37 Người đang theo dõi

• 1,100 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lửa trời Xem bài viết
    Người ta nói " Nhất tướng nhì số " vì vậy e đã đi xem tử vi của 2 ông thầy là ông Trứ ở Nguyễn An Ninh và ông Sửu ở Long Biên đều giỏi , nhưng rất muốn xem tướng hơn , vì vậy ở HN này nghe giang hồ đồn đại có ông thầy tướng tên THĂNG xem tướng cực kỳ giỏi,nhà ở trên Bưởi thì phải . Ai biết địa chỉ và số đt của thầy chỉ giùm e với. Thank you các a chị rất nhiều :570: :553: :559: :570: :553: :559:
    Chờ mãi, chờ mãi mà vẫn bặt vô âm tín của thầy Thăng buồn quá :Crying: :Crying: :Crying: buồn quá:Crying: :Crying: :Crying: có ai biết chỉ giùm tôi đi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH2; 14/04/2008 vào lúc 10:32 PM.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui!:LoveStruc::LoveStruc:
    • 66 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

em có địa chỉ xem tử vi này, các mẹ thử xem sao, nói đùa là thử thôi chứ xem đúng lắm, mỗi tội mẹ nào " yếu tâm lý" thì đừng đi xem nhé. Cụ Bảo- 132 Bà Triệu, nhà cụ ở trong ngõ này, cụ già rồi nên thường chỉ xem vào buổi sáng thôi. Cụ xem rất đúng, thường tập trung vào xem cho mình những cái xấu, cần tránh, cần "giải" còn những cái tốt thì cụ chỉ nói qua thôi vì cụ bảo tốt thì đã tốt rồi, quan trọng là xem cái xấu để tránh.
    • 1,699 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haquemayen Xem bài viết
    em có địa chỉ xem tử vi này, các mẹ thử xem sao, nói đùa là thử thôi chứ xem đúng lắm, mỗi tội mẹ nào " yếu tâm lý" thì đừng đi xem nhé. Cụ Bảo- 132 Bà Triệu, nhà cụ ở trong ngõ này, cụ già rồi nên thường chỉ xem vào buổi sáng thôi. Cụ xem rất đúng, thường tập trung vào xem cho mình những cái xấu, cần tránh, cần "giải" còn những cái tốt thì cụ chỉ nói qua thôi vì cụ bảo tốt thì đã tốt rồi, quan trọng là xem cái xấu để tránh.
    Mẹ nó ơi chỗ đấy ngồi đợi lâu không? Chi phí chung như nào vậy?

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lửa trời Xem bài viết
    Chờ mãi, chờ mãi mà vẫn bặt vô âm tín của thầy Thăng buồn quá :Crying: :Crying::Crying: buồn quá:Crying: :Crying: :Crying: có ai biết chỉ giùm tôi đi

Hay có phải là thầy Vũ Thăng, di cư Nam Bắc Bắc Nam liên tục, thầy này hiện ở SG. Có mẹ đã post địa chỉ ở topic hàng xóm, không biết có phải là 1 người không, mình cứ copy lại:

08/04/2008, 01:05 AM
    quaca001
    Thành viên

Ðề: Chỉ giúp em thầy lập tử vi tốt
    Đây là địa chỉ nhà ông thầy Vũ Thăng : 101 Nguyễn Thái Học, F Tân Thành, Tân Phú. SDT : 0915908040. Mẹ nào thích coi thì gọi trước hỏi nha. Còn tiền bạc la 500k/ lá số

---
    Thành viên Hoaan bên tvls cho biết: Mình có biết một số địa chỉ tại HCM vì trước đây các bạn trong cơ quan hay đi xem:

Ông Thăng chuyên xem cho các Bác trung ương, và rất hay được các Bác Trung ương rước ra Hà Nội xem cho gia đình. Muốn xem ông này phải điện thoại hẹn trước. Khả năng theo mình là rất tuyệt vời nhưng giá hơi cao (400 ngàn/lần) sau đó nếu muốn xem từng năm thì giá 100 ngàn.

-----------

Thiên thượng hoả nên dùng Mozilla Firefox, Ctrl++ để chữ to, đọc dễ. Bạn hay để phông chữ quá to, Mod sửa mấy lần rồi, mà các thành viên khác đọc cũng thấy kỳ.

Mấy dòng góp ý. Có gì không vui, mong bỏ qua.
    PINKFLOYD the wall
    • 945 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoaThuyTinh79 Xem bài viết
    Đây là địa chỉ và số điện thoại nhà Chú Diệp.

