SỰ NGHIỆP

Công ty đòi nợ thuê có giấy phép

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.8K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 224 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Công ty mình đang bị đại lý quịt nợ, khoảng 300 triệu đồng. Giấy tờ chứng minh họ nợ tiền là rõ ràng và đầy đủ.

Mình cần nhờ công ty đòi nợ thuê giúp. Ai biết giới thiệu giúp mình. Phải là nơi có giấy phép nhé, chứ không phải đòi nợ kiểu xã hội đen đâu ạ.

Cám ơn mọi người nhiều lắm:rolleyes:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 220 Bài viết

• 569 Được cảm ơn

Mình thấy có một công ty đòi nợ thuê ở ngay đầu đường Nguyễn Lương Bằng có treo cái biển to đùng là Công ty thu mua nợ đó. Ko biết là có giấy phép ko nữa. Bạn thử qua đó tìm hiểu thông tin thử xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 100D/1 Xem bài viết
    Chào mọi người,

Công ty mình đang bị đại lý quịt nợ, khoảng 300 triệu đồng. Giấy tờ chứng minh họ nợ tiền là rõ ràng và đầy đủ.

Mình cần nhờ công ty đòi nợ thuê giúp. Ai biết giới thiệu giúp mình. Phải là nơi có giấy phép nhé, chứ không phải đòi nợ kiểu xã hội đen đâu ạ.

Cám ơn mọi người nhiều lắm:rolleyes:

Bạn thuê công ty đòi nợ Dân An có trang web đấy hoặc thuê luật sư đòi nợ hộ cũng được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 115 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Công ty tớ cho khách hàng nợ nhiều lắm nên mọi vấn đề pháp lý công ty tớ nhờ văn phòng luật sư Phạm Hồng Hải và cộng sự trợ giúp. Mấy khách hàng vừa rồi trả nợ quá hạn may nhờ anh luật sư bên đó viết cho cái công văn gửi thế là nhận được tiền trong tài khoản luôn, khỏe người.
    Số điện thoại của luật sư Tạ Quốc Cường đây 0912479766 hoặc bạn có thể qua văn phòng này ở Trung Yên ấy gặp luật sư cũng được, thấy anh luật sư này có tâm, nhiệt tình và được việc chứ không đầu gấu như mấy công ty đòi nợ thuê đâu.
    • 2,219 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Các bạn cho mình hỏi chút, với số tiền nhỏ không biết các Công ty có làm cho mình không nhỉ, CF là bao nhiêu (Bên mình TU cho khách có 30T thôi, nhưng họ không trả được hàng và bây giờ quỵt luôn tiền TU). Mình có làm HĐ đàng hoàng, có PC đầy đủ, làm rất nhiều lần đề nghị thanh toán mà họ ko thèm động tĩnh gì cả, ko gọi điện, ko trả lời công văn. Có hỏi bên luật họ bảo làm đơn khởi kiện ra toà, nhưng thấy vụ việc nhỏ quá, ko biết thế nào. Các mẹ nào có kinh nghiệm chỉ cho mình với. THanks

• 115 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Một đồng cũng là mồ hơi nước mắt của mình. Mẹ nó cứ chần chừ như vậy nên khách hàng họ không trả tiền cũng đúng thôi. Mình nghĩ không nhất thiết phải kiện ra tòa đâu. Các luật sư họ sẽ biết cách nói để khách hàng trả tiền cho mẹ nó.
    Khách hàng của công ty mình thì đa dạng lắm nhé, có người nợ 10tr thôi mà gặp anh Luật sư Cường nói chuyện gì đó mà hôm sau mang tiền trả công ty luôn tuy nhiên cũng có khách hàng chây ì hơn nợ hơn 100 triệu, cũng phải đi lại mất 2 tuần liền thì các anh luật sư mà mình nói mới đòi lại được cho cônng ty đấy.
    Phí thì mình thấy cũng không mắc lắm vì các anh ấy tư vấn thường xuyên cho bên công ty mình cái này nó phụ thuộc vào mức độ khó đòi hay sao ấy. Mẹ nó cứ thử liên lạc xem.
    • 2,219 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ nó nhé, mình sẽ liên lạc với anh ấy xem sao.

• 159 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voime2008 Xem bài viết
    Công ty tớ cho khách hàng nợ nhiều lắm nên mọi vấn đề pháp lý công ty tớ nhờ văn phòng luật sư Phạm Hồng Hải và cộng sự trợ giúp. Mấy khách hàng vừa rồi trả nợ quá hạn may nhờ anh luật sư bên đó viết cho cái công văn gửi thế là nhận được tiền trong tài khoản luôn, khỏe người.
    Số điện thoại của luật sư Tạ Quốc Cường đây 0912479766 hoặc bạn có thể qua văn phòng này ở Trung Yên ấy gặp luật sư cũng được, thấy anh luật sư này có tâm, nhiệt tình và được việc chứ không đầu gấu như mấy công ty đòi nợ thuê đâu.
    Làm ơn cho mình hỏi. Luật sư Cường này ở Hà Nội hay Sài Gòn vậy? Cám ơn.
    • 2,219 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Ở Hà nội bạn ơi.

