SỰ NGHIỆP

Giúp em cách trộn 1 file excel 2007 vào word 2007 với ạh :(

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 36 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các chị ơi, ai biết cách trộn 1 file excel 2007 vào word 2007 chỉ e với ạh. Em tìm trên mạng chỉ thấy toàn cách trộn bảng tính vào thôi, còn e muốn các chị chỉ giúp cách trộn cả 1 file luôn ấy
    GIúp e với ah
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trăng mật lãng mạn tại Sunrise Hội An Beach Resort

Hội An với bờ biển xanh trong, cát trắng, nắng vàng, tiếng sóng vỗ rì rào và vẻ đẹp huyền ảo, lung...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• Giúp em cách thưa kiện trong ngày hôm nay với....

Chào cả nhà, em đang rất rất cần cả nhà chỉ em cách kiện cửa hàng và thằng công an, Chả là ông anh e bị mấy thằng sinh viên trong nhà chôm mất cái ĐT xem tivi( giá trị chỉ 2t2) nhưng em ức nên nhờ giúp đỡ ah.. Ông anh em goi dien nói ổng mất ĐT, cái ổng kêu em chát,ổng hỏi mua lại cái ĐT đó ở...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Giúp em cách làm cho người đó thích mình với ạ!

Chả là bố mẹ anh ấy là bạn học với bố mẹ em nên trong 1 lần gia đình anh ấy đến nhà em chơi có thấy em, bố mẹ anh ấy cũng thích em, ngỏ ý bố mẹ em và bố mẹ em cũng thích anh ấy. thuận lợi quá ạ! Anh ấy làm cùng công ty với chị gái em, chị em cũng thích anh ấy vì anh ấy có năng lực, hiền lành,...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• 604 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

http://www.kythuatvien.com/v/1157/Ma...Word-2007.aspx. Bạn muốn dùng tính năng mail merge như hướng dẫn trên phải ko? Chỉ có thể trộn từng bảng tính thôi bạn ah. Nếu bạn muốn trộn 1 file thì chịu khó copy tất cả vào cùng 1 bảng tính rồi lưu lại rồi merge.
    • 466 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

insert/object/create from file