ Víc & Đốm - Hà Nội
    • 306 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit
    Mẹ cutit ơi em thử dùng phần mềm này rồi, công nhận rất hay và đẹp hơn photodex nhưng mà sao mỗi album nó chỉ cho có 3 hình thôi à? Bản trial chỉ cho phép thế thôi, chị có bản full ko?
    MeMit oi, minh cung dang tim cach day, ban thu tim xem. Neu tim ra thi post len day nhe
    • 6,920 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

MeMit oi, minh cung dang tim cach day, ban thu tim xem. Neu tim ra thi post len day nhe
    Em thử tìm rồi nhưng ko ra bản full. Chỉ có bản trial thôi, em cũng xin được key để crack bản trial rồi nhưng mà thấy chỉ có cho làm 3 hình/1 album nên xoá mất tiêu rồi
    • 306 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit
    Em thử tìm rồi nhưng ko ra bản full. Chỉ có bản trial thôi, em cũng xin được key để crack bản trial rồi nhưng mà thấy chỉ có cho làm 3 hình/1 album nên xoá mất tiêu rồi
    Day roi ne "To select more than one photos, hold left Ctrl button while clicking on photo you want to add or click and drag to make a box selection. "

MEMIT oi, minh thay cai inalbum nay de lam lam,ban thu xem sao nhe.Chuc thanh cong!
    ps: MeMit cung chiu kho that day!
    • 6,920 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Day roi ne "To select more than one photos, hold left Ctrl button while clicking on photo you want to add or click and drag to make a box selection. "

MEMIT oi, minh thay cai inalbum nay de lam lam,ban thu xem sao nhe.Chuc thanh cong!
    ps: MeMit cung chiu kho that day!
    Chị ơi thế chị dùng thử rồi à? Nó cho phép add nhiều hơn 3 hình à? Em cũng làm như hướng dẫn rồi nhưng nó thông báo là bản Trial chỉ cho phép làm đến 3 ảnh thôi.
    Chị làm thử và hướng dẫn em với nhé. Em thích cái Inalbum này quá cơ nhưng mà lại chán vì mỗi album có 3 hình thôi.
    • 4,896 Bài viết

• 1,038 Được cảm ơn

dad zhoumin à, em làm thế rồi đấy chứ, nhưng sau khi nhập xong nó chả chịu hiện cho em cái chữ OK để em OK gì cả, thế nên em mới chả biết làm thế nào, anh hướng dẫn dùm em với nhé
    (À với lại vụ em nhờ bác làm giúp cho Chíp một trang web xinh xinh, bác vẫn nhận lời giúp em chứ :4: , em dự định qua SN chíp rồi tổng hợp ảnh, viết mấy bài dài dài nhờ bác làm giùm... bác giúp em bác nhé... Cảm ơn bác rất là nhiều)
    • 500 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

MeKem làm được rồi, tuyệt thật. Cảm ơn Dad zhoumin nhiều nhé!

• 13,159 Bài viết

• 9,424 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Boc
    Em đã đọc tất cả các bài của các bác rùi và không dám bình luận gì thêm. Chỉ đóng góp các bác 1 ý kiến đó là: em được cậu em cho mượng đĩa cài. Cậu í mua ở mấy CH IT Tây Sơn. Ưu điểm của đĩa là các bác sài vô tư không lo trial mà cũng không lo bị lỗi do download. Price: 7.000 VND/chiếc. Em cũng đã làm thử cho Bốc và một số bạn của Bốc. Mê li hết sảy.

