SỰ NGHIỆP

Cần tài liệu thi công chức

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.2K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em tháng 9 này thi công chức tại Nghệ An mà lại không bít phải ôn thế nào? Các bác ai có tài liệu thi công chức tiếng Anh, Quản lý hành chính hoạc có đề thi các năm trước thì share cho em đc ko? Mail của em là anhdung527@gmail.com. Cố gắng giúp em nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 241 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Bạn ra hiệu sách mua quyển Quản lý nhà nước chương trình chuyên viên, tiếng Anh thì ôn 3 quyển bài tập dựng câu, viết lại câu… (3 quyển bài tập này thường đặt cạnh nhau trong hiệu sách), pháp lệnh công chức, tin học thì cứ thực hành excell và word nhiều vào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 241 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Tớ gửi cho bạn 1 kiểu dạng bài tập tiếng Anh nhé
    Tập tin đính kèm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn Namgiang nhiều nha. Mình ở huyện nên cũng ko bít có mua sách đc ko? Namgiang gửi cho mình tên mấy quyển sách E đc ko?
    Có gì mình nhờ bạn mình mua hộ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namgiang Xem bài viết
    Tớ gửi cho bạn 1 kiểu dạng bài tập tiếng Anh nhé
    xin chan thanh cam on cac ban, minh la thanh vien moi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai co tai lieu thi cong chuc nhung nam truoc mon tieng anh voi mon tin hoc k gui gium minh qua mail dunghaui281@gmail.com nhe.thanks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chú thi vào chỗ nào
    nêu không trùng chỗ với bác thì bác send cho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaidanhhai Xem bài viết
    Chú thi vào chỗ nào
    nêu không trùng chỗ với bác thì bác send cho
    em thi vào bộ Lao động đợt này, bác nào có tài liệu hay đề thi các năm trước, hay kinh nghiệm thi cử thì share cho e với. đang lo lắm ah. tin với tAnh thì không biết form thế nào, rồi môn kiến thức chung và kiến thức chuyên ngành nữa chứ. mail của em: congaihaylamchuyen@yahoo.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vannt38; 01/07/2011 vào lúc 05:06 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thanks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thi về UBND huyện Sông Lô,tỉnh VĨnh Phúc bac gủi em xin ban nha, đang cân gấp, thanks bác nhiều, hòm thu cua em: tntmta@gmail.com , SDT cua em có gi bac alo em cái nha. 0948.414.345 hoạc 0984. 32.08.32
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nttxd3b; 17/08/2011 vào lúc 09:32 AM.
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các bạn, mình cũng cần tài liệu ôn thi công chức môn tin học và tiếng anh. Bạn nào mà có tài liệu gửi vào hòm thư "trangnhung209@gmail.com" giúp mình nhé! Mình cám ơn các bạn nhiều!!!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chuẩn bị thi công chưc vao thi xã thái hòa-nghệ an. Anh chị nào có tài liệu môn tiếng anh và tin học quản lý nhà nước mới nhất thì gửi giùm em vao mail: huyentrang146@gmail.com nhé. Em đang cần gấp, cảm ơn mọi người rất nhiều.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chuẩn bị thi công chức vào kho bạc, bác nào có tài liệu tiếng anh, tin học và nhà nước thì send mình với, mail mình là hongphuong3589@yahoo.com.vn
    thanks nhìu
    • 206 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Em cũng chuẩn bị thi công chức, bác nào có tài liệu gửi vào địa chỉ mail: thuhang2701@yahoo.com cho em xin nhé. Thanks các bác nhiều!!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh chị nào có tài liệu thi công chức cho em xin với nhé
    daohonghanh87@gmail.com
    Thanks anh chị trước nhé!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em chuẩn bị thi công chức kho bạc. em muốn hỏi kinh nghiệm thi tuyển vào kho bạc có gì khó khăn lắm ko nhỉ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban namjang co tai lieu ta chuyen them cho minh voi...sv_thanhdat610@yahoo.com
    • 80 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn ơi mình cũng chuẩn bị thi công chức vào huyện ủy. Bạn namjang có tài liệu share cho mình với. Email của mình: ltngandt7@gmail.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em sắp thi công chức nhưng mà chưa có tài liệu môn nào cả....bác nào thi rồi thì cho em các tài liệu nhé....rất mong các bác giúp em....hòm thư của em là loihoangnd@gmail.com số điện thoại của em là 0982.047.913
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sắp tới 5/11 này em thi công chức ở Nghệ an, bác nào co tài liệu cho em với, hòm thư của em là: hoaianhact@gmail.com., em cảm ơn.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3