VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Xem bói, xem tử vi ở đâu các bác ơi!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 336K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

• 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em nhớ hình như có đề tài này rồi nhưng mà em không tìm thấy, bác nào có link cho em xin với, không thì bác nào có kinh nghiệm xem tử vi, xem bói, xem tướng......... cho em biết địa chỉ, em máu quá rồi, đang muốn xem khi nào thì đời phất đây các bác ơi

I am shinning like the candle in the dark, when you tell me that you love me

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 177 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhoai
    Em nhớ hình như có đề tài này rồi nhưng mà em không tìm thấy, bác nào có link cho em xin với, không thì bác nào có kinh nghiệm xem tử vi, xem bói, xem tướng......... cho em biết địa chỉ, em máu quá rồi, đang muốn xem khi nào thì đời phất đây các bác ơi

Mình biết 2 trang web:
    - www.tuvilyso.com
    - www.vietshare.com

Mình xem đi xem lại rồi, cỡ khoảng dăm chục năm nữa mình mới phất, hết cả máu.
    You 'll be in my heart
    • 2,252 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Mình mới biết một ông xem tử vi cực chuẩn, nhưng phải hẹn trước cả tuần cơ. Chủ nhật trước mới xem được tử vi cho chồng, sáng nay lại đi tiếp đây. Có mẹ nào đi không?

Mẹ cháu xem tử vi của chồng thấy nhiều cái đúng, nhưng mà có những chuyện là quá khư của chồng, như chuyện tình cảm cũng bị lộ, thế là về bắt chồng khai báo. Híc, có ai như chồng mình không? Thành khẩn khai báo, sau đấy thì mình hét toáng lên. Ông ấy còn bảo em đi xem làm gì, xem về rồi lại nghĩ ngợi lung tung. Đấy, mẹ nào muốn biết bí mật riêng tư của chồng đi kéo cả chồng đi cùng nhé! Nhưng mà biết rồi khổ lắm
    ĐAM MÊ là phẩm chất có sẵn trong mỗi con người, nó làm phong phú đời sống, làm giàu cảm xúc và đam mê đã gắn kết chúng tôi lại với nhau.

đánh dấu cho dễ tìm---Ngôi nhà nhỏ
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeBiBo
    Mình mới biết một ông xem tử vi cực chuẩn, nhưng phải hẹn trước cả tuần cơ. Chủ nhật trước mới xem được tử vi cho chồng, sáng nay lại đi tiếp đây. Có mẹ nào đi không?

Mẹ cháu xem tử vi của chồng thấy nhiều cái đúng, nhưng mà có những chuyện là quá khư của chồng, như chuyện tình cảm cũng bị lộ, thế là về bắt chồng khai báo. Híc, có ai như chồng mình không? Thành khẩn khai báo, sau đấy thì mình hét toáng lên. Ông ấy còn bảo em đi xem làm gì, xem về rồi lại nghĩ ngợi lung tung. Đấy, mẹ nào muốn biết bí mật riêng tư của chồng đi kéo cả chồng đi cùng nhé! Nhưng mà biết rồi khổ lắm
    Ối bác ơi xem ỏ đâu thế máu quá, thế mà ko bít sáng nay đi với bác luôn. Bác cho em cái địa chỉ nhá, nhá bác :4: :4: :4:

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị ơi, chị post địa chỉ lên đây được không? Em muốn xem 1 cái, vì thực ra, xem 1,2 lần nhưng chỉ qua loa. Lần này em muốn xem kỹ càng.
    • 111 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ơ, mẹ nó quảng cáo hay thế nhưng lại quên post địa chỉ rùi. Mình cũng thích xem lắm nhưng chưa gặp ai cực chuẩn như mẹ nó cả.
    • 2,252 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Sorry, các mẹ. Sáng này mẹ cháu đi đến 12h hơn mới về. Chiều nay mải buôn bán với mấy mẹ hội Miu. Giờ xem tin nhắn của mẹ Khoai mới biết mấy mẹ réo ở đây. Nói chung mẹ cháu ít khi đi xem bói lắm, xem tử vi thì đây là lần thứ 2 mà toàn xem cho chồng, hôm nay xem cho cả 3 mẹ con luôn. Các con thì còn phải ngẫm, còn mình thì thấy đúng khoảng 80% của quá khứ, hiện tại (tương lại thì lại phải ngẫm tiếp)

Đây là địa chỉ của nhà ông ấy : Chú Sửu, số nhà 54 phố Long Biên I
    Mình quên không hỏi số tel cố định, có số di động của con gái chú ấy. Chuyên ngồi nhận điện thoại và đặt hẹn với mọi người. Nga tel 098 886 7904
    Thấy em này quảng cáo là Bố em xem cho cả Bộ Ngoại Giao, rồi xem cho các ông to, cứ người này xem rồi lại giới thiệu cho người kia. Túm lại là mẹ cháu được cô cháu, và đứa bạn đi xem về giới thiệu. Nghe thấy hay, lại đang có kế hoạch nhớn nên quyết đi xem một phen :4: Xem tử vi phải nhớ ngày tháng, năm sinh mới chuẩn.

Các mẹ đi về nhớ báo cáo kết quả nhé! Sáng nay mình xem cho 3 mẹ con thì lá số đẹp lắm. Nhưng vẫn phải đề phòng kẻo mất chồng như chơi Lá số của 2 con thì tuyệt đẹp. Ông ấy còn nói lá số của thằng cu nhà mình 1500 lá mới có 1 lá đẹp như thế. Làm mẹ cháu sướng quá, xong còn phải ngẫm đã.
    ĐAM MÊ là phẩm chất có sẵn trong mỗi con người, nó làm phong phú đời sống, làm giàu cảm xúc và đam mê đã gắn kết chúng tôi lại với nhau.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 208 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mẹ BeBIBO ơi thế 1 lá số hết bao nhiêu xiền vậy ạ
    Làm sao về được mùa đông.Dòng sông đôi bờ cát trắng....
    • 2,252 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Timay
    Mẹ BeBIBO ơi thế 1 lá số hết bao nhiêu xiền vậy ạ
    Riêng tiền lập tử vi là 30k, tiền xem là 70k. Nhưng mà họ tính chung là 100k/1 lá số. Ông ấy đọc đến đâu mình viết đến đó, còn nếu để họ lập và viết thành quyển cho mình thì 200k. Hiện tại mình đang đặt tiền nhờ Nga con chú ấy lập và viết chi tiết từng năm cho 2 nhóc, nghe nói rất hạn chế nhận kiểu này vì mất thời gian.

Có mẹ nào nói mình quảng cáo hay, thực sự mình đi xem về thấy đúng thì kể cho mọi người nghe, nhân tiện thấy cái topic của mekhoai về vấn đề tử vi. Chứ không phải là quảng cáo gì đâu. Mẹ nào tin thì xem, còn không thì thôi nhé!

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Riêng tiền lập tử vi là 30k, tiền xem là 70k. Nhưng mà họ tính chung là 100k/1 lá số. Ông ấy đọc đến đâu mình viết đến đó, còn nếu để họ lập và viết thành quyển cho mình thì 200k. Hiện tại mình đang đặt tiền nhờ Nga con chú ấy lập và viết chi tiết từng năm cho 2 nhóc, nghe nói rất hạn chế nhