SỰ NGHIỆP

Cách xử lý khi idm không tự động bắt link Youtube

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 39K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đầu tiên bạn cần phải download idm bản mới nhất của về máy để tránh các lỗi nhỏ phát sinh.

Link download idm :http://download123.vn/download-idm-moi-nhat.htm

Bước 1: Vào Download > Options > thẻ General

Bước 2: Đánh dấu vào Use advanced browser integration

Bảng điều khiển thẻ General của phần mềm download idm

Ngoài ra bạn có thể lựa chọn cho idm tự động bắt link hoặc ko bắt link cho từng trình duyệt mà mình mong muốn (danh sách trình duyệt idm đã hỗ trợ bên dưới). Tích vào là chọn

Bạn có thể tham khảo thêm 1 số thủ thật idm cực hay khác tại phần thủ thuật idm trên download123.vn

Khởi động lại máy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách xử lý khi gặp ma

Hi các mẹ, Đọc topic "Gặp ma" làm em sởn cả da gà mà vẫn cứ ghiền, ngày nào cũng vào hóng chuyện. Nhưng em chợt nghĩ lỡ 1 ngày nào đó em gặp ma thì không biết phải xử lý thế nào cho phải. Tránh bị ma nhập sau này tưng tưng nữa thì khổ. Mẹ nào có kinh nghiệm hay biết từ người thân thì chỉ dạy em...

• Tìm lớp học tiếng anh khu vực Đống đa cho bé

Các bạn cho mình hỏi ở khu vực Đống Đa có thầy cô nào dạy học tiếng anh cho nhóm trẻ tại nhà không?...

• Cách xử lý khi con bị đau nhức răng vào buổi tối!

Câu hỏi: Bạn xử lý như thế nào khi con bạn bị nhức răng vào buổi tối, mà không thể đi nha sĩ được.? - Cu Ộp nhà mình đã từng bị nhức răng vào buổi tối thế này rồi. Mình đã lựa chọn phương án cho con ăn một món gì đó để con quên đi mình đang bị đau, sau đó mình đã cho con xúc miệng nước muối...

• Những tác hại âm thầm của công việc đối với sức khoẻ

Một số ít người sống để làm việc, phần lớn mọi người làm việc để sống. Nhưng dù theo cách này hay...

• Làm việc với sếp trẻ tuổi

Trong tưởng tượng của chúng ta, sếp phải luôn là hình ảnh của một người rất lớn tuổi, giỏi giang,...

• 111 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cái này em thấy nó tự tick sẵn mà anh
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QueenOfHearts92 Xem bài viết
    Cái này em thấy nó tự tick sẵn mà anh
    nếu bạn dùng Chrom
    Setting/ Exténions chon Get more Extensions
    nó sẽ tự động mở ra tab mới
    mục search viết :" idm integration" và rồi click Add to Chrom
    tắt trình duyệt và thử trải nghiệm.
    .........đi tìm mẹ của mấy đứa nhỏ.........
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Link download idm :http://download123.vn/download-idm-moi-nhat.htm này là bản mới nhất thì phải. Đang cần phải tải mấy video film may mà có hỗ trợ download idm này không thì cũng không biết bao giờ mới xong. Thanks chủ thớt
    • 586 Bài viết

• 9,030 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fc2004 Xem bài viết
    nếu bạn dùng Chrom
    Setting/ Exténions chon Get more Extensions
    nó sẽ tự động mở ra tab mới
    mục search viết :" idm integration" và rồi click Add to Chrom
    tắt trình duyệt và thử trải nghiệm.
    Mình đã làm như vậy rồi nhưng vẫn không được và nhờ cả một em sửa máy tính vào cũng bó tay, em ra về và bảo để em về xem lại.
    [
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chrome bản mới nhất nó tự vô hiệu hóa mấy cái Extensions để bảo vệ người dùng mà, muốn nó bắt link thì phải bật nó lên thôi. Tuy nhiên lại phải dè chừng vì bật lên nó lại tự động nhảy hộp thoại download khi gặp mấy file mp3 autorun lại phải ngồi tắt đi khá phiền phức
    Điều đáng khâm phục của đời người chính là biết vươn lên sau khi ngã...
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cứ dùng phiên bản IDM mới nhất thôi
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisu Xem bài viết
    cứ dùng phiên bản IDM mới nhất thôi
    IDM nó update nhanh quá sao để ý được, mình mới download idm 6.14 về dungg giờ nhìn lại đã lên 6.17 build... rồi
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì tìm trên mạng, thấy người ta chỉ cách này, mình làm thấy ok lắm. Các mẹ thử xem nhé.
    các mẹ mở file muốn download, ví dụ là http://youtube.com/watch?v=lB9gIA9nKlU. sửa đường link thành ssyoutube.com/watch?v=lB9gIA9nKlU, chờ nó chuyển sang trang mới.
    Nhìn thấy cụm Download links có các loại file cho mình download (flv hoặc mp4...), các mẹ cick vào và download bình thường.
    MÌnh thấy ok lắm đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vothilehien Xem bài viết
    Mình đã làm như vậy rồi nhưng vẫn không được và nhờ cả một em sửa máy tính vào cũng bó tay, em ra về và bảo để em về xem lại.
    câu trả lời đây ạ..ah, chuyển qua FF dùng bt nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi VanHamChoi Xem bài viết
    Chrome bản mới nhất nó tự vô hiệu hóa mấy cái Extensions để bảo vệ người dùng mà, muốn nó bắt link thì phải bật nó lên thôi. Tuy nhiên lại phải dè chừng vì bật lên nó lại tự động nhảy hộp thoại download khi gặp mấy file mp3 autorun lại phải ngồi tắt đi khá phiền phức
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

máy bạn dùng idm cc idd vào firefox là xong thui mà
    • 161 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

có bản IDM nào mà crack không, máy em toàn bị lỗi IDM không download được gì cả
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DuongT.Hien Xem bài viết
    có bản IDM nào mà crack không, máy em toàn bị lỗi IDM không download được gì cả
    GooGle ra nhiều cái hướng dẫn crack hẳn hoi mà.nói chung làm cũng dễ lắm.
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đợt này ko hiểu sao google chrome nó khóa cái IDM ấy, không tải được file, ai biết chỉ giùm mình, hay dùng chrome
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ mìn. Xem bài viết
    Đợt này ko hiểu sao google chrome nó khóa cái IDM ấy, không tải được file, ai biết chỉ giùm mình, hay dùng chrome
    Không phải google chrome nó khóa đâu mẹ ak, mà do cách mình xài ấy thôi, nếu chưa có đủ định dạng trong phần File type trong mục download thì mình thêm vào còn nếu chưa tick vào mục google chrome trong option/ general
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không phải mẹ nó ạ, mình google thấy nhiều nơi nói nó khóa phải cấu hình lại thành bản phát triển gì gì đó mới dùng được mà, mà họ hướng dẫn phưc tạp lắm đọc khó hiểu

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtu1291 Xem bài viết
    Không phải google chrome nó khóa đâu mẹ ak, mà do cách mình xài ấy thôi, nếu chưa có đủ định dạng trong phần File type trong mục download thì mình thêm vào còn nếu chưa tick vào mục google chrome trong option/ general
    • 250 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

các chị có thể download trình duyệt cờ rôm về mà dùng, em đang sài ngon phết có tích hợp IDM nữa. download đã luôn khỏi sợ block hay không bắt link
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ nó thử vào thẻ Download ---> option ---> File Types----> them đuổi Flv xem có cải thiện hơn không