Xin review về thuốc nở ngực bà già thái lan

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.7K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 125 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dung041092 Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi...bạn có biết giá của nó bên thái áng chừng ra tiền việt là bao nhiêu k vậy...mình băn khoan quá...mình uống của kiều vì...có hiệu quả....giá là một liệu trình 3 gói loại mạnh là 900...mà có chỗ chị kia...giá có 300 một liệu trình cũng 3 gói loại mạnh luôn...thấy nhiều khách hàng của chị đó sự dụng phản hồi cũng hiệu quả...mà giá trên trời dưới đất...thật k biết đâu mà lần
    comment by WTT mobile view
    mình cũng thấy có nhiều giá lắm bạn, hàng mình mua của bên cty gì ấy, quên mất rồi. mình mua 70k 1 gói thui bạn, trên fb thấy nhìu bạn hét giá tới 100 mấy luôn á!!! mà bạn dùng mấy liệu trình mà có kết quả vậy?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Dung041092;35648629]Bạn cho mình hỏi...bạn có biết giá của nó bên thái áng chừng ra tiền việt là bao nhiêu k vậy...mình băn khoan quá...mình uống của kiều vì...có hiệu quả....giá là một liệu trình 3 gói loại mạnh là 900...mà có chỗ chị kia...giá có 300 một liệu trình cũng 3 gói loại mạnh luôn...thấy nhiều khách hàng của chị đó sự dụng phản hồi cũng hiệu quả...mà giá trên trời dưới đất...thật k biết đâu mà lần[FBI]comment by WTT mobile view e cũg mua bên kieu vi lieu trình 3 gói 450k mà moi dùg có 1 gói . chị dùg được bao lau roi mà co hieu qua vạy chị

Gởi từ ứng dụng Webtretho của AnhAnhgirl
    • 75 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thiệt tình người thì to vật người thì k có. Giá như san sẻ được cho nhau thì tốt biết mấy các mẹ nhỉ!
    dáng đẹp hiền ngoan chồng thương
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn dùng mấy liệu trình loại mạnh là có hiệu quả vậy bạn? Mình nhỏ xíu luôn, dùng có hiệu quả k bạn, minh cung đang định dùng thử đó b
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang hóng nè.có mẹ nào dùng chưa, cho ý kiến hi
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm vấn đề này. Có mẹ nào dùng rồi thấy tnao? Và cái này có an toàn k? Vì định đi nâng ngực, nhưng ck cứ cản vì sơn biến chứng
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào uống mình để lại cho một ít, bạn mình ở thái gửi về nhưng một bịch tới 40 gói nên mình dùng ko hết, hàng đảm bảo xách tay Thái luôn nhé mà rẻ chứ ko như ở Việt Nam bÁn
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuoc loai nao giog ben kiu vi k ban,bao nhiu 1goi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotcon_2007 Xem bài viết
    Bạn nào uống mình để lại cho một ít, bạn mình ở thái gửi về nhưng một bịch tới 40 gói nên mình dùng ko hết, hàng đảm bảo xách tay Thái luôn nhé mà rẻ chứ ko như ở Việt Nam bÁn
    ban dug bao nhiu goi roi thay co hiu wa k
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

I chang luôn vì mình thấy kiều vi bán nên nhờ bạn mình ở thái mua dùm, mà bên tiệm thuốc Tây họ ko bán lẻ mà bán 1 bịch tới 40 gói lận nên mình ko dùng hết đc, mình mới dùng 2 liệu trình 6 gói nghỉ gần 1 tháng mới bắt đầu có td thôi, chắc phải dùng thêm vài liệu trình nữa cái này td chậm, bạn mình nói bs bên đó nói uống tốt ko td phụ nên cũng yên tâm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotcon_2007 Xem bài viết
    I chang luôn vì mình thấy kiều vi bán nên nhờ bạn mình ở thái mua dùm, mà bên tiệm thuốc Tây họ ko bán lẻ mà bán 1 bịch tới 40 gói lận nên mình ko dùng hết đc, mình mới dùng 2 liệu trình 6 gói nghỉ gần 1 tháng mới bắt đầu có td thôi, chắc phải dùng thêm vài liệu trình nữa cái này td chậm, bạn mình nói bs bên đó nói uống tốt ko td phụ nên cũng yên tâm
    ben kiu vi h co loai mah gap doi 900n do ban,ma b ban lai gia bao nhiu
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình để lại bạn liệu trình 250k thôi, mình ko có nhiều để bán, bạn lấy thì ll nha
    IMG_6163

IMG_6164
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sđt mình 0907119561 có gì ll nha nói trên này ko tiện
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn có lấy loại mạnh hông ?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mua liệu trình giảm cân Vip Kiều Vi toàn thân (bắp tay, bụng, đùi) mình dùng dc 4 ngày còn 3 ngày kg muốn dùng nữa, có mẹ nào muốn mua lại kg m để giá 200k.
    rw về sp: qua 4 ngày sdung m đã giảm dc 3 kg.
    ý định ban đầu là giảm 5kg nhưng cơ thể m yếu quá, rất mệt cm à. Từ nay nếu bị béo chắc m sẽ chăm chỉ luyện tập, ăn kiêng chứ có cho tiền m cũng kg dám uống thuốc gc nữa đâu. huhu.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho mình hóng với ạ, bạn dùng thuốc chưa, hiệu quả ko, mình cũng đang muốn dùng thử thuốc giống của kiều vi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy uống thuốc nở ngực có tăng size thật hả bn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dung cam thanh buoi loại mạnh của kiều vi có hiệu quả thật hả bạn. Bạn tăng dc bao nhiêu cm vậy. Mình cũng đang muốn thử mà băn khoăn ko biết thực hư ra sao nữa.
    Cho mình xin ý kiến nhé
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn sd sp nỡ ngực có ok k? Giá bao nhiêu 3 gói vậy ạ.
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5