VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

ý nghĩa các ký hiệu hướng dẫn sử dụng trên quần áo, vải vóc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.76K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 135 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chào các bố mẹ trên diễn đàn.
    Em thấy trên quần áo vải vóc, nhất là của nước ngoài có đính kèm mác in các ký hiệu hướng dẫn sử dụng mà em chẳng hiểu mấy.
    Bác nào có biết đường links, bài viết nào về vấn đề này thì chỉ giùm em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tính cách qua các nhóm máu (P2)

Chúng ta vẫn chưa biết đủ chi tiết, nhưng kết quả thực nghiệm đã chứng minh rằng, tùy thuộc...

• Ý nghĩa các kí hiệu thường gặp trên quần áo

Bất cứ kiểu quần áo thời trang nào, đặc biệt là các sản phẩm hàng hiệu luôn đính lèm mác in tên thương hiệu, nơi sản xuất và một vài biểu tượng quen thuộc trong từng sản phẩm. Khi mua hàng, chúng ta thường để ý kĩ chất vải, đường chỉ may hay từng cái nút áo, quần nhưng đôi khi lại vô tình, hoặc...

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• Ngày hội Trăng rằm Royal City 2014

“Ngày hội Trăng Rằm Royal City 2014” – sự kiện đón trung thu vô cùng hấp dẫn và mới lạ sẽ diễn ra...

• các bà các mẹ giúp em hướng dẫn sử dụng lò vi sóng NN-SD577M

Em chào các bà, các chị, các em.E có một vấn đề khi sử dụng lò vi sóng, các bà các mẹ có kinh nghiệm gì bảo em nha. Vì em mới mua SP lò vi sóng Panasonic NN-SD577M. Khi mua em ko thấy có sách hướng dẫn sử dụng kèm theo. Cấc bà các mẹ biết cho em hướng dẫn sử dụng lò vi sóng này nha Em xin cảm ơn...

• 3,754 Bài viết

• 8,890 Được cảm ơn

Bạn tham khảo ở các bảng này nhé:

Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiudangyeu Xem bài viết
    Bạn tham khảo ở các bảng này nhé:

Bạn có thể cho mình bảng ký hiệu này được không? File vector, đang cần.
    Thank!
    luctrinh2003@yahoo.com