SỰ NGHIỆP

Co ai hoc bang the tieng anh truc tuyen tren smartcom.vn chua?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.01K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 219 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Em dang muon trung tu, cai tao lai tieng anh sau 1 tg dai nghi sinh con. Co con nho nen khong tham gia hoc lop duoc, dang muon mua 1 the hoc tieng anh truc tuyen vi tu hoc k mat tien thi k thay co dong luc j ca.
    Cac bo, me thay hoc truc tuyen tren smartcom.vn ntn? Ai hoc roi chia se kinh nghiem voi!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 219 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Hic, chua bac nao tra loi em cai ah? up len cai nao!!!
    • 5,036 Bài viết

• 2,196 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bảo ngọc bách Xem bài viết
    Em dang muon trung tu, cai tao lai tieng anh sau 1 tg dai nghi sinh con. Co con nho nen khong tham gia hoc lop duoc, dang muon mua 1 the hoc tieng anh truc tuyen vi tu hoc k mat tien thi k thay co dong luc j ca.
    Cac bo, me thay hoc truc tuyen tren smartcom.vn ntn? Ai hoc roi chia se kinh nghiem voi!!!
    Em chưa học nhưng đã đi dự 1 buổi giới thiệu về khoá học TA trực tuyến của Smartcom. Nói chung là ko hấp dẫn. Bản thân em là sv trường sư phạm ngoại ngữ nhưng thấy với cách học, cách dậy như thế --> học sinh vẫn lười lắm.
    Các mẹ muốn học đọc thì vào tự mò phần Reading, muốn học nói thì mò vào Speaking, rồi Writing...nó sẽ cho mình các đoạn văn để mình nghiên cứu, cho mình new words để học thuộc...nếu mẹ nào lười, lên rồi ngồi đấy thì cũng chả ai bảo sao cả. Không ai quản thúc mình --> chả khác gì tự học. Chỉ có điều là có giáo viên online để mẹ nó có thể hỏi những thắc mắc của mình.
    Em thấy có phần mềm English study 4.0 gì gì đó, cũng same same.
    Nếu có thời gian, mẹ nó thử tham khảo các lớp TA ở các trung tâm xem sao, có thầy, có bạn --> có không khí học. Chứ cái này cá nhân em thấy không hiệu quả.
    À, mách mẹ nó thêm nhé. Đừng có dại gì mà cho các em ở Smartcom số di động của mẹ nó. Em trót cho rồi, trời ơi, liên tục nhắn tin làm phiền mình. 2h sáng các bạn ấy còn nhắn tin thông báo khuyến mại. Bực mình ghê cơ.
    Vài lời để mẹ nó tham khảo nhé. ( con bạn thân nhất của em nó làm bên Smartcom đấy, nó mà biết, nó mắng em chết )
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oài. mẹ tit-mit-oi là sinh viên mà lại vào khu vực của các mẹ "già" có con ở diễn đàn này sao? hay là đang chuẩn bị làm mẹ rồi nên vào đây buôn dưa lê?

cảm ơn ý kiến đóng góp của 'mẹ' nó, nhưng tôi thì không thấy thế. tôi đang học trên web này rồi. và tôi thấy:

1. giáo viên hỗ trợ của tôi rất giỏi và nhiệt tình, tôi làm bạn với giáo viên đó, add ym rồi, và hầu như lần nào học chúng tôi cũng nói chuyên trao đổi về phương pháp học cũng như khi gặp khó khăn trong đáp án. Lúc đầu tôi còn ngại ngồi máy tính, nhưng sau dần tôi thích lên vì lên đó tôi có 1 'người bạn" giỏi tiếng Anh đang chờ tôi.

--> còn tiện hơn là đến trung tâm học 1 khoảng thời gian nào đó rồi về lại học 1 mình:Silly::Silly::Silly::Silly:

2. cá nhân tôi chọn phương pháp này vì tiện đi làm hay ở nhà tôi đều học được (1 ngày vào lúc nào cũng được mà chỉ mất 5000 đ)

3. còn chuyện nhắn tin khuyến mãi ý, có vẻ thú vị nhỉ? vậy mà tôi cho điện thoại rồi mà chẳng thấy lần nào được nhận. rooling:rooling:rooling:rooling:

ha ha, mà nhân viên Smartcom cũng chăm chỉ thật, 2h đêm ngồi cầm điện thoại nhắn tin cho nhiều khách hàng khác nhau. bái phục, bái phục (NẾU CÓ):Thinking::Thinking::Thinking::Thinking:
    • 5,036 Bài viết

• 2,196 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_mun Xem bài viết
    oài. mẹ tit-mit-oi là sinh viên mà lại vào khu vực của các mẹ "già" có con ở diễn đàn này sao? hay là đang chuẩn bị làm mẹ rồi nên vào đây buôn dưa lê?

cảm ơn ý kiến đóng góp của 'mẹ' nó, nhưng tôi thì không thấy thế. tôi đang học trên web này rồi. và tôi thấy:

1. giáo viên hỗ trợ của tôi rất giỏi và nhiệt tình, tôi làm bạn với giáo viên đó, add ym rồi, và hầu như lần nào học chúng tôi cũng nói chuyên trao đổi về phương pháp học cũng như khi gặp khó khăn trong đáp án. Lúc đầu tôi còn ngại ngồi máy tính, nhưng sau dần tôi thích lên vì lên đó tôi có 1 'người bạn" giỏi tiếng Anh đang chờ tôi.

--> còn tiện hơn là đến trung tâm học 1 khoảng thời gian nào đó rồi về lại học 1 mình:Silly::Silly::Silly::Silly:

2. cá nhân tôi chọn phương pháp này vì tiện đi làm hay ở nhà tôi đều học được (1 ngày vào lúc nào cũng được mà chỉ mất 5000 đ)

3. còn chuyện nhắn tin khuyến mãi ý, có vẻ thú vị nhỉ? vậy mà tôi cho điện thoại rồi mà chẳng thấy lần nào được nhận. rooling:rooling:rooling:rooling:

ha ha, mà nhân viên Smartcom cũng chăm chỉ thật, 2h đêm ngồi cầm điện thoại nhắn tin cho nhiều khách hàng khác nhau. bái phục, bái phục (NẾU CÓ):Thinking::Thinking::Thinking::Thinking:
    Ôi, bác này nghe như nhân viên của Smartcom ấy nhỉ??? Bài viết đầu tiên và duy nhất.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có học thử chương trình này rồi, cũng không khá hơn là mấy. Chủ yếu là phải người nào chăm mới học được chị ah, với lại hệ thống hay bị lỗi, bực mình lắm.