SỰ NGHIỆP

có cách nào chỉnh sửa ảnh đơn giản

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.82K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 148 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm trước hình như em có thấy chị nào đó chi cách chỉnh sửa hình ảnh đơn giản lắm bằng chương trình gì đó mà em không nhớ, không phải là photoshop, nó có thể ghép ảnh hoặc chỉnh sửa đôi chút về hình ảnh, có ai biết đó là chương trình gì không, xin chỉ cho em với và download nó ở đâu?
    "Mình tự hỏi liệu mẹ có nghe thấy tiếng thì thầm của trái tim mình?" ^_^

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• Có cách nào có nhiều sữa mà mẹ ít bị béo không......????

Mẹ MunTun sinh nhóc được 2 tháng rồi, trộm vía thằng cu ăn cũng được, nhưng mà nói thật mình sợ béo lắm, bây giờ đang 63kg...hiện tại mình cũng ít sữa, nhưng nói thật là không dám ăn nhiều.... có cách nào, hoặc ăn gì mà nhiều sữa nhưng lại không tăng cân không ??? Các bạn giúp mình với nhé, bây giờ...

• Sốt, ho ngay sau khi thay đổi khí hậu đột ngột.

Chào bác sỹ! Xin bác sỹ cho tôi hỏi với ạ. Gia đình tôi có con nhỏ năm nay lên 4 tuổi, chúng tôi...

• 10 thói quen khiến bạn dễ bị đuổi việc

Bạn nghĩ là bạn làm việc tốt mà, việc gì phải sợ bị đuổi. Hãy nghĩ lại đi, nếu bạn có những thói...

• Có cách nào làm sữa chua bớt chua không?

Bé nhà mình được 6th 10 ngày mình đang bắt đầu cho bé ăn váng sữa và sữa chua. Mình cho bé ăn váng sữa fontana thì bé rất thích nhưng sữa chua thì bé ăn toàn nhăn mặt và được vài miếng là nhắm mắt nuốt hic. Bé ăn hết hộp váng sữa ngon lành mà sữa chua thì lại ko ăn hết đc nửa hộp. Có mẹ nào biết...

• 344 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

mình cũng muốn biết , có ai biết giúp bon mình với nhé
    • 2,188 Bài viết

• 2,251 Được cảm ơn

Có thể dùng phần mềm đi kèm của máy ảnh.
    ACD See, hoặc Picasa
    Download tại website: softvnn.com
    • 902 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fale Xem bài viết
    mình cũng muốn biết , có ai biết giúp bon mình với nhé
    Hi . Mình đang dùng picasa . Đơn giản , nhẹ nhàng mà hiệu quả rất hay . bạn vào đây tham khảo nhé .

http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=9418 .

Thanks .