SỰ NGHIỆP

Làm thế nào để biết người nhận đã đọc email (gmai) của mình hay chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.45K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 189 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Các Mẹ cho mình hỏi?
    Mình gửi một số thư rất quan trọng cho đối tác nhưng không biết họ đã nhận được chưa, có lúc học trả lời đã nhận được nhưng có lúc lại ko nên mình không biết email của mình họ đã đọc (hoặc đã nhận) chưa. Trên Gmail có cách nào biết được ko nhỉ?
    Cảm ơn các mẹ/ các bố trước nhé.
    [/url]
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Theo em biết thì hiện tại Gmail chưa có support chức năng đó đâu chị ạ. Năm ngoái e cũng đã viết mail hỏi bộ phận support về phần này thì nó reply là còn phụ thuộc nhiều yếu tố ( server of receiver) nên module này chưa phát triển thì phải .
    Nếu chị gửi email vào Gmail luôn thì nếu thông báo đã sent ok thì e nghĩ 95% là đã nhận được. Còn mail khác thì hên xui .
    • 189 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Cảm ơn em nhé, hy vọng ngày gần đây có tính năng đó trên Gmail để chị em mình yên tâm công tác.
    [/url]
    • 1,979 Bài viết

• 1,536 Được cảm ơn

thì bạn gửi email feedback cho google đi.
    • 294 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Không thể nào biết được. Vì nó dính đến luât Privacy .Nên Gmail hay yahoo mail không dám có Option nầy.
    Cách hay nhât là bạn gữi thêm 1 lần nữa và nói họ check thư trong hộp thư rác. Nếu họ vẫn không nhận được thì có lẽ họ có vô tình. hay cố ý block Gmail trong đó có tên bạn. Trường hợp nầy bạn nên dùng yahoo mail gữi lại cho họ. Và gọi hỏi .Nếu họ cố tình nói không nhận là họ nói láo
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử chuyển sang sử dụng Windows Live Mail của Microsoft đi. Nó có chức năng Request a read receipt for all sent messages.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo trang http://www.getnotify.com/ mình tét thử thấy ok lắm mỗi tội thao tác hơi loằng ngoằng
    Đời cơ bản là buồn, trừ những lúc vui :Silly:
    • 523 Bài viết

• 1,793 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên gọi điện hỏi trực tiếp, nếu chưa nhận được mình xin phép gửi lại. Trước khi gửi mail thì mình gọi cho họ trước là được.
    Cái giá phải trả cho tự do là sự cô đơn, giá phải trả cho hạnh phúc là sự ràng buộc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 805 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Mình cũng băn khoăn vụ này quá, không biết giờ đã có cách nào biết được người nhận đã đọc email của mình chưa các bạn nhỉ?
    Improving gradually...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng phần mềm này đi bạn. VEM - EMail Marketing có thể theo dõi xem EMail đã được đọc hay chưa, thậm chí có thể xem báo cáo email đó được đọc bao nhiêu lần.

Và rất nhiều chức năng hữu ích hỗ trợ EMail Marketing khác.

Phần mềm sử dụng miễn phí.

Link tải phần mềm http://vinsoft.vn/category/san-pham/...mail-marketing