SỰ NGHIỆP

Giúp tải phần mềm webcam cho laptop Dell vostro 1450

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.15K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các bạn!
    Mình mua laptop Dell Vostro 1450 cách đầy gần 1 năm rồi, mà mình vẫn chưa thể sử dụng được webcam vì không tải được phần mềm này. Mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn rành về IT, cho mình chương trình cài webcam. Mặc dù, mình đã vào web của Dell, mà mình vẫn không tải được và thật sự là mình tệ về kiến thức máy tính lắm. Hy vọng nhận được hồi âm của các bạn, cảm ơn rất nhiều!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 153 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Muốn dùng được webcam thì bạn phải cài chương trình gọi là driver để hệ điều hành điều khiển được thiết bị phần cứng. Bạn down driver trên trang support của dell thì phải điền service tag, dãy kí tự nằm mặt dưới thân máy, để dell xác nhận là bạn sử dụng sản phẩm của họ.
    Bạn có chút hiểu biết tiếng Anh thì vào trang này http://support.dell.com/support/topi...=en&l=en&s=dhs
    Bên support Dell hướng dẫn rất rõ ràng, làm theo trình tự là được thôi Chúc bạn thành công
    The problem is not the problem, the problem is your attitude about the problem.
    • 49 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Sao phải khổ thế nhỉ. Mình sẽ không đưa link lên đây vì người không biết lại kêu là virus ! Bạn lên Google gõ là 3DChip ấy ! Phận mềm nặng chưa đến 1MB ! Tải về tự nó tìm và cho bạn link ! Bạn down về và cài ! Quá trình ko quá 5 phút ! Ok ?