SỰ NGHIỆP

Hà Nội: HỌC TIẾNG HÀN Ở ĐÂU?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 62.4K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào đã học tiếng Hàn thì chỉ dùm cho mình lớp học tiếng HQ ở đâu hay: giáo viên người nước ngoài, Vn, cách dạy, giá cả v.v.v. ..cho mình biết với nhé
    tặng :Rose::Rose::Rose: thay lời cảm ơn đã chỉ dẫn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 nguyên tắc giúp xương chắc khỏe

Ngày 20–10 cũng là ngày Thế giới phòng chống loãng xương. Bạn đã làm gì để có bộ xương chắc khỏe? ...

• Ở Hà Nội, học lái xe ở đâu tốt và hợp lý?

Vì yêu cầu công việc mình đang cần học lái xe, nhưng chưa biết học ở đâu tốt và chi phí hợp lý (nghĩa là không phải mất quá nhiều chi phí phát sinh trong quá trình học. Mình đang cân nhắc Trung tâm Đào tạo lái xe của trường ĐH pccc và TT ĐT lái xe trường C500 của học viện An Ninh. Ai đã từng học...

• Có con nhỏ, kiếm việc khó quá các mẹ ơi :(

Không biết có mẹ nào đang thất nghiệp, nuôi con nhỏ mà kiếm việc mới khó như mình không? Mình...

• Chia sẻ kinh nghiệm thi đỗ JLPT N2 sau 1 năm tự học tiếng Nhật

Em chào các anh chị. Em vốn yêu thích truyện tranh và nền văn hoá Nhật Bản nên đã quyết định tự...

• HCM: Học tiếng Hàn ở đâu?

Các Mẹ ơi! Giúp em với, em vừa chuyển việc và hiện đang làm tại Công ty Sếp là người Hàn Quốc. Mà em lại chẳng biết tí gì về loại ngôn ngữ này. Mẹ nào biết chỗ nào dạy tiếng Hàn tốt và hiệu quả nhanh chóng, chỉ dùm em với. Nếu khu quận 1 càng tốt, vì Công ty em gần đó, tiện việc đi học hơn. Em...

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ơi e mới đi học ở trung tâm ngoại ngữ nghànhh nghề công nghệ cao ở số 2 ngõ 22 Trung Kính, e thấy học chỗ đó cũng được, giáo viên cũng nhiệt tình, lớp học ít người max là 8ng/lớp thôi,học phí cũng vừa phải,e đang học lớp nhập môn, xóa mù, chưa đc học với ng Hàn, qua lớp này thì đc học ng hàn 50%,chị thử gọi điện hỏi trung tâm xem sao. phone : 04 3 783 1850
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết địa chỉ khác nữa không? mình đang ở gần Bờ Hồ, đang muốn tìm lớp học tiếng Hàn ở gần nhà cho tiện.
    Cảm ơn các mẹ trước
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui,,,chao moi nguoi co ai dang hoc tieng Han thi mach cho minh cho nao day tot khong,minh bat dau hoc lop vo long nhung chua bit hoc o dau ca mong cac tien boi mach cho minh voi...:Sigh:.....thanhks
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc các bạn có một ngày làm việc thật vui vẻ và hạnh phúc...mình có việc nhò mọi nguòi có bạn nào biết trung tâm học tiếng Hàn ỏ đâu tốt không mong các tiền bối mách cho mình biết vói...:Sigh:...thanhks
    • 541 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