Mỗi lần xem chú ấy lấy 50.000 VND

Nguyên văn bởi Me Cun&Bi
    Hôm nay, mình mới đọc chỗ này. Có một địa chỉ này mà các bạn bè của mình đều khen ngợi (bản thân mình xem cũng thấy chính xác) và giá cả rất hợp lý, bác ấy trông rất hiền lành, phúc hậu (tớ không hề có ý quảng cáo đâu, các mẹ nhé, chỉ là thấy các mẹ có nhu cầu thì tớ giới thiệu thôi vì chỗ bác này tớ cũng được bạn bè giới thiệu)

Bác Diệp, Số nhà 10, ngõ 149 phố Cự Lộc (cái ngõ Cự Lộc này nằm trên đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, cách siêu thị điện máy Pitco Plaza vài chục mét)

Tel: (04)5587753

P/S:Bạn nào quan tâm thì trước khi đến nên gọi điện trước để confirm xem bác ấy có nhà không.
    Nghe mọi người tán dương chú Diệp này quá hôm trước em đưa đứa bạn wa nhà chú ấy xem tử vi, em cũng định xem mà thấy chú ý nói cho mấy người trước ko có gì đặc sắc lắm nên từ bỏ luôn ý định. Có lẽ tại em không hợp với cách xem của chú ấy. Thấy chú ấy nói cho bạn em cũng hơi dựa thật ạ.
    Còn ông bố con ông Trứ ở Nguyễn An Ninh thì em đến 2 lần cách đây mấy năm rồi. Lần đầu tiên đi một mình đến xem ông bố thì ông kêu không đúng giờ nên ông không xem cho. Về hỏi lại Mama cụ vẫn khẳng định giờ là chính xác. Lần sau đi cùng 2 đứa bạn nữa nhờ ông con xem cho thì xem được. Tuy nhiên cũng không có gì đặc sắc lắm. Em cũng quên mất tiêu lúc đó ông con phán những gì rồi. Cơ bản là thấy không đúng lắm.
    Có lẽ xem cái món này cũng còn phải có duyên với thầy nữa:RaisedEye
    • 268 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình có địa chỉ của một ông thầy tên Vũ Hùng,điện thoại số 9237053.Địa chỉ ở Nguyễn Trãi quận 5. Các sếp và dân làm ăn chuyên coi ở đây.Mình mới xin được địa chỉ ,tính đi coi vì bên họ hàng mình có trường hợp ông thầy này coi đúng từ quá khứ đến tương lai (đã kiểm nghiệm nhiều năm)một cách gần như tuyệt đối.
    Có ai đã từng xem ông thầy này chưa?
    • 1,056 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Mẹ na-na ơi, khi nào chị đi coi ông thầy này rủ em đi coi với nha chị! Em ở HN vào, mà đang muốn đi coi quá, hỏi thầy mấy chuyện về con cái. Thanks chị!

Trích dẫn Nguyên văn bởi na-na Xem bài viết
    Mình có địa chỉ của một ông thầy tên Vũ Hùng,điện thoại số 9237053.Địa chỉ ở Nguyễn Trãi quận 5. Các sếp và dân làm ăn chuyên coi ở đây.Mình mới xin được địa chỉ ,tính đi coi vì bên họ hàng mình có trường hợp ông thầy này coi đúng từ quá khứ đến tương lai (đã kiểm nghiệm nhiều năm)một cách gần như tuyệt đối.
    Có ai đã từng xem ông thầy này chưa?
    • 268 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SweetKitty Xem bài viết
    Mẹ na-na ơi, khi nào chị đi coi ông thầy này rủ em đi coi với nha chị! Em ở HN vào, mà đang muốn đi coi quá, hỏi thầy mấy chuyện về con cái. Thanks chị!
    Mình đang bận điên lên đây nên muốn đi lắm mà chẳng xếp được thời gian,nghe nói thầy này phải điện thoại trước để ổng cho hẹn,Sweetkitty thử đi xem,nếu tuần tới mình đi được sẽ nhắn nhé:Battin ey:
    • 1,056 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Dạ, thx chị! Nếu đi dc chị nhớ PM em nha, ! Thx chị nhiều!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi na-na Xem bài viết
    Mình đang bận điên lên đây nên muốn đi lắm mà chẳng xếp được thời gian,nghe nói thầy này phải điện thoại trước để ổng cho hẹn,Sweetkitty thử đi xem,nếu tuần tới mình đi được sẽ nhắn nhé:Battin ey:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 132 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haquemayen Xem bài viết
    Đúng là mình cũng nghe có người giới thiệu cụ lâu rồi, nhưng do mình quên tên và quên cả địa chỉ nữa, hóa ra bây giờ cụ vẫn còn xem. Bạn cho mình hỏi với: là bồi dưỡng bao nhiêu, à mà tờ nhớ cũng phải nói là ai đó giới thiệu, ko thì cụ ko xem đúng ko? Mẹ nó cho thêm thông tin với nhé, cám ơn mẹ nó nhiều.:LoveStruc: