SỰ NGHIỆP

Em cần thêm 3 mẹ học lớp tiếng Hoa sơ cấp với em vào buổi sáng tại Q3

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 499 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 2,825 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

Em đang nghỉ ở nhà chăm con, muốn tranh thủ thời gian rảnh rỗi này học thêm tiếng Hoa mà thật ra em cũng mới bập bẹ đc hai ba chữ thôi, có bạn đồng ý đến nhà em dạy với lớp 3 người....nên các mẹ có ai có nhu cầu thì kiên hệ em gấp nhé.....học vào sáng hai, tư, sáu, 8h-9h30, học phí là 150k/tháng/người....học tại nhà em luôn, có bàn, ghế, bảng tươm tất ....có gì các mẹ liên lạc với em qua số đt 0903.66.55.95 nhé các mẹ yêu dấu....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 158 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Chị ơi, em cũng muốn học nè chị
    Lớp 3 người mà chỉ có 150.000/người thôi ạ
    Thế nhà chị ở đâu vậy ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,825 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy_chacha Xem bài viết
    Chị ơi, em cũng muốn học nè chị
    Lớp 3 người mà chỉ có 150.000/người thôi ạ
    Thế nhà chị ở đâu vậy ?
    lớp từ 3-4 người bạn à, nhà mình ở địa chỉ 60/31 lí chính thắng Q3 đó bạn, bạn cho mình ố đt để liên lạc sớm nghen, tại học buổi sáng nên khó kiếm bạn học cùng mình quá hà....mà mình muốn tranh thủ thời gian nghỉ ở nhà chăm con này để học thêm cái gì đó mai mốt đi làm lại....
    • 2,825 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

hic....các mẹ có ai quan tâm đến tiếng Hoa thì học chung với em đi ạ, thứ 2 này em bắt đầu học rùi....có 1 mình thôi hà
    • 2,825 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

huhuhu...ko có ai học tiếng Hoa buổi sáng hết ạ? lớp có 2 học viên rùi ạ
    • 294 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Mình muốn học lắm Mẹ khakhakha ạ nhưng sớm quá..híc..híc..
    • 2,825 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luciepham Xem bài viết
    Mình muốn học lắm Mẹ khakhakha ạ nhưng sớm quá..híc..híc..
    ui mẹ nó ơi....giờ học dc điều chỉnh thành 8h 30 rùi đó mẹ nó....qua học với mình cho vui nghen:Smiling:
    • 2,825 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

huhuhu ko có mẹ nào có nhu cầu học Tiếng Hoa ạ....học đc 3 buổi rùi.....mà anh học cùng em do gia sư của em đưa tới học chậm quá....cứ phải chờ anh ý mãi....có mẹ nào đăng kí học cùng để em lập nhóm mới với
    • 158 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

dạo này em bận quá nên không lên diễn đàn, chị ơi đây là số đc của em 0907570286, có gì chị liên lạc với em nhé. mà chị ơi cho em hỏi, lớp tiếng hoa của mình là cơ bản hay sao ạ?
    Em chưa biết gì đâu, vào học lại ko theo kịp.
    • 2,825 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy_chacha Xem bài viết
    dạo này em bận quá nên không lên diễn đàn, chị ơi đây là số đc của em 0907570286, có gì chị liên lạc với em nhé. mà chị ơi cho em hỏi, lớp tiếng hoa của mình là cơ bản hay sao ạ?
    Em chưa biết gì đâu, vào học lại ko theo kịp.
    úi, đọc thấy bài của bạn trễ quá, giờ lớp đã học đến bài thứ 5, ko biết có mẹ nào cũng bắt đầu bập bẹ với tiếng Hoa học cùng mình ko nhở