em cũng cần tìm nơi học tiếng hàn, em ở sg, đã nghe qua trườn NHân Văn và trung t6am kanata, chị nào biết chỉ với ạ
    • 544 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi m00n Xem bài viết
    chị ơi e mới đi học ở trung tâm ngoại ngữ nghànhh nghề công nghệ cao ở số 2 ngõ 22 Trung Kính, e thấy học chỗ đó cũng được, giáo viên cũng nhiệt tình, lớp học ít người max là 8ng/lớp thôi,học phí cũng vừa phải,e đang học lớp nhập môn, xóa mù, chưa đc học với ng Hàn, qua lớp này thì đc học ng hàn 50%,chị thử gọi điện hỏi trung tâm xem sao. phone : 04 3 783 1850
    /
    Mình cũng đang học ở đây. Nói chung, chất lượng tốt, học phí 40k/buổi.Ở đấy có nhiều lớp nên dù bạn ở trình độ nào cũng có lớp phù hợp. Nếu đi học từ đầu thì có lớp miễn phí học sáng thứ 7
    meNghé: 0913 02 58 03, nick yahoo: hao_hao05
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang muốn học tiếng Hàn, học bắt đầu từ đầu ạ. Mọi người có biết học ở đâu không, chỉ cho em với. Chỗ nào mà rẻ rẻ 1 tí ạ. Em sinh viên mà. Em đang ở Hà Nội ạ. Mọi người giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic mọi người có ai biết thì chỉ dùm em với ạ
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình học ở trung tâm tiếng Hàn và nghiên cứu Hàn Quốc HSK trong trường Đh Khoa học xã hội và nhân văn Hà Nội hơn 1 năm nay rồi, giáo viên ng Hàn các mẹ ạ. Học cực ổn vì các cô giáo ở đây có chuyên môn sư phạm tốt lắm, Chứng chỉ sau mỗi khóa do trường ĐH Sangmyung cảu HQ cấp. Các mẹ cứ thử tham khảo đi. Mình học đến Cao cấp 1 rồi. Giừo thì giao tiếp là OK. SDT 0435578363. Các mẹ thử gọi thử xem nhé.
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn. Mình đang cần tìm một trung tâm dạy tiếng Hàn chất lượng tại Hà Nội để theo học. Có bạn nào biết chỉ dùm mình với. Cảm ơn nhiều.
    • 251 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gocphonho Xem bài viết
    Chào các bạn. Mình đang cần tìm một trung tâm dạy tiếng Hàn chất lượng tại Hà Nội để theo học. Có bạn nào biết chỉ dùm mình với. Cảm ơn nhiều.
    Bạn học ở trung tâm thuộc trường ĐH Hà Nội nhé (ĐH NGoại Ngữ Hà Nội - Thanh Xuân cũ) ý.
    Bạn đến trường, rồi hỏi trung tâm thuộc nhà D2 - D3 - bạn nên đến sau 5h30 chiều nhé.
    and I wonder if i ever cross your mind?
    for me it happens all the time...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 264 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

bạn có thể vào trung tâm văn hóa Hàn quốc ở 49 Nguyễn Du nhé! Theo mình được biết thì học phí rẻ, miễn phí tài liệu, được coi phim Hàn và tham gia các hoạt động văn hóa Hàn miễn phí..
    Đã hết buồn và hết vấn vương
    Đã hết hờn giận hết nhớ thương

:Rose::Rose::Rose:
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Học ở trung tâm văn hóa Hàn Quốc thì chỉ để chơi chơi cho vui thui, chứ b theo học cả năm cũng như ko biết j đâu, Mình đã học rùi mà. Được cái học ở đấy rất phù hợp cho các em teen teen thích các ngôi sao HQ, tìm hiểu về văn hóa HQ, với tinh thần vui chơi là chính. Còn nếu b muốn học tiếng Hàn nghiêm túc thì mình biết ở trường Quốc tế Đông Dương trên đường Phạm Hùng có lớp, giảng viên ĐHNN- ĐHQGHN khoa tiếng Hàn giảng dạy. SĐT : 04.6265.3306
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn thử đt đến TT Ngôn ngữ ngàng nghề công nghệ cao số 2, ngõ 22 Trung Kính (tel: 043.783.1850).
    Học viên ít, giáo viên nhiệt tình, sang thàng thứ 3 có gv HQ dạy, học phí k 40k/ buổi 1.5h, nhưng chương trình có vẻ đi hơi chậm.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang học ở trường Quốc tế Đông Dương trên đường Phạm Hùng, giáo viên trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN dạy cũng rất hay, còn được thực hành làm món ăn Hàn và tặng vé xem phim Hàn ở rạp Quốc Gia nữa. Hehe
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em có thể tham khảo tại đây nhé http://ici.edu.vn/?direct=455c6d31e7...ID=323&lang=Vn
    • 616 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Mình vừa qua hỏi Trung tâm Văn Hóa Hàn Quốc tại VN, giá học phí khá ok, 400k/khóa, nhưng phải đăng ký là hội viên thì mới học ở đó đc ạ
    • 175 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có lớp tiếng Hàn ở trung tâm hàn quốc trong trg ngoại thương cũng mới mở đấy ạ.
    Web của nó là: www.hanquoc.ftu.edu.vn
    • 149 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

cho e hỏi ở Sài gòn thì học xóa mù ở đâu là tốt ạ, chỗ nào có người nc ngoài để fát âm cho chuẩn, các chị chỉ e với nhé
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4