SỰ NGHIỆP

Em muốn tìm chỗ bán chai nhựa lavie 500ml, 1lít và chai thủy tinh 650/750ml và in hộp giấy đựng bánh mứt kẹo ở HN

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 148 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hi các mẹ,
    Thời buổi bão giá này, đồng lương còm sống chật vật quá. Em đang muốn kinh doanh thêm cái gì đấy để kiếm đồng ra đồng vào.
    Hiện tại, e đang có ý định bán mật ong hoa cafe Tây Nguyên (nhà bác em làm đc) và Chè Lam, kẹo Lạc (mẹ em làm - đặc sản Thạch Thất-HN).
    Em đang cần tìm nơi bán chai nhựa, dạng như chai Lavie và chai thủy tinh để đựng mật ong. Và tìm nơi sản xuất hộp đựng bánh mứt kẹo (cụ thể hàng nhà e là chè Lam và kẹo Lạc, có thể là chè Kho nữa ạ).
    Các mẹ biết địa chỉ bán và giá, cho e xin với ạ!
    Mong nhận được sự giúp đỡ của các mẹ và sự ủng hộ cho kế hoạch của e nhé!
    (Em chưa buôn bán cái gì nên cũng hơi run run ạ)
    Cảm ơn và mong tin các mẹ nhiều lắm ạ!:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 148 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buratino_dp Xem bài viết
    Hi các mẹ,
    Thời buổi bão giá này, đồng lương còm sống chật vật quá. Em đang muốn kinh doanh thêm cái gì đấy để kiếm đồng ra đồng vào.
    Hiện tại, e đang có ý định bán mật ong hoa cafe Tây Nguyên (nhà bác em làm đc) và Chè Lam, kẹo Lạc (mẹ em làm - đặc sản Thạch Thất-HN).
    Em đang cần tìm nơi bán chai nhựa, dạng như chai Lavie và chai thủy tinh để đựng mật ong. Và tìm nơi sản xuất hộp đựng bánh mứt kẹo (cụ thể hàng nhà e là chè Lam và kẹo Lạc, có thể là chè Kho nữa ạ).
    Các mẹ biết địa chỉ bán và giá, cho e xin với ạ!
    Mong nhận được sự giúp đỡ của các mẹ và sự ủng hộ cho kế hoạch của e nhé!
    (Em chưa buôn bán cái gì nên cũng hơi run run ạ)
    Cảm ơn và mong tin các mẹ nhiều lắm ạ!:Rose::Rose::Rose:
    Nhờ Mod xóa topic này giùm e. Em post nhầm chuyên mục. E thấy post vào mục Kinh doanh hợp lý hơn