Update: còn 1 chương trình nữa professional hơn. Em sẽ tìm hiểu và báo cáo các bác sau nhé.
    To DADZHOUMIN: em đã cài được chương trình về rồi, nhưng DADZHOUMIN có cách nào để chèn những hình động vào ko? (tuyết rơi, hoa bay bay...đại loại là như thế...) vì em thấy nếu có thêm những hình ý thì thật là tuyệt
    DADZHOUMIN chỉ cho em với... em cảm ơn nhiều
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dad zhoumin
    Tiếc nhỉ! Giá mà tớ viết được một phần mềm như thế! Hi hi hi!
    Dad zhoumin ơi, cái phần mềm hoa bay tuyết bay gì gì đấy là ở đây nè: http://www.inalbum.com bản trial nó chỉ cho có 3 tấm thôi. Nó bảo gõ serial no vô, tui gõ vô nó báo unlock thành công nhưng vẫn là trial.
    Trời ơi thèm chương trình đó quá Ai ở VN thương tui mua tặng tui dĩa Inalbum đi làm ơn làm phước đi mà.
    • 558 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lienrom
    Dad zhoumin ơi, cái phần mềm hoa bay tuyết bay gì gì đấy là ở đây nè: http://www.inalbum.com bản trial nó chỉ cho có 3 tấm thôi. Nó bảo gõ serial no vô, tui gõ vô nó báo unlock thành công nhưng vẫn là trial.
    Trời ơi thèm chương trình đó quá Ai ở VN thương tui mua tặng tui dĩa Inalbum đi làm ơn làm phước đi mà.
    he he, ai thương tình tặng chị thì chị thương em mà share cho em với nhé!6
    Dermalogica xách tay giá đặt biệt

http://zaodich.com/forum/f2490/derma.../#post27765191
    • 947 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Em có nè !
    Cho mọi người xem thử cái em mới làm cho Nghi nha. Cái đường link thứ 2 dưới chữ kí đó ạ. Ai cần thì báo cho em,em gởi cho! Nhưng chỉ là bản 1.0 thôi nha. Vậy cũng đẹp lắm rồi !
    • 558 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yêu Nghi
    Em có nè !
    Cho mọi người xem thử cái em mới làm cho Nghi nha. Cái đường link thứ 2 dưới chữ kí đó ạ. Ai cần thì báo cho em,em gởi cho! Nhưng chỉ là bản 1.0 thôi nha. Vậy cũng đẹp lắm rồi !
    sao sunset mở hoài k được nè... nếu Thuỳ "thương tình"( chôm cũa chị LR đấy) gởi cho sunset với : sett_sun@yahoo.ca
    Thanks nhiều!
    Dermalogica xách tay giá đặt biệt

http://zaodich.com/forum/f2490/derma.../#post27765191
    • 77 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ko thấy ai hỏi về InAlbum nữa nên em chưa post lên, cái bản trial load về khi type serial vào em cũng ko dùng được. Đây là bộ cài InAlbum 1.53 cùng serial Cái này em cũng search, load từ Emule.
    File này 13.1MB
    link
    http://s8.yousendit.com/d.aspx?id=1S...R2X7AJNT3T610O
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Bun; 24/06/2005 vào lúc 03:27 AM.
    • 13,159 Bài viết

• 9,424 Được cảm ơn

Lần này là đội ơn sắp làm Mẹ nha, chị làm được rồi. Mai chị đưa lên mạng rồi sẽ mời mọi người coi kaka. Vui quá đi thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 444 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

dđ wtt sắp thành diễn đàn của hacker vietnam rùi, ke ke....
    Xài đồ "chùa" mà các bác cứ bình loạn lên thế thì chít.....
    • 826 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

E đã làm được album cho bé Bo rồi , hay và đẹp lắm , cám ơn các chị nha .
    • 13,159 Bài viết

• 9,424 Được cảm ơn

oái sao làm nhanh thế em, chị mất cả mấy tiếng ngồi đồng mà còn chưa tới đâu đây!! Thôi biến chứ không... thiếu ngủ.
    • 4,976 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Sao em không download được cái Inalbum thế nhỉ? File 13,1MB mà nó down có 252KB rồi tắc tị luôn thế?????????????????
    • 4,896 Bài viết

• 1,038 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhím mắt xếch
    Sao em không download được cái Inalbum thế nhỉ? File 13,1MB mà nó down có 252KB rồi tắc tị luôn thế?????????????????
    em cũng bị như vậy đấy