SỰ NGHIỆP

Hỏi luyện ielts cô Nhã Hoàng Quốc Việt

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang có ý định đi học ielts, chỗ mình gần cô Lêna nhưng nghe nói cô dạy đông quá nên mình lại thôi. Chỗ mình gần cô Nhã Hoàng quốc việt, bạn nào có kinh nghiệm học cô Nhã chia sẻ mình chút kinh nghiệm với. Cô dạy có đông không, học phí như thế nào và mình sẽ được học những kĩ năng nào. Mình cảm ơn !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi niemtin8995 Xem bài viết
    Mình có đang dạy 1 lớp học gần siêu thị Metro, lớp học hiện giờ có 3 người, đây là nhóm do các bạn sinh viên tự lập với nhau rồi nhờ mình dạy. Chương trình học hiện tại là học "Improve your Ielts", học tất cả các kỹ năng, bên cạnh đó là củng cố lại ngữ pháp và Improve your vocabulary để hỗ trợ cho kỹ năng writing và khả năng dịch thuật sau này. Sau chương trình đó thì sẽ học ở cấp độ cao hơn: Writing for Ielts, Speaking for Ielts, Listening and speaking for Ielts. Sau đó sẽ nâng cấp trình độ học dần. Nói chung là trong quá trình học, các bạn ấy sẽ được học tổng hợp tất cả các khóa học riêng lẻ. Học 2 buổi/ 1 tuần. Nếu bạn quan tâm thì có thể tới học thử và đưa ra quyết định của mình. Chúc bạn luôn vui vẻ và thành công. Sđt của mình: 0127 883 8889. Thanks!
    bạn ơi lịch học như thế nào vậy và học phí như thế nào vậy bạn
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đây là website ielts cô Nhã bạn nhé h t t p ://www.nhatran111.com/ Bạn được học và luyện cả 4 kĩ năng, buổi nào cũng có đề R và L về làm và có phiếu theo dõi điểm nghiêm chỉnh. Speaking thì ko đc học nhiều lắm. Học phí tầm 80k-100k/h mà lớp học chỉ bằng 1/10 lớp cô Lena. 1 tuần học 2 buổi, tổng cộng 45-50 buổi/khóa. Lớp IELTS do chính cô Nhã dạy, lớp pre là gv khác đứng lớp, tất cả đều dạy ở ĐH Ngoại ngữ ĐHQG. Mình đã từng học lớp cô Nhã và thi đc 7.5 Ielts
    Chỉnh sửa lần cuối bởi emeralds; 22/02/2013 vào lúc 11:36 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emeralds Xem bài viết
    đây là website ielts cô Nhã bạn nhé h t t p ://www.nhatran111.com/ Bạn được học và luyện cả 4 kĩ năng, buổi nào cũng có đề R và L về làm và có phiếu theo dõi điểm nghiêm chỉnh. Speaking thì ko đc học nhiều lắm. Học phí tầm 80k-100k/h mà lớp học chỉ bằng 1/10 lớp cô Lena. 1 tuần học 2 buổi, tổng cộng 45-50 buổi/khóa. Lớp IELTS do chính cô Nhã dạy, lớp pre là gv khác đứng lớp, tất cả đều dạy ở ĐH Ngoại ngữ ĐHQG. Mình đã từng học lớp cô Nhã và thi đc 7.5 Ielts
    Bạn ơi thế bạn luyện speaking như thế nào vậy bạn. Mình vừa tham gia lớp thi thử đầu vào của cô Nhã, ko biết mình sẽ ở trình nào.hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay đấy, mình đang tìm thông tin học IELTS,
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho minh hỏi với, mình vừa đăng ký thi đầu vào, nhưng chi được đỗ vao lớp Nang cấp thôi, cho mình hỏi lớp nâng cấp ở đó học như thế nào vây? mình có nên đi học ko ? cam ơn bạn nhiều nhé.. bạn 7.5 . ngương mộ quá <3