SỰ NGHIỆP

Đăng ký ID trên yahoo messenger

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 33.1K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 139 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có ai biết cách đăng ký ID trên yahoo messenger thì chỉ cho mình với, lâu quá không dùng nên bây giờ đăng nhập vào nó không cho nữa rồi. Muốn chát với moi người nên phải tìm cách để đăng ký mới thôi. Giúp mình với, các mẹ bít tuốt ơi !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 139 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn ơi, chỉ chi tiết hơn được không, vào mail.yahoo.com sign up một account mới là làm sao, mình không biết chút xíu gì hết, trước kia cũng nhờ làm rồi dùng thôi.
    • 4,509 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

thungyet ơi,bạn co thể dùng lại ID cũ mà không cần đăng ký mới đâu, nếu bạn không ngại thì cho mình biết ID yahoo cũ của bạn, mình sẽ lấy lại cho bạn,rồi bạn vào và đổi pass khác dùng tiếp, còn không thì bạn sign up cái mới đi
    Không chấp nhận số phận.Phải đấu tranh nhé con yêu.....
    Cần liên lạc mepond thì alo hoặc buzz trên YM nhé.
    Phone: 091 3 661 331 -- : ntdp78@yahoo.com
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thunguyet
    Có ai biết cách đăng ký ID trên yahoo messenger thì chỉ cho mình với, lâu quá không dùng nên bây giờ đăng nhập vào nó không cho nữa rồi. Muốn chát với moi người nên phải tìm cách để đăng ký mới thôi. Giúp mình với, các mẹ bít tuốt ơi !!!
    THôi khó quá vậy thì ra các cyber - internet, hình như mất 6.000VND/ tiếng thì phải.bảo họ chỉ cho cách tạo một ID mới, nhớ cách họ chỉ hay cầm theo quyển sổ để ghi lại các bước lần sau nếu quên làm được ngay thôi, :4:
    • 3,801 Bài viết

• 1,444 Được cảm ơn

Bây giờ ở HN chỉ có 3.000d/ h thôi. Các mẹ toàn tranh thủ giờ nhà nước vào mạng thôi, hết giờ là về với con, với chồng rồi. Spam chút xíu nhe mod, em rút lui ạ.
    • 416 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Cách đơn giản nhất là vào ngay ứng dụng Yahoo Messenger (ứng dụng để chát = Yahoo). Vào mục Get a Yahoo ID ngay trên đầu đó. Còn nếu ko biết chỗ nào nữa thì... hi`hi`! Để huy_dq tặng luôn ID của mình cho mà chát
    Tình yêu có nghĩa không bao giờ phải nói nuối tiếc
    • 471 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thu Nguyệt ơi, địa chỉ mới của bạn này:
    mehanhnguyet@yahoo.com
    chát thì lấy luôn nick mehanhnguyet nhé!!
    nếu thích cái nick này thì nhắn tin cho mình lấy password nhé! :1:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ahvb[n/rb' ng bn by Nb