SỰ NGHIỆP

Giúp tớ cách lập một email nhanh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 39K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn nào biết cách lập 1 hòm thư email nhanh thì nhắn tin cho mình biết với nhé và gửi cho mình theo hòm thư này nhé" nuhoangbanggia_tieubang".Vì mình đang rất cần đến nó, mà mình lập mãi sao không thể được nên mình mong các bạn sẽ giúp mình với. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp tớ cách lấy lại yahoo

Bạn ơi giúp tớ lấy lại cách yaoo! với nha, chẳng là tớ vừa vào một trang web ở đó có cách dow yahoo! để mở 1 hòm thư mới ấy mà, tớ dow song thì bây giờ không vào được yahoo nữa, mà nó toàn hiện lên dòng chữa này, các bạn xem giúp mình và chỉ mình cách vào lại yahoo nhé" C:/Program Files/...

• Cách lập nick Yahoo nhanh nhất

Có một nick chat yahoo là điều cần thiết, bài viết này sẽ hướng dẫn bạn lập nick chat Yahoo nhanh nhất đơn giản nhất, hướng dẫn cho bạn download yahoo cách lập nick yahoo. bạn sẽ thấy thật đơn giản để có một nick để chat thỏa thích với bạn bè. Dù có rất nhiều thông tin và bằng tiếng anh nhưng bạn...

• Những hành động vô tình làm hao pin Iphone bạn cần biết

Thời lượng pin luôn là vấn đề muôn thuở với người dùng thiết bị di động. Dù là đứa "con cưng" của...

• Sức hút khó cưỡng từ bánh Toppy1 mới

Với sứ mệnh cung cấp sản phẩm bánh tươi ngon, bổ dưỡng vì sự phát triển của thế hệ trẻ, Topcake tự...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• 8,389 Bài viết

• 843 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieuthom Xem bài viết
    Có bạn nào biết cách lập 1 hòm thư email nhanh thì nhắn tin cho mình biết với nhé và gửi cho mình theo hòm thư này nhé" nuhoangbanggia_tieubang".Vì mình đang rất cần đến nó, mà mình lập mãi sao không thể được nên mình mong các bạn sẽ giúp mình với. Thanks
    Đây là phần mềm tạo nick + email theo bạn cần
    Nếu khi chạy báo thiếu file COMDLG32.OCX thì bạn down ở đây http://www.ascentive.com/support/new...e=COMDLG32.OCX copy vào thư mục C:\windows\system32
    Nếu muốn biết cách sử dụng thì bạn xem ở đây:
    http://www.scribd.com/doc/405733/To-...y2=Y%21account
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mittit2; 25/12/2007 vào lúc 08:50 PM.