SỰ NGHIỆP

đề thi công chức môn tiếng anh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.61K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các chị ơi, em đang đi dạy thêm tiếng anh cho 1 ng bạn sắp thi công chức, đề thi chỗ đ/c ấy làm là đề thi của Thành ủy HN ra, em chưa biết mặt mũi cái đề ntn nên cũng khó định hướng dạy đc, có chị nào đã từng thi loạdedeef ý ko ạ, cho em xin tí ý kiến với ạ, em cám ơn các chị!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• Cùng Hạnh Thúy sống thảnh thơi…!

Hơi bất ngờ khi gương mặt quen thuộc với khán giả màn ảnh nhỏ cũng như các sân khấu kịch - Hạnh...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Thi công chức và thi cao học môn Tiếng Anh không đáng sợ ^^

Tiếng Anh là môn điều kiện, đủ 5 điểm là qua. Không đủ điểm thì điểm chuyên môn cao cũng vẫn tạch . Nên nhiều bạn hơi ngán. Với các thí sinh có điểm chuyên môn bằng nhau, thì sẽ xét đến điểm thành phần, vì vậy mọi người đi thi khi thấy mình đã hòm hòm 5 điểm thì cũng vẫn cố gắng kiếm thêm điểm dự...

• Đề thi tăng cường tiếng Anh cho bé vào lớp Một

http://www.thanhnien.com.vn/News/Pages/200914/20090403233357.aspx “Đề thi” tiếng Anh tăng cường lớp 1 03/04/2009 23:33 * Lịch thi tốt nghiệp THPT 2009 Nhằm giúp phụ huynh tham khảo để hướng dẫn trẻ lớp Lá chuẩn bị thi vào chương trình tiếng Anh tăng cường lớp 1 ở TP.HCM năm học...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang chuẩn bị thi công chức , cả nhà ai có đề bài và đáp án thi môn tiếng anh thì cho em mới, em xin cảm ơn chân thành ạ
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc là thi theo B1 đấy chị ạ.