SỰ NGHIỆP

Chọn hướng bàn thờ theo tuổi - Cả nhà giúp em với ah

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.47K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả đại gia đình nhà mình,

Vợ chồng em đang xây nhà, có việc này em đang băn khoăn nhờ mọi người chỉ giáo giúp:

Chồng em sinh ngày 2/9/1981 (dương lịch), em sinh ngày 26/10/1985 (dương lịch). Nhà em là Hướng Tây, em xem trên mạng thì tuổi của chồng em ko hợp với hướng này. Anh chị em nào biết về phong thủy chỉ giùm em hướng đặt bàn thờ sao cho phù hợp nhất ah.

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé khóc nhiều - cả nhà giúp em với ah

Tình hình là bé nhà em được 6 tuần, trộm vía là bé ăn ngủ đều ổn cả ngoại trừ việc bé cứ ngủ thì thôi, thức thì một là đòi ăn hai là khóc. Em cố thi gan để cho khóc thì tím tái cả người đi nhìn thương quá lại bế lên. Thỉnh thoảng lúc bế thì hết khóc, lúc vẫn khóc như thường. Ko biết có bé nào giống...

• Những hành động vô tình làm hao pin Iphone bạn cần biết

Thời lượng pin luôn là vấn đề muôn thuở với người dùng thiết bị di động. Dù là đứa "con cưng" của...

• Bài học đắt giá về kỹ năng đàm phán khi xin việc

Những ngày cuối năm này, nhất là trong giai đoạn chuyển giao giữa hai công việc, mình cứ suy nghĩ...

• Đẳng cấp xứng tầm cho căn bếp hiện đại

Tủ lạnh Hitachi Side by Side cao cấp thế hệ mới ứng dụng các công nghệ tiên tiến vượt bậc, mang đến...

• Em nên đi con đường nào, cả nhà giúp em với :(

Năm hết tết đến là thời điểm nhìn lại những gì năm cũ đã trải qua, em bây giờ cũng đang như vậy. Bạn bè bây giờ đang nô nức ra đường để đi chơi và đón 1 năm mới còn em thì thật sự không còn tâm trạng nào :( Em chia sẻ ở đây rất mong mọi người giúp em, cho em những lời khuyên để quyết định con đường...

• 94 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tốt nhất là không có bàn thờ, đỡ phải tính
    Cầu xin Chúa dạy chúng tôi biết đếm các ngày chúng tôi, hầu cho chúng tôi được lòng khôn ngoan (Thi thiên 90:12)