VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Xin hướng dẫn cách tính thuế xây dựng cơ bản

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.83K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 2,641 Bài viết

• 1,454 Được cảm ơn

Anh/Chị nào, biết về cách tính thuế xây dựng cơ bản (sau khi xây xong nhà thì mình phải tìm công ty lập thủ tục nghiệm thu công trình, và đóng thuế xây dựng cơ bản (trong trường hợp công ty xây dựng ko xuất hóa đơn nhân công cho mình)) của 1 căn nhà , và văn bản hướng dẫn cách tính, và về đơn giá từng loại kết cấu (ví dụ tường gạch . sàn gỗ , mái tôn giá bao nhiêu, sàn lầu giá bao nhiêu), hướng dẫn giúp mình nhé,
    THANKS
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin hướng dẫn cách làm lạp xưởng

Các mẹ đảm đang ơi ! Sắp đến tết rồi em muốn tự làm lạp xưởng để ăn mà bao nhiêu năm rồi em vẫn chưa tìm được nơi nào dạy để em học.Có mẹ nào biết cách làm chỉ em với.

• Xin hướng dẫn cách kho cá kèo ngon ...

Nhiều lần đi chợ thấy có bán cá kèo ngon quá...mà mình thì kho cá này không được ngon lắm...Cu Tin nhà mình thì rất thích ăn món này..Các bạn hướng dẩn giúp mình làm sao kho cá cho ngon và không bị nát với nhé ! Để cuối tuần rước con về nhà làm cho con nó ăn.... Cám ơn các thật nhiều trước nhé !

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...

• 19 poster nâng cao nhận thức cả thế giới nên xem

Tui chưa bao giờ hết hứng thú với những mẫu poster nước ngoài mang tính chất cổ động, hay truyền...

• 294 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm chủ đề này mà kg thấy cao nhân nào giúp đỡ hết!