SỰ NGHIỆP

Hỏi về bằng Proficiency

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 85 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Mọi người ơi cho em hỏi bằng Proficiency dùng để làm gì ạ?
    Những ai cần lấy bằng đó?
    Muốn đi dạy tiếng Anh ở đại học có cần bằng đó không?
    học ở đâu? học phí?
    cám ơn cả nhà!
    Hoàng Duy - Anh Thư
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những huy chương quý như vàng tại ASIAD 17

Không đạt được chỉ tiêu huy chương vàng như ban đầu, nhưng những tấm huy chương mà Đoàn thể thao...

• Hỏi vế bang Colorado

:Rose::Rose:Chuôtxinh chào tât cả các thành viên trong giạ đinh webTT , sang tháng 12 /2009 chuôtxinh đi công tác đên Colorado , chưa đen đó bao giơ nên muôn hỏi xem có mẹ nào ơ bang hoăc không ơ đo mà biêt chút it về xư lanh đo cho Chuôtxinh xin it kinh nghiêm voi nhe. xin cảm ơn các mẹ...

• Cho CNN hỏi về: Tẩy lông vĩnh viễn bằng năng lượng quang nhiệt LHE

Hi các chị, CNN là male nhưng muốn hỏi giùm bạn gái về công nghệ tẩy lông bằng năng lượng nhiệt quang LHE. Bạn gái CNN lông ở tay và chân hơi nhiều nên trước giờ có dùng kem Cleo để tẩy. Nhưng dạo gần đây hay bị ngứa sau khi dùng kem. CNN tìm hiểu thì biết có công nghệ tẩy lông vĩnh viễn như trên...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• Mẹo thành công từ các công chúa Disney

Các công chúa trong phim hoạt hình Disney rõ ràng là không đi làm, nhưng họ có vài mẹo thú vị để...

• 534 Bài viết

• 1,415 Được cảm ơn

Mình cũng dạy tiếng Anh ở ĐH đây. Hình như bạn viết thiếu tên bằng, nhưng nó là của Cambridge. Nhưng đi dạy thì k cần đâu bạn ạ, chỉ cần TESOL or TEFL là đc rồi.
    • 85 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

dạ, em cám ơn cô ạh!
    Hoàng Duy - Anh Thư