SỰ NGHIỆP

Biên hòa: Học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu tốt nhất vậy các mẹ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 691 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang muốn mở tiệm áo cưới cô dâu, và đang tìm một nơi dạy học thật tốt, mình không muốn đang học giữa chừng mà vì dạy ko tốt phải bỏ giữa chừng. rất mong nhận được sự tư vấn của mọi người. xin cám ơn!:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu - hcm

Mình thì thích cái việc làm đẹp cho người khác nên đang định học về trang điểm chuyên nghiệp - cô dâu để làm nghề tay trái. Cả nhà có ai biết ở đâu dạy chất lượng, giá cả phải chăng thì tư vấn cho mình với. Cám ơn nhiều nhiều :Rose:

• Học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu tốt?

Chào các mẹ! Em đang định học trang điểm chuyên nghiệp mà nhiều nơi quá chả biết chọn nơi nào cả. Em có biết vài chỗ mong các mẹ tư vấn dùm nhé. Em đặc biệt lưu tâm tới cái học viện bxart nhưng không biết giảng dạy như nào, ai học ở đó rùi cho em vài thông tin nhé học viện Bxart -...

• Yêu đồng nghiệp & những khó khăn cần lường trước

Thật dễ hiểu nếu bạn “say nắng” một đồng nghiệp, và việc đó cũng thật tiện vì bạn có thể cùng lúc...

• Thuốc trị ho: dùng thế nào đúng cách?

Mình có bé cũng dc 4 tuổi rồi , bé mình rất hay ra ngoài công viên chơi nên cũng dễ bi cảm ho (có...

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cho bạn thông tin này
    www.bridalmakeup.vn hoặc www.facebook.com/tieumygiacat
    rất nhìu hv đang học và đã tốt nghiệp