SỰ NGHIỆP

Cty cổ phần phát triển kim tự tháp quốc tế PYRAMID INTERNATIONAL

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• las
    • 4 năm
    • 231 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

có ai biết về công ty này không ? trang web của nó :
    ^^-^^ Welcome to Pyramid International ^^-^^

Mình tìm trên google thì cũng ko thấy nói năng gì về công ty này .Chỉ thấy giới thiệu các sản phẩm học tiếng anh cho trẻ em . Đây có phải là trung tâm học tiếng anh ko ? như apolo ý ?

có bà mẹ nào biết hay làm việc ở đây chưa? Lương lậu có ổn ko . Vì mình cũng đang thấy tuyển nv .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• 10 thói quen khiến bạn dễ bị đuổi việc

Bạn nghĩ là bạn làm việc tốt mà, việc gì phải sợ bị đuổi. Hãy nghĩ lại đi, nếu bạn có những thói...

• Cảnh giác với bệnh viêm loét dang vị dạ dày

Viêm, trợt hang vị, xung huyết hang vị, thậm chí hang vị đa ổ loét. Đó là kết quả của rất nhiều...

• Trẻ em có thể phát triển cảm xúc từ lúc nào?

Trẻ em có thể phát triển cảm xúc từ lúc nào? http://www.nhidong.org.vn/Data_Nhidong1/1439/image001.jpg Con của bạn đang phát triển tốt về chiều cao, cân nặng . Trẻ cũng phát triển vận động qua việc biết lật, ngồi, bò, đứng, đi theo đúng thời điểm. Tuy nhiên có khi nào bạn tự hỏi trẻ có thể...

• Bé có thể phát triển trí não ngay từ giai đoạn nhũ nhi

Đó là khẳng định của tất cả các chuyên gia dinh dưỡng và bác sĩ nhi khoa tại buổi hội thảo khoa học “Dinh dưỡng và kỹ năng giải quyết vấn đề ở nhũ nhi” được tổ chức tại Hà Nội & TP.Hồ Chí Minh ngày 13 và 14/03/2010 vừa qua. Kỹ năng xử lý vấn đề - Dấu hiệu nhận biết sớm nhất cho sự phát triển trí...

• las
    • 4 năm
    • 231 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

cám ơn bạn . mình cũng đến đó rồi. bóc lột quá. Mà học tiếng anh thì nói thật dân tình mình ko chuộng mấy cái sách mà ko có tiếng như này lắm. Nói đến chả ai biết là gì T_T
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hai bạn ko hiểu biết j cả, nếu ko có năng lực thì lương thấp là phải thôi. Tôi thì đã tham gia và thấy môi trường làm việc rất tốt, lương rất ổn, một môi trường làm việc năng động và thân thiện. Giáo trình với giá tổng thể như vậy là xứng đáng, ko có j là đắt, như ta vẫn hay nói " đắt sắt ra miếng mà". mà ko pải là sách làm ra cho đại gia, bạn đã hiểu sai trầm trọng rồi. rất tiếc vì tư tưởng đó của bạn. Nếu ko có tâm sẽ ko hiểu đc đâu.
    • 774 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kytxitrum Xem bài viết
    hai bạn ko hiểu biết j cả, nếu ko có năng lực thì lương thấp là phải thôi. Tôi thì đã tham gia và thấy môi trường làm việc rất tốt, lương rất ổn, một môi trường làm việc năng động và thân thiện. Giáo trình với giá tổng thể như vậy là xứng đáng, ko có j là đắt, như ta vẫn hay nói " đắt sắt ra miếng mà". mà ko pải là sách làm ra cho đại gia, bạn đã hiểu sai trầm trọng rồi. rất tiếc vì tư tưởng đó của bạn. Nếu ko có tâm sẽ ko hiểu đc đâu.
    Mình xin lỗi có ý kiến nói thẳng thế này nhé, mong bạn đừng ném đá:
    - Thứ nhất: Kịch liệt phản đối việc lợi dụng diễn đàn quảng cáo.
    - Thứ hai: Tẩy chay bán hàng đa cấp
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

công ty này mình cũng có biết 1 số thông tin, he he he đúng là bán hàng đa cấp. Mà bán hàng đa cấp thì các mẹ cũng biết rồi đó. Em không dám nói nhiều tự các mẹ hiểu nhé.
    Em ủng hộ mẹ em_be_ HN vì diễn đàn là chia sẻ thông tin chân thành với nhau chứ không nên quảng cáo hoặc phê phán nhau vì lợi ích riêng.