SỰ NGHIỆP

cách vào facebook mà không bị chặn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.95K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 66 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mấy tuần nay mạng nhà em và ở cơ quan vào facebook cứ chập chờn, lúc được lúc không, Tình cờ đi ngang qua đây http://ictvietnam.net/forum/showthre...1213#post31213 thấy cái hướng dẫn này em làm theo thì không thấy bị làm sao nữa cả vào facebook ngon ơ, trong khi bạn em thì kêu ầm lên là không vào được
    sẳn đây chia sẽ cho cả nhà để không bị ăn trộm nữa nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách đánh phấn nền (foundation) mà không bị mốc mặt

Em hỏi hộ 1 người bạn của em, vì bạn ý ko có nick trên này. Bạn em thỉnh thoảng mới trang điểm thôi, mà không hiểu sao, cứ đánh phần nền lên, dù dùng cọ, hay dùng tay, hay bông phấn, hay sponse, mà vẫn bị mốc mặt, nhìn rất xấu. Bạn em da rất nhờn, nhưng mùa đông, da bị thiếu độ ẩm, nên bạn em...

• Chữa mất ngủ cho tình thân

Là con cái, ai cũng mong muốn dành tặng cha mẹ kính yêu của mình những món quà thật ý nghĩa và...

• Giúp mình cách vào wordpress.com khi bị chặn???

Mình có 1 tài khoản dạng xxx.wordpress.com Từ trước tới giờ vẫn chạy rất tốt. Tự nhiên khoảng gần 1 tuần nay không sao vào được nữa. Khi mình truy cập vào các địa chỉ khác của bạn bè ở wordpress.com cũng đều không được, trong khi trước đây vẫn xem bình thường. Nhà mình dùng internet của...

• [Chia sẻ] Bí quyết luyện thi TOEIC ở mọi trình độ

Chào các bạn! Mình tên là Vân. Mình mới đi thi TOEIC đạt 905 điểm và có một ít “vốn liếng” muốn...

• Vì sao tôi vẫn thất nghiệp?

Trong thời buổi việc thì ít người thì nhiều này, câu hỏi ai oán kia cũng dễ bắt gặp cùng với những...