• 2,314 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoaitay_bena Xem bài viết
    O saigon co cty nhu the ko ban oi, tra loi cho minh nhe. Cam on rat nhieu
    Công ty Công lý. 84/15 đường 18, KP3, hiệp bình chánh, thủ đức. Dt: 2842899, 0915619916, 0983123226.
    REGINA-ANDACSON

• 96 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voime2008 Xem bài viết
    Cho mình hỏi tên và địa chỉ công ty hay văn phòng luật của anh Cường là gì có được không? Mấy lần gọi không có được à.
    Hoàng sa và Trường sa là một phần không thể tách rời của Việt Nam.
    Với tình trạng này, ngư dân Việt Nam bao giờ hết bị "tàu lạ" đâm chìm nữa đây!:Crying:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cho bạn mượn số tiền 40tr lúc họ gặp khó khăn.Lúc mình cần thì đòi mãi họ không trả.với số tiền nhỏ và mình ở tỉnh ngoài không ở Hà Nội thì có công ty hoặc văn phòng luật nào có thể giúp mình thu hồi lại khoản nợ đó chỉ cho mình với nhé.
    • 3,329 Bài viết

• 4,361 Được cảm ơn

Mình kéo top này lên, mong có mẹ nào biết thì giúp mình với. Hiện nay mình đã có được giấy hẹn trả nợ của ng ta rồi (ng này cầm hộ tiền ng khác trả mình, nhưng tranh thủ llúc con mình nằm viện, họ tiêu tiền của mình và ỉm đi, k giấy tờ nào cả). Sau đó mình đã tới nhà bắt họ viết giấy hẹn nợ. Trong giấy ghi đầy đủ họ tên, địa chỉ của họ, của mình, số tiền nợ, ngày hẹn trả. Như vậy đã đủ chưa? vì mình chưa làm cái này bao giờ nên k bảo họ phải ghi số CMT vào. Mình hẹn nhiều lần rồi, họ toàn bỏ máy k nghe, tới nhà thì trốn. Nhân vật này cũng hãi hùng lắm, nên giấy tờ nhà cũng k mang tên chị ta, xe cũng bị chồng giữ mât giâấy(và hiện lly thân rồi), 3 mẹ con sống nhờ vào quầy bán nước (và cả tiền lừa những con gà như mình, chắc thế). Mình có nên nhờ cty thu nợ không? Phải bắt đầu thế nào? Số tiền nợ chỉ là 1250$ (nhỏ so với cty thu nợ, chứ rất lớn đối với ng đang nghỉ ở nhà sinh con như mình).
    Các bố mẹ giúp mình với.
    cảm ơn các bố/mẹ rất nhiều.
    • 2,247 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Tình hình là nhà mình bị một ông buôn bán quịt không trả tiền, 2 cây vàng và 12tr, tính ra cũng hơn 80tr mà hắn không chịu trả, có giấy mượn nợ viết tay, thế có đòi được không hay kiện ra tòa được không các mẹ, ai biết tư vấn em với
    • 2,877 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Nếu các bạn đã có chứng cứ về việc thiếu tiền thì hoàn toàn có quyền kiện ra Tòa để yêu cầu Tòa án giải quyết.

Ngoài các công ty kinh doanh có chức năng thu hồi nợ, các công ty, Văn Phòng luật sư cũng có thể hỗ trợ các bạn trong việc này.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
    • 275 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nói thật với các mẹ mình mất 50tr nhờ công an, công an bảo bé lắm không làm cả tỷ đồng còn không mặn mà mặc dù được chia phần trăm. Ra toà thì lắm thủ tục, rất mất thời gian nên nhờ công ty thu nợ cho xong, đằng nào cũng mất nhưng còn hơn là mất tất cả. Mình ghét cái mặt là nó trốn rồi lại còn ra giọng chẳng thằng nào làm gì được nó,nó không trả đấy.Ôi điên lên mất,Tớ đã gọi điện được cho anh Luật sư Cường rồi ,địa chỉ mới của anh ấy là Số 12 , ngõ 71, Nguyên Hồng các mẹ nhé.
    Mong các mẹ và tớ nữa sớm đòi được nợ. Chào quyết thắng

• 2,059 Bài viết

• 1,668 Được cảm ơn

Mình cũng đang có món nợ khó đòi, hơn 100tr. Chờ thêm 1 - 2 tháng nữa nếu không có khả năng tự thu hồi thì chắc cũng phải nhờ đến công ty đòi nợ. Mẹ nào đã đòi được nợ (nợ cá nhân) qua công ty thu nợ thì vào chia sẻ kinh nghiệm nhé.
    • 275 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Gia đình mình cũng có cho người ta nợ với một số tiền khá lớn, chỉ là giấy tay thôi, nhưng người ta có cầm sổ đỏ, khg biết nơi nào có thể thu lại nợ, dù con nợ rất khá giả. Bạn nào đã có kinh nghiệm về vấn đề này xin chia sẻ
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

the cho mình hỏi luật sư cường ở HCM hay o hà nội ạh,,,,mà nợ viết bằng giấy tay, có hợp lệ ko ạh
    • 85 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

mình cũng muốn hỏi xem đã ai đòi được nợ cá nhân bằng cách nhờ luật sư kiểu này chưa?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2