SỰ NGHIỆP

Gấp gấp..! phông chữ Unikey không gõ được trong phần mêm kê khai thuế.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.09K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 154 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

cả nhà ơi giúp mình với.! mình thường sử dụng phông chữ Unikey. nhưng mới tải được phần mềm kê khai thuế thì không sử dụng gõ tiếng việt được. mặc dù đã chuyển sang chế độ Unicode và gõ kiểu Telex nhưng vẫn không gõ được tiếng việt và bị lỗi phông chữ,!
    Đang gấp lắm rồi, mò mãi từ sáng không ra :Sad:. mong cả nhà giúp đỡ.
    Xin chân thành cảm ơn..!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nệm gấp văn phòng xài tốt không ạ ??

Em xin chào các chị. Em là sinh viên ạ. Em định mua 1 cái nệm gấp mới, vì nệm cũ của em bị lũ chuột làm tổ rồi :-S Em thấy có cái nệm gấp này gọn,nhẹ, hợp túi tiền eo hẹp của em, nên em định mua, mà ko biết xài tốt không ạ ?? Vì lần trước thấy cái tủ quần áo cũng đẹp, rẻ, em định mua mà hên sao...

• Laptop không gõ được một số phím

Các bác cao thủ IT ơi, cho em hỏi, laptop của em tự dưng không đánh được 3 phím a s d z cạnh nhau, chả biết làm thế nào b.giờ để khắc phục. Nếu phải thay bàn phím thì khoảng khoảng bao nhiu xiền hả các bác (Fujitsu).

• Chia sẻ kinh nghiệm thi đỗ JLPT N2 sau 1 năm tự học tiếng Nhật

Em chào các anh chị. Em vốn yêu thích truyện tranh và nền văn hoá Nhật Bản nên đã quyết định tự...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

HTKK chỉ gõ đc Tiếng Việt bằng Vietkey thôi bác ơi
    • 1,030 Bài viết

• 1,437 Được cảm ơn

Mình đã từng bị lỗi này, bạn vào bảng điều khiển của unikey chọn vào mục: Luôn sử dụng clipboard cho unicode, hy vọng giúp được bạn :Smiling:
    Nẻo đời muôn vạn lối, yêu nhau vì lời nói mến nhau qua nụ cười

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang bị lỗi giống y như bạn, chết mât thôi
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vấn đề này bạn có thể dùng vietkey hoặc unicode với chức năng “Sử dụng clipboard cho unicode” trong phần mở rộng . Chúc bạn thành công
    Tôi là một con gà công nghệ
    Ghé thăm site mỗi ngày để được cập nhật những thông tin mới nhất nhé http://www.123yolo.com/