SỰ NGHIỆP

Giúp em cách trộn 1 file excel 2007 vào word 2007 với ạh :(

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.4K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 36 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các chị ơi, ai biết cách trộn 1 file excel 2007 vào word 2007 chỉ e với ạh. Em tìm trên mạng chỉ thấy toàn cách trộn bảng tính vào thôi, còn e muốn các chị chỉ giúp cách trộn cả 1 file luôn ấy
    GIúp e với ah
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Xua tan nỗi lo sau mụn

Các biện pháp chăm sóc da chưa bao giờ là không cần thiết đối với các bạn tuổi teen, bởi mụn và vết...

• Chỉ giúp em cách rửa sạch Xanh methylen trên da bé với ạ!!!

Các mẹ ơi,con em mới bị viêm da,bôi Xanh methylen xanh lè cả người, giờ cháu khỏi rùi nhưng nhìn ghê quá ạ,các mẹ nhiều kinh nhiệm chỉ giúp em cách rửa sạch cho con với ạ! Em cảm ơn nhiều!!!

• Giúp em cách làm cho người đó thích mình với ạ!

Chả là bố mẹ anh ấy là bạn học với bố mẹ em nên trong 1 lần gia đình anh ấy đến nhà em chơi có thấy em, bố mẹ anh ấy cũng thích em, ngỏ ý bố mẹ em và bố mẹ em cũng thích anh ấy. thuận lợi quá ạ! Anh ấy làm cùng công ty với chị gái em, chị em cũng thích anh ấy vì anh ấy có năng lực, hiền lành,...

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• 603 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

http://www.kythuatvien.com/v/1157/Ma...Word-2007.aspx. Bạn muốn dùng tính năng mail merge như hướng dẫn trên phải ko? Chỉ có thể trộn từng bảng tính thôi bạn ah. Nếu bạn muốn trộn 1 file thì chịu khó copy tất cả vào cùng 1 bảng tính rồi lưu lại rồi merge.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 466 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

insert/object/create from file