SỰ NGHIỆP

Làm lịch 2011 có quá sớm?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 88.5K Lượt đọc
  • 505 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 1,009 Bài viết

• 2,364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuong Bao Xem bài viết
    Cho em hỏi ngu tí ạ.
    Em hay thấy nhà mình dùng chữ QP, cho em hỏi QP là gì ạ?
    QP là Quick Page - là 1 trang scrap hoàn chỉnh, chỉ cần cho ảnh vào là xong. Mọi người lấy 1 phần nào đó của QP, thêm bớt vài chi tiết, cho bộ số vào để có 1 tờ lịch.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị :Smiling: bình thường em toàn lên xem bài thui mà ko biết viết j hết, mấy hôm nay hì hụi photoshop lăng nhăng ra được 1 sản phẩm hơi xâu xấu mang lên khoe các chị mong đc giao lưu nhiều hơn vs các chị để chị em mình làm lịch càng ngày càng chuẩn hơn hihi

P.S : bộ số là em down của babebum , thank anh babebum nhìu :Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuyyy; 25/01/2011 vào lúc 08:20 PM.
    • 3 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các mẹ làm lịch đẹp quá. Sau một ngày ngâm kíu, mẹ JJ cũng làm được tờ lịch cho con gái lớn đây này. Cảm ơn QP của một bạn Nga la tư nào đó, mẹ JJ đã sửa lại bộ số.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi jie-joe; 26/01/2011 vào lúc 07:03 PM.
    • 13,149 Bài viết

• 9,414 Được cảm ơn

Wow Mẹ JJ có con gái lớn quá nhỉ.

Mình cũng khoe lịch con người khác

Chỉnh sửa lần cuối bởi Liên ròm; 31/01/2011 vào lúc 09:55 PM.
    • 13,149 Bài viết

• 9,414 Được cảm ơn

Năm nay ròm làm lịch từ thiện và đóng góp cùng hội bông sen của WTT này. Mọi người xem bài ở đây nhé http://mekhaidang.multiply.com/journal/item/384/384. Ròm cảm ơn mọi người đã ủng hộ vụ lịch từ thiện. Còn ai muốn biết thêm về vụ này thì đây là năm 2008 ròm làm Làm lịch năm 2008 ủng hộ từ thiện từ mẹ Liên Ròm mọi người góp của, ròm góp công làm nên tờ lịch và đóng góp tiền cho hội từ thiện của WTT.

Chúc mọi người vui xuân

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm trước mình mang mấy tờ lịch mới thiết kế qua bên proprint in xong, chất lượng đẹp mà giá cả chấp nhận. Thấy nhân viên thiết kế bên họ đang cắt hình hoa mai rất đẹp nên xin họ, nhân tiện up lên để anh chị em down về mà dùng.

http://www.mediafire.com/?k9ks3itbza1e91m