SỰ NGHIỆP

Hỏi cách chặn tin nhắn trên điện thoại di động

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.54K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 216 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Bạn nào biết chỉ giúp mình cách chặn tin nhắn trên điện thoại DD với. Mình đã vào web Vinaphone đăng kí thành công vụ chặn cuộc gọi rồi. Nhưng không thấy dịch vụ chặn tin nhắn. Với lại điện thoại mình là loại rẻ tiền nhất của Nokia nên mấy vụ tải phần mềm gì đấy để chặn chắc không làm được.
    Bạn nào biết loại điện thoại di động nào có thể tự chặn tin nhắn hoặc dùng được các phần mềm chặn tin nhắn tư vấn giúp mình với nha. Loại nào rẻ tiền càng tốt.
    Xin cám ơn trước.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 491 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichcao Xem bài viết
    Bạn nào biết chỉ giúp mình cách chặn tin nhắn trên điện thoại DD với. Mình đã vào web Vinaphone đăng kí thành công vụ chặn cuộc gọi rồi. Nhưng không thấy dịch vụ chặn tin nhắn. Với lại điện thoại mình là loại rẻ tiền nhất của Nokia nên mấy vụ tải phần mềm gì đấy để chặn chắc không làm được.
    Bạn nào biết loại điện thoại di động nào có thể tự chặn tin nhắn hoặc dùng được các phần mềm chặn tin nhắn tư vấn giúp mình với nha. Loại nào rẻ tiền càng tốt.
    Xin cám ơn trước.
    bạn tìm hiểu qua 2 loại này
    lenovo p629 (1700k) và sam sung c5212 (2500K) là thấy QC có chức năng chặn cuộc gọi, tin nhắn rác ko phụ thuộc vào mạng.
    tuy nhiên nếu mua bạn hỏi kĩ cửa hàng về vấn đề đó xem
    Đầu tiên hãy chọn người phụ nữ mình yêu và sau đó hãy yêu sự lựa chọn của mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)