SỰ NGHIỆP

Chỉ giúp cách làm lịch tuần trên Excel

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.65K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 40 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết vui lòng chỉ giúp cách làm lịch tuần trên Excel hoặc vài chương trình dùng trong văn phòng thông thường.

Lịch tuần, các ngày trong tuần gồm các chi tiết như: giờ họp, ngày họp, nội dung cuộc họp, chuyên viên dự họp v.v... Yêu cầu để theo dõi được ai đang họp ở đâu thì tìm được nhanh đấy.

Mình đang rất cần, ai biết xin chỉ giúp với...

Dốt vi tính quá... không biết hỏi ai?!!

Cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bobby “Cảm ơn Mẹ”

Với mong muốn gửi lời cảm ơn chân thành tới các mẹ, những người phụ nữ tuyệt vời nhất đã mang lại...

• Chỉ giúp cách làm mắm ruốc!

Dạo này ruốc biển Nha Trang bán nhiều mà tươi, em muốn mua về làm mắm ruốc. Anh chị nào có kinh nghiệm chỉ em cách làm với. Cám ơn nhiều!

• Những dấu hiệu bạn sắp bị sa thải

Chẳng ai muốn mình bị đuổi việc. Do đó, hãy thận trọng với các dấu hiệu cảnh báo sau đây để có thể...

• CHỉ giúp cách làm bánh sanwich

Có mấy lần ăn ở nhà hàng Tây có món bánh mì sanwich kẹp jambon + phomai rất ngon. Nhưng bánh mì sanwnich này màu trắng, rất mềm thơm mùi sữa chứ không giống bánh mình mua ở tiệm bánh về có màu trắng ngà và khô, cứng đâu. Có ai biết cách làm bánh sanwich chỉ mình với. Cám ơn nhiều

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• 13,228 Bài viết

• 9,567 Được cảm ơn

Này là mình nhớ và search lại thôi nha, bạn tham khảo thử có cái mình cần không
    Lịch 2005 bằng Excel
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congainho910 Xem bài viết
    Có ai biết vui lòng chỉ giúp cách làm lịch tuần trên Excel hoặc vài chương trình dùng trong văn phòng thông thường.

Lịch tuần, các ngày trong tuần gồm các chi tiết như: giờ họp, ngày họp, nội dung cuộc họp, chuyên viên dự họp v.v... Yêu cầu để theo dõi được ai đang họp ở đâu thì tìm được nhanh đấy.

Mình đang rất cần, ai biết xin chỉ giúp với...

Dốt vi tính quá... không biết hỏi ai?!!

Cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người
    Dùng Microsoft Outlook ấy, nó có phần Calendar để mình làm lịch nhắc nhở mình, vừa Email, Calendar, list Contact, Todo, đủ thứ, làm excel chi cho cực
    Hạ Minh http://haminh.xanhnuocbien.com/

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)