SỰ NGHIỆP

Biên hòa: Học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu tốt nhất vậy các mẹ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 744 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang muốn mở tiệm áo cưới cô dâu, và đang tìm một nơi dạy học thật tốt, mình không muốn đang học giữa chừng mà vì dạy ko tốt phải bỏ giữa chừng. rất mong nhận được sự tư vấn của mọi người. xin cám ơn!:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu tốt?

Chào các mẹ! Em đang định học trang điểm chuyên nghiệp mà nhiều nơi quá chả biết chọn nơi nào cả. Em có biết vài chỗ mong các mẹ tư vấn dùm nhé. Em đặc biệt lưu tâm tới cái học viện bxart nhưng không biết giảng dạy như nào, ai học ở đó rùi cho em vài thông tin nhé học viện Bxart -...

• [Review] TriLASTIN kem trị rạn da hàng Mỹ

Hôm nay em xin phép cả nhà review sản phẩm đang dùng: Bộ chăm sóc da 3 tuýp “Kem làm giảm các vết...

• 10 tuyệt chiêu sử dụng Gmail có thể bạn chưa biết

Là một công cụ giao tiếp trong công việc khá phổ biến hiện nay, thế nhưng không phải ai cũng biết...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu

Chào các chị, số là em ở nhà gần 3 năm rồi để chăm nhóc nhà em, giờ bé lớn nên em muốn học cái gì đó để có thể kiếm sống. Sau khi suy nghĩ, em muốn học trang điểm chuyên nghiệp để có thể mở tiệm( nếu có vốn) không thì làm make up cho các salon. Tuy nhiên, đến giờ, em vẫn chưa tìm ra chỗ nào tin cậy...

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cho bạn thông tin này
    www.bridalmakeup.vn hoặc www.facebook.com/tieumygiacat
    rất nhìu hv đang học và đã tốt nghiệp