0 Người đang theo dõi

• 65 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã học chưa ạ? Em thấy bạn em bảo là chất lượng rất tốt. Mẹ nào học rồi cho em xin địa chỉ và số điện thoại của cô với ạ:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm đẹp khi đã về...già

Là phụ nữ ai cũng muốn mình đẹp, không cứ tuổi tác. Tuổi trẻ của mẹ gắn liền với những lo âu,...

• Rủ thêm 2 bé vào lớp học vẽ khu vực hoàng quốc việt

Mình tổ chức lớp vẽ tại nhà để cho con mình học, lớp đã có 3 cháu, nay muốn rủ thêm 2 cháu từ 3-5 tuổi cho đủ lớp. Mình mời cô Yến , cô dạy vẽ trên cung và dạy vẽ tại Sol art được các mẹ rât tín nhiệm. Cô tốt nghiệp Mỹ thuật Yết kiêu và từng có thời gian nâng cao tại Pháp. Thời gian học khoảng 5-6h...

• Hỏi luyện ielts cô Nhã Hoàng Quốc Việt

Mình đang có ý định đi học ielts, chỗ mình gần cô Lêna nhưng nghe nói cô dạy đông quá nên mình lại thôi. Chỗ mình gần cô Nhã Hoàng quốc việt, bạn nào có kinh nghiệm học cô Nhã chia sẻ mình chút kinh nghiệm với. Cô dạy có đông không, học phí như thế nào và mình sẽ được học những kĩ năng nào. Mình...

• Làm gi khi chưa thể nghỉ việc dù đã chán công việc hiện tại?

Trong công việc, đôi khi nghỉ việc lại là cách tốt nhất để bạn phát triển sự nghiệp của mình, khi...

• Vì sao tôi vẫn thất nghiệp?

Trong thời buổi việc thì ít người thì nhiều này, câu hỏi ai oán kia cũng dễ bắt gặp cùng với những...

• 102 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ah, em cũng đang định đi học cô này nhưng ngại vì xa nhà quá ( em ở Quốc Tử Giám). Bạn em cũng học cô này, 5 triệu/ 5tháng. Để mai em hỏi nó rùi post lên cho chị!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đứa em cùng fòng mình đang học cô ý, thấy khen cô dạy hay lắm.
    Số đt của cô: 0917511052 or gọi cho chị Vân Anh(công tác tổ chức của cô): 0904441445
    Địa chỉ: S1 ngõ 210 Hoàng Quốc Việt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

học phí thế nào vậy bạn