VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Xin thong tin ve tuyen xe buyt tu san bay Noi Bai den ben xe nao gan nhat de ve Hai phong

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.66K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Xin chao cac anh chi,

Thắc mắc này mình khg biết để vào mục nào nên hỏi ở đây vậy. Mình là người SG, mình chưa ra HN bao giờ, ox mình công tác ngòai HP, mình cũng hay bay ra HP thăm ox, HP thì mình biết rõ đường đi nhưng do hãng Vietjet air đang có chương trình KM vé khuyến mãi 299k tu HCM - HN và ngược lại nên mình có mua vé này được nên mình sẽ bay ra HN rồi mới về HP, các anh chị ở HN rành về các tuyến xe buýt thì chỉ tư vấn dùm mình nhé. Nếu từ sân bay NB mình sẽ đi xe số mấy để có thể về bx lương yên , giáp bát, ....tuyến xe nào gần với bx nào để mình có thể đón xe Hoàng Long, Hải Âu... về HP. Nếu phải đi nhiều chuyến quá thì chỉ dùm mình nếu đi taxi từ sân bay thì đi hãng taxi nào tốt ( khg phải taxi dù), sân bay gần với bx nào nhất để về HP vì mình đi với con gái 5t nữa nên chắc khg thể đi xe buýt đổi 2-3 chuyến được. Xin cám ơn anh chị trước ah
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn đi tuyến 17
    Sân bay Nội Bài (Sân đỗ P3)  »  Trường trục nội Cảng  »  Quốc lộ 2  »  Phủ Lỗ  »  Nguyên Khê  »  Đông Anh  »  Cổ Loa  »  Dốc Vân  »  Quốc lộ 3  »  Cầu Đuống  »  Ngô Gia Tự  »  Nguyễn Văn Cừ  »
    Nói bác tài xế dừng tại Bến xe Gia Lâm >> Đón xe Hải Âu về HP qua bến Niệm Nghĩa và Cầu Rào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xzibit Xem bài viết
    Bạn đi tuyến 17
    Sân bay Nội Bài (Sân đỗ P3)  »  Trường trục nội Cảng  »  Quốc lộ 2  »  Phủ Lỗ  »  Nguyên Khê  »  Đông Anh  »  Cổ Loa  »  Dốc Vân  »  Quốc lộ 3  »  Cầu Đuống  »  Ngô Gia Tự  »  Nguyễn Văn Cừ  »
    Nói bác tài xế dừng tại Bến xe Gia Lâm >> Đón xe Hải Âu về HP qua bến Niệm Nghĩa và Cầu Rào
    Cảm ơn bạn đã chỉ tận tình, như vậy là mình chỉ cần đi 1 chuyến xe 17 là đến ngay BX Gia Lâm luôn hả bạn, xe vào tận trong bến Gia Lâm luôn phải khg hay xe dừng ở đâu gần đấy rồi mình đi bộ vào. Còn nếu mình bắt taxi từ sân bay đến bx Gia Lâm thì tầm khoảng bn tiền bạn nhỉ, nếu khg quá đắt thì mình lấy taxi cho nhanh, chỉ sợ taxi dù biết mình khg rành đường chạy lòng vòng chặt chém thôi
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xe chạy qua bến Xe Gia lâm thôi, bạn dặn bác tài xế dừng xe tại bến Gia lâm và đi bộ từ đường Nguyễn Văn Cư khoảng 200m. Mình cũng lâu không đi ra sân bay, không rõ giờ có thay đổi không, bạn đi taxi Nội bài về Gia lâm khoảng 250 nghìn, giá cả thỏa thuận trọn gói trước khi đi nên không sợ đi lòng vòng đâu nhé
    • 87 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nếu chị ko qua bxe Gia Lâm thì chị có thể qua Bxe Mỹ Đình rùi đón xe đi HP cũng đc.
    Đi taxi để đến Bx MDinh~ 25-26Km, đường rất dễ đi.
    Còn nếu đi xe bus qua bxe MĐ thì ko tiện xe lém chị ạ.