SỰ NGHIỆP

Đề thi vào trường THCS Cầu Giấy năm học 2013 - 2014.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.56K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay con mình đi thi vào Trường THCS Cầy Giấy năm học 2013 2014, có mấy câu hỏi trắc nghiệm cháu làm không biết đúng, hay sai. Bố/Mẹ nào có đề thi thì vui lòng up lên diễn đàn được không? Thanks!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm lớp học ôn để thi vào trường Ams

Em có con chuẩn bị học lớp 4. Em đang muốn tìm địa chỉ lớp nào tốt để học ôn thi vào trường Ams. Vậy có mẹ nào có con đang học ôn hoặc đang học trong trường chỉ giúp choem nhé. Tiện cho em hỏi kinh nghiệm nếu ôn thi mà con không đõ thì chuẩn bị trường dự phòng thế nào.

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Mẹo thành công từ các công chúa Disney

Các công chúa trong phim hoạt hình Disney rõ ràng là không đi làm, nhưng họ có vài mẹo thú vị để...

• Trường THCS Giảng Võ năm học 2013-2014

Con mình thuộc diện trái tuyến, năm nay xin được cho con học trường GV. Có mẹ nào cũng có con học GV không vào cùng trao đổi nhé. Mình chưa hiểu lắm về việc kiểm tra học lực, thi lớp chọn đầu năm của con. Các mẹ giải thích giùm nhé. Lớp chọn là những lớp nào. Thế nào thì được xếp lớp toán, văn,...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị chụp cho em cái đề bài đc không? em là giáo viên tiểu học, em muốn giải và xin đề của mẹ nó đc không ạ