SỰ NGHIỆP

Ảnh dùng để làm hình nền, ghép hình cho bé

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 26.2K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, trong này có rất nhiều ảnh đẹp để ghép hình hoặc làm hình nền nè, các mẹ tham khảo nhé
    http://www.mevabeyeu.com/diendan/ind...?showtopic=309
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 60 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình buồn quá, mình bị đẻ non khi mình mới lấy chồng, bây giờ đã 3 năm nay mà chưa có, mẹ chồng mình hắt hủi mình nên mình rất hay khóc
    • 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phonglan30579 Xem bài viết
    Mình buồn quá, mình bị đẻ non khi mình mới lấy chồng, bây giờ đã 3 năm nay mà chưa có, mẹ chồng mình hắt hủi mình nên mình rất hay khóc

chị ơi em cũng buồn thay chị ,
    nhưng chị hãy cố gắng lên mình còn trẻ mà đúng không?

không việc gì phải khóc chị à,chị phải mạnh bạo cứng rắn lên thì mẹ chồng chị mớ không bắt nạt chị được,chị hãy dùng tấm lòng tình cảm chân thành của mình đối với mẹ chồng tốt hơn để cảm động đến bà .lúc đó bà sẽ có cách nhìn khàc về chị ,sẽ đối xử với chị tốt hơn ,em tin cùng cảnh phu nữ với nhau sẽ hiểu nhau thôi .

chị hãy cố lên chị nhé
    đây là blog của bé ĐỨC NHÀ EMhttp://veduc.forever.as/

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic.. link die rùi chị ui... share lại cho em đc ko? em đang cần nền làm ảnh cho nhóc cháu em mà ko kiếm đâu đc hình làm nền đẹp đẹp cả...
    • 232 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phonglan30579 Xem bài viết
    Chia sẻ hòan cảnh của chị,đọc xong thấy thương chị quá dù mình chưa quen biết nhau,cố lên chị nhé:Smiling:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi đừng buồn nữa nhé. Sang năm con rồng cố gắng lên chị nhé. chúc chị có một con rồng nhỏ xinh trong năm con rồng
    Thân ái!