SỰ NGHIỆP

Download nhạc về mà không nghe được, giúp mình với!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.27K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 7,357 Bài viết

• 17,099 Được cảm ơn

Mình down mấy bản nhạc về mà sao khi dùng media mở nó lại tự động cho firefox ra rồi vào trang
    http://drmlicense.one.microsoft.com/...embedded=false
    nó yêu cầu licence mà khi bấm download licence nó lại báo Error: your Netscape browser does not have "Microsoft® Windows Media Services" plug-ins installed.
    Bạn nào biết cho mình hỏi có cách gì mở dc không vậy?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 64 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chắc bạn dùng Window Media 11 đúng không?
    Thử cách này nhé bạn.
    Bạn chạy WMA vào phần Tool ---> Option ---> vào Tab Privacy ---> bỏ đánh dấu 02 ô: "Download Usage rights automaticlly when i play or sync a file" và "Automaticly check if protected files need to be refreshed" xem thế nào nhé.
    Nếu mà vẫn không được thì bạn cho mình biết là file nhạc bạn load về là loại file gì và lấy ở đâu nhé, mình sẽ nghiên cứu cho
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,357 Bài viết

• 17,099 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhưng mình vẫn chưa làm được vì chẳng biết chạy cái WMA ở đâu cả
    • 64 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

WMA thường thì nó nằm tại đây:
    Star Menu ---> Programs / hoặc All Programs ---> Window Media Player
    Nói chung bạn cứ chạy 1 file nhạc Mp3 hoặc WMA nào tải trên mạng thì nó sẽ tự chạy lên.
    • 7,357 Bài viết

• 17,099 Được cảm ơn

Mình đã làm theo chỉ dẫn của bạn mà vẫn không được:Sad:
    • 64 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn có thể cho mình biết là bạn lấy nhạc ở đâu về không. Trường hợp này là có 1 người nào đó dùng Window Media để Rip cái đĩa CD nhạc của họ lại thành file nhạc nén nhưng mà đã bị copy protect từ lúc Rip (có thể người Nén khạc ko biết). Theo mình khi nó đã bị Protect rồi chẳng có cách nào để phá cái bảo vệ đó cả.:Sad: Bạn thử tìm bài nhạc đó từ nguồn chia sẽ khác vậy nhé. Sorry vì ko giúp bạn dc nhiều hơn nhé :Worried: :559:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao minh taihac ve ma khong co duoi mp3 the cac su huynh
    • 112 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

cơ bản mà nói thì cái Window media player của bạn bị nhận diệc là k bản quyền và bị khóa k sử dụng được @@