Xin review về thuốc nở ngực bà già thái lan

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.7K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthu75 Xem bài viết
    Bạn haimy024 ơi, mình muốn dùng sản phẩm này nhưng chưa tìm được nơi bán uy tín và giá hợp lý ( bên Kiều Vi giá khá chát) . Bạn có thể chia sẻ những nơi uy tín mà bạn biết được không?
    Bạn ơi tòm đc chỗ bán chưa tớ cũng đang tìm bên kiều vi bán chát quá huhu. Kiểi nâng giá ý
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haimy024 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hphuong89 Xem bài viết
    tình hình là mình mới vừa biết được sản phẩm thuốc nở ngực bà già của Thái Lan, trên fb nhiều trang quảng cáo rầm rộ về thuốc này lắm, giá thì cũng mềm nên mình đã đặt thử 3 gói rồi. các bạn nào đã từng sử dụng sản phẩm này thì cho xin ít kinh nghiệm với.

Mình nói thật về sản phẩm này cho các bạn nghe nhé. Sản phẩm nở ngực bà già Đông y này mình đã sử dụng qua rồi và thực sự có kết quả, nhưng kết quả không được như ý muốn cho lắm. Mình mua thuốc ở Kiều Vy, giá bên đây hơi chát nhưng dùng có hiệu quả thật sự thì biết là hàng thật rồi nhé. Mình bắt đầu uống vào lúc tháng 2/2017, lúc đó V1 mình chỉ 78cm 😂. Sau liệu trình đầu mình ngưng thuốc khoảng 1 tháng vẫn chưa thấy kết quả, mình bấm bụng dùng thêm 1 liệu trinh nữa do cơ địa mình thuộc dạng khó hấp thu thuốc. Sau lần uống thứ 2 thì đến thời điểm bây giờ là tháng 6, có nghĩa là mình dùng thuốc được 4 tháng thì mình đo lại đã lên được 80cm, gần chạm đến 81cm nữa các bạn à. Nên sản phẩm có tác dụng thực sự, chỉ là do cơ địa nên nhanh hay chậm thôi. Lúc uống xong 2 liệu trình (6 bịch) mình còn nghĩ "thôi chắc 900k xem như không có kết quả". Nhưng giờ đo lại thấy có kết quả thì mình vui lắm, vì năm nay mình 24t thì làm gì còn phát triển được nữa nên đành dùng thuốc trợ giúp. Tuy không tăng được nhiều như mong muốn nhưng tăng từ từ như vậy cũng an toàn hơn các bạn à. Hiện mình đang đặt thêm 1lt mạnh x2 để hy vọng V1 tiến triển hơn. Nhưng đợt này mình ko đặt bên KV nữa do giá ở đó khá chát, còn nhiều chỗ bán hàng thật nhưng giá rẻ hơn được 100-200k lận đó các bạn. Các bạn tìm chỗ uy tín mà mua nhé, nếu các bạn có điều kiện thì mua bên Kiều Vi cho an toàn nhé. Bài này mình không quảng cáo hay ghi láo nhé, nếu ai muốn hỏi gì thì ib mình trả lời cho các bạn nha. Vì mình đã dùng thử nên muốn tạo cơ hội cho các bạn biết thêm về sản phẩm. Mình dùng thì thấy có kết quả là thật nhưng hậu quả thì không biết có không do người ta tư vấn đây là thuốc tự nhiên an toàn 100% 😂😂
    comment by WTT mobile view
    Bạn ơi bạn mua, ở đâu vậy bạn đặt mình với ạ
    • micegin Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotcon_2007 Xem bài viết
    M còn dư 4 liệu trình bạn nào cần mình để lại gốc luôn nhé
    Bạn còn ko ạ? 1 liệu trình là mấy gói vậy bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotcon_2007 Xem bài viết
    Đầu tháng 5 này bạn mình về có loại mạnh bạn nào dùng thử thì gọi m nhé
    Loại mạnh giá bao nhiêu vậy bạn?
    • Munmun9 Khách
    Mình 23 tuổi dùng thuốc bà già thái 2 tuần tăng được 2cm rồi. Mình đặt mua số lượng lớn dùng không hết. Bạn nào có nhu cầu mình để lại giá mềm nhé.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5