SỰ NGHIỆP

Biên hòa: Học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu tốt nhất vậy các mẹ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 764 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang muốn mở tiệm áo cưới cô dâu, và đang tìm một nơi dạy học thật tốt, mình không muốn đang học giữa chừng mà vì dạy ko tốt phải bỏ giữa chừng. rất mong nhận được sự tư vấn của mọi người. xin cám ơn!:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹo thành công từ các công chúa Disney

Các công chúa trong phim hoạt hình Disney rõ ràng là không đi làm, nhưng họ có vài mẹo thú vị để...

• học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu - hcm

Mình thì thích cái việc làm đẹp cho người khác nên đang định học về trang điểm chuyên nghiệp - cô dâu để làm nghề tay trái. Cả nhà có ai biết ở đâu dạy chất lượng, giá cả phải chăng thì tư vấn cho mình với. Cám ơn nhiều nhiều :Rose:

• HCM - Học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu tốt ?

Chào các chị , em đang tính học trang điểm chuyên nghiệp nhưng không biết nên học ở đâu , vì kinh phí em hạn hẹp ( chỉ khoảng 10tr ) nên không biết có học được không ! Em đang phân vân giữa học trung tâm và học tư nhân ( 1 thầy 1 trò ) , em nghe nói trung tâm thường bắt phải mua mỹ phẫm hơn chục...

• 5 lời khuyên khi cùng con đi mua sắm

Nhiều bà mẹ khá lo lắng mỗi lần đi mua sắm dẫn theo con nhỏ, đặc biệt trong những dịp cuối năm các...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cho bạn thông tin này
    www.bridalmakeup.vn hoặc www.facebook.com/tieumygiacat
    rất nhìu hv đang học và đã tốt nghiệp