SỰ NGHIỆP

Chữ trên màn hình nhỏ quá

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.25K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 116 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi giúp em với ,chẳng biết tại sao máy của em bây giờ chữ nhỏ như cái kim nhiều khi muốn vào diễn đàn đọc nhiều nhưng chỉ đọc được một lúc lại ra vì chữ nhỏ quá toét hết cả mắt .Nhờ các Mẹ bảo em để chỉnh chữ to lên để nhìn cho dễ . Cám ơn các mẹ nhiều:Rose: :Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gái yêu của Mẹ; 21/10/2007 vào lúc 03:45 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• T41 tắt không được, xoá các biểu tượng trên màn hình không đượ

Các bố mẹ ơi giúp mình vói! Mình có cái máy tính T41 mà hai hôm nay mình tắt máy thì nó cư chạy chữ Coputer is shutting down nhưng nó cú treo thế thôi, không tắt, mình phải tắt bằng nút bấm off. Ngoài ra mình muốn xoá biểu tượng BK2006 trên màn hình mà không thể nào xoá được, vì khi mỏ lại thấy...

• Nghệ thuật "tám" ở công sở để có lợi cho mình

Thừa nhận đi nào chị em, “tám” và nói xấu ai đó trong công ty thật hấp dẫn phải không? Bạn cũng...

• Bảo vệ mình khi bị đồng nghiệp đổ trách nhiệm

Bạn có lo sợ mình có thể bị khiển trách vì những lỗi không phải do mình ở công ty? Và bạn không...

• Màn hình blog quá rộng???

Em không hiểu sao màn hình blog của em quá rộng. Khi đọc phải kéo qua kéo lại mệt mỏi lun. Em cũng chẳng nhớ e có phá phách cái chi không nữa. Mọi người vui lòng chỉ em cách điều chỉnh lại cho dễ đọc với. Tks all nhiều ạ!

• Tự tin để toả sáng

Là phụ nữ ai cũng muốn mình được đẹp nhất trong mắt mọi người. Và tôi cũng thế nên tôi ý thức được...

• 65,801 Bài viết

• 318,729 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gái yêu của Mẹ Xem bài viết
    Các Mẹ ơi giúp em với ,chẳng biết tại sao máy của em bây giờ chữ nhỏ như cái kim nhiều khi muốn vào diễn đàn đọc nhiều nhưng chỉ đọc được một lúc lại ra vì chữ nhỏ quá toét hết cả mắt .Nhờ các Mẹ bảo em để chỉnh chữ to lên để nhìn cho rễ . Cám ơn các mẹ nhiều:Rose: :Rose:
    Bạn bấm vào phần view ở thanh toolbar phía trên tay trái màn hình. Chọn text size... chọn largest là ok thôi:LoveStruc:
    • 116 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cám ơn Mẹ UyênMy đã trả lời .Em tìm mãi mà chẳng thấy vì bên máy của em chữ bằng tiếng Đức.ngày trước cũng bị như thế em chỉ bấm Strg rồi lăn chuột là được nhưng bây giờ không được nữa hay là nó bị lỗi phần mềm gì nhỉ ?
    • 65,801 Bài viết

• 318,729 Được cảm ơn

Cám ơn Mẹ UyênMy đã trả lời .Em tìm mãi mà chẳng thấy vì bên máy của em chữ bằng tiếng Đức
    Vậy thì mò nhé:LoveStruc:

1/Trước tiên bạn vào hàng chữ thứ 3, ngay thanh tool bar đó.

2/ Bấm vào đó và kéo xuống dòng thứ 7, nó sẽ hiện ra 1 bảng chữ nữa kế bên.

3/ Chọn dòng đầu tiên (tức là font chữ lớn nhất đó)

Hy vọng bạn làm được:LoveStruc:
    • 745 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nếu xài Forefox chỉ cần bấm Ctrl + là to lên ngay bạn à.
    • 807 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trong thẻ View --> Text Size có các lựa chọn về kích thước của nội dung trang web. Trình duyệt nào cũng có
    Sống như thể ngày mai phải chết!....
    • 554 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Cám ơn Mẹ UyênMy đã trả lời .Em tìm mãi mà chẳng thấy vì bên máy của em chữ bằng tiếng Đức.ngày trước cũng bị như thế em chỉ bấm Strg rồi lăn chuột là được nhưng bây giờ không được nữa hay là nó bị lỗi phần mềm gì nhỉ ?
    Bấm Ctrl và lăn chuột chứ???
    ... Em ạ! Mùa xuân đã cạn ngày
    Bao giờ anh mới gặp em đây???
    Bao giờ hội Đặng đi ngang ngõ
    Để mẹ em rằng... hát tối nay!