VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Xem bói, xem tử vi ở đâu các bác ơi!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 323K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

37 Người đang theo dõi

• 896 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Hôm qua mình làm chuột bạch tới bác Trứ này rồi, mình đi cũng chưa mong là xem được. Quả thật vậy, vì có tới 4 cô chờ từ 8a.m tới tận 4p.m mới tới lượt, nên mình chỉ kịp lo cái của mình là đăng ký và xem bằng đc địa chỉ nhà bác Trứ để các mẹ biết đường đến.

Tớ có ngồi nghe để xem cách "đọc giải" của bác này thế nào. Nói chung là rất chung chung, nhưng, có cái "NHƯNG" này quan trọng này : nó rất chung chung với người chỉ biết nghe, đi xem cho nó đỡ tò mò và xem ko mục đích. Còn người nào cần hỏi gì , thì bác này nói thẳng thắn phết đấy. Tức là nên biết mục đích xem là gì thì đi, như thế mình đỡ thất vọng.

Ngoài ra, tớ phát hiện thấy là sau khi đọc Vietlyso.com và nghe bác Trứ bình giải thì tớ học được vài chiêu về tử vi. Lần này đi chưa nghe được cái gì về mình nhưng lại học được một chút nên cũng khoái.

Nói chung bác Trứ cũng dễ chịu thôi, nếu đi xem có mục đích thì nên hỏi tay bo với bác ấy, cả chuyện xấu.

Số nhà của bác Trứ thì meminhmin đưa rồi đấy, còn ngõ nhà bác ấy là ngõ 43 đường Nguyễn An Ninh. Địa chỉ cụ tỷ nhé, các mẹ cứ thế mà tìm, đường to, ngõ rộng, sân để đc xe, các mẹ cứ yên tâm. Nhưng các mẹ đừng "đến" hội đồng bác ý nhé, vì tuổi cao rồi, lại thỉnh thoảng hay bị phân tâm bởi cháu nhỏ.

So qua một chút nhận xét của tớ về bác này, ai cần chia sẻ thông tin gì nữa thì aloo cho tớ.
    Thế nhé, chúc mọi người may mắn.

• 208 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con_chim_hư_hư
    hihihihii nói chung là bác Trứ (mẹ dominhthu nói mới nhớ tên) xem được nhất, bác ý kết hợp tướng số này nọ nữa thì phải
    địa chỉ thì mẹ Minhmin nói rồi, tớ có biết địa chỉ đâu, toàn bạn bè dẫn đi, lần đầu anh Long bảo sai giờ, nên về, mấy năm sau bác Trứ hỏi giờ tớ bảo mẹ cháu chẳng nhớ chính xác chỉ biết là khoảng 13-13h30 thế là bác ý bảo xem giờ Mùi, nếu không đúng thì chuyển sang giờ ngọ, bác hỏi 1 hồi mình trả lời, vâng hoặc không, bác bảo giờ ngọ, thế là xem theo giờ ngọ, mà xưa giờ đi xem toàn tính là giờ Mùi,
    nói chung là bác ý nói thẳng, cơ mà đúng ạ
    mẹ dominhthu ơi, hay là hội mình ọp tử vi nhà bác Trứ nhỉ
    Mẹ béo ơi! Vào SG đi em dẫn đi coi bói, hay lắm, đảm bảo không đúng không lấy tiền...
    Làm sao về được mùa đông.Dòng sông đôi bờ cát trắng....

• 957 Bài viết

• 415 Được cảm ơn

T­­ưởng ai xem tử vi hoá ra bác Trứ, 2 năm trước đây tớ đã lọ mọ đến nhà bác rồi, nhưng sau khi đọc ngày tháng năm sinh, giờ sinh thì bác phán không phải giờ sinh của cháu, lệch đi trên dưới cũng không phải, mình sinh giờ Mùi mà, lệch đi giờ Ngọ và giờ Thân cũng ko phải. Vì bác bảo sinh vào những giờ đó thì mình da phải đen và gầy xấu cơ, chứ không da trắng và xinh như thế này. Bác chịu. Úi hehe, thế là thôi đi về.

• 270 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

@Timay : SG coi bói ở đâu thế? cho mình địa chỉ đi. hehehe Mình ở SG đây

• 832 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

nếu là xem bói ở chỗ ông Trứ thì mời các mẹ vào đây này.

ĐC xem bói ở HN đây....

Tớ đã từng tham gia rôm rả ở link này... rốt cục vẫn chẳng biết đi coi ở đâu cho đúng cả.

Các mẹ post thử thêm chỗ nào khác đi...

Còn chỗ bác Trứ đó thì.... có lẽ không đúng đâu, sau khi các mẹ đã comment khá đầy đủ. Bác ấy vẫn đang nợ tớ một lá só 50K (do mẹ tớ sinh mổ tớ đấy :3: )

• 679 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Xem tử vi mà càng chi tiết là càng bốc phép, suy luận(dựa vào tướng mạo,cách giao tiếp....) thôi thế mà các mẹ tin. Tâm lý càng suy nghĩ lại càng thấy tin, đúng tới 60% là thầy giỏi quá rồi, ví như 40% sai thì là đương nhiên. Khổ thân các mẹ quá.

Quan điểm BSN tử vi người ta chỉ đoán được toàn cục thôi. Người này số sẽ may mắn, người này sức khoẻ không tốt, người này chuyện gia thất sẽ vất vả .v.v....

BSN thỉnh thoảng nhờ bác N ở Làng Triều Khúc lập lá số thấy cũng tàm tạm, nhưng phải nhớ chính xác giờ sinh.

• 832 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Đã mẹ nào coi bói ở ông Toại ở mạn cầu Trung Hòa Nhân chính chưa nhỉ?

• 208 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhuy
    @Timay : SG coi bói ở đâu thế? cho mình địa chỉ đi. hehehe Mình ở SG đây
    Bạn muốn coi thì tel số naỳ nè: A.Phong-Coi chỉ tay và bày (ngô Tất Tố -Bt)8409016 or Mr.Lộc ( Phan Xích Long) 0903359729 Tử VI
    Làm sao về được mùa đông.Dòng sông đôi bờ cát trắng....

• 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

từ ngày mình lấy chồng đến bây giờ là 4 năm, chưa đi xem xét gì, cũng từ khi lấy chồng mình thấy mọi thứ lục đục quá.....Mình muốn đi xem thầy xem thế nào. Bạn nào biết chỉ cho mình

• 1,941 Bài viết

• 3,800 Được cảm ơn

bạn đến số 9 ngõ 165 ngách 165/2 thái hà xem, cô khanh