SỰ NGHIỆP

HCM - Thầy cô dạy tiếng Anh giỏi ở Thủ Đức, Q9???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.22K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!

Tình hình là em không sử dụng tiếng Anh khoảng 2 năm rùi. Em muốn tìm thầy cô dạy tiếng Anh hay ở Thủ Đức, Q9 chứ học ở mấy trung tâm ngoại ngữ em thấy mất thời gian mà cũng không hiệu quả lắm.

Các mẹ có ai biết chỉ cho em với ạ hoặc có mẹ nào muốn lập nhóm học tiếng Anh ở khu vực này thì cho em tham gia với.

Đa tạ các mẹ nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 975 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylyphan Xem bài viết
    Các mẹ ơi!

Tình hình là em không sử dụng tiếng Anh khoảng 2 năm rùi. Em muốn tìm thầy cô dạy tiếng Anh hay ở Thủ Đức, Q9 chứ học ở mấy trung tâm ngoại ngữ em thấy mất thời gian mà cũng không hiệu quả lắm.

Các mẹ có ai biết chỉ cho em với ạ hoặc có mẹ nào muốn lập nhóm học tiếng Anh ở khu vực này thì cho em tham gia với.

Đa tạ các mẹ nhiều!
    Nhà e ở Thủ Đức đăng ký một chân học hành trong time bầu bí . Có gì chị cứ pm nhé.
    [uhttps://lh6.googleusercontent.com/-aX08kK8bcl0/TqA7tmf3kuI/AAAAAAAAAlY/U_ATPVf7i38/h120/IMG_9721.JPGrl=http://lilypie.com]
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các anh/chị,

Tình hình là em có mở lớp dạy kèm tiếng anh tại nhà, các anh/chị 1 quan tâm thì xem thông tin dưới đây nhé,
    Em post trực tiếp ở đây nhé (xin mod đừng xóa)

Nếu có nhu cầu học kèm tiếng anh, luyện thi chứng chỉ quốc tế .

Hãy đến với chúng tôi.
    Chúng tôi chuyên dạy kèm từ cơ bản đến nâng cao mọi trình độ Anh ngữ.
    Giáo viên nhiệt tình, có phương pháp tốt, phù hợp với từng học viên.
    Số lượng học viên luôn giới hạn dưới 8 / 1 lớp để việc học đạt hiệu quả cao nhất.
    Chúng tôi sẽ sắp xếp giáo viên dạy kèm bạn: giáo viên Việt Nam hoặc giáo viên Nước Ngoài (tùy theo yêu cầu)

Địa chỉ: 40A, đường số 9, Phường Tam Phú, Quận Thủ Đức, Tp. Hồ CHí Minh
    SĐT: 01683.055.918
    Yahoo: anhngutome
    Email: anhngutome@gmail.com

- Hiện đang có chương trình khuyến mãi: Giảm 30% học phí + tặng giáo trình gốc (Số lượng có hạn)

- Đảm bảo hoàn tiền nếu không hài lòng về chất lượng -
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở Thủ Đức, Quận 9 thì có Trung Tâm Anh Ngữ TOME đó bạn, lớp học chỉ có 4 -8 người nên học chất lượng hơn các trung tâm khác nhiều, học phí lại rẻ, giáo viên ở đây nhiệt tình lắm. Bạn thử đến trung tâm đăng kí học thử miễn phí đi nhé. Địa chỉ:53B, đường 35, Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức