SỰ NGHIỆP

Gọi hồn ở số 1 Đông Tác

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 61 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có mẹ nào đi gọi hồn cho người thân ở số 1 Đông Tác chưa? Mình chuẩn bị đến ngày hẹn đi gọi đây. Cho mình kinh nghiệm nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Số điện thoại gọi cấp cứu nhi đồng tại Paris

Cuối tuần vừa rồi, bé nhà em sốt cao quá, mà em lại không biết số điện thoại nào ở Paris để gọi bác sỹ đến nhà khám cho con em, hoặc ít nhất cũng hỏi ý kiến bác sỹ xử trí thế nào. Hôm nay em tìm trên trang Paris.fr thì thấy có SOS medecins, Urgences médicales de Paris, Garde médicale de Paris &...

• 10 thói quen khiến bạn dễ bị đuổi việc

Bạn nghĩ là bạn làm việc tốt mà, việc gì phải sợ bị đuổi. Hãy nghĩ lại đi, nếu bạn có những thói...

• Nếu mai Facebook sập, chúng mình phải làm gì đây?

Facebook mấy hôm nay cứ điên điên, lúc thì không vào được, lúc thì hỏi tùm lum xác mình tài khoản....

• Lễ bốc thăm chia bảng giải bóng đá Vinhomes Football Cup 2014

Ngày 10/5/2014, giải bóng đá Vinhomes Football Cup đã chính thức diễn ra lễ bốc thăm chia bảng thi...

• Nơi gọi hồn ở Hà Nội và Tp.HCM

Mình có một việc rất muốn nhờ các mẹ biết thì chỉ giúp cho mình với. Mẹ mình vừa mới mất đột ngột (sắp được 49 ngày) nên mình và cả nhà đều rất sốc. Một phần vì mẹ mình chưa tới 70 tuổi, phần khác là vì mẹ mình đang còn khỏe mạnh, không có biểu hiện gì cho tới lúc trước khi mất. Do vậy mình (ở HN)...

• 237 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haicuti Xem bài viết
    Có mẹ nào đi gọi hồn cho người thân ở số 1 Đông Tác chưa? Mình chuẩn bị đến ngày hẹn đi gọi đây. Cho mình kinh nghiệm nhé

Mình cũng muốn đi gọi hồn cho người thân, me Haicuti đi trước có kinh nghiệm gì về chia sẻ cho mình với nhé, thanks mẹ nó nhiều,
    • 508 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Bạn phải rủ người nào nhẹ vía đi cùng thì hồn mới nhập vào được. Nhiều nhóm ngồi cả buổi mà không gọi được đâu.
    • 479 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Đúng đấy ạ! Nhà chị phải đi từ 5-6 ng, hồn sẽ nhập vào ai nhẹ vía nhất (thường là đàn bà) và hợp với hồn nhất. Chị nhớ chỉ gọi được 1 họ thôi, ví dụ chỉ gọi được bên nội, hoặc bên ngoại chứ ko gọi được 2 họ cùng lên đâu ạ. Khi đi thì mang ít hoa quả, ko mang đồ mặn, rượu thịt, hoa, ko mặc váy (cấm tuyệt đối luôn), ko nên đi giày dép quá đẹp, quá xịn (chả hiểu sao toàn ng lớn mà vẫn cứ xỏ nhầm đồ của ng khác thế ko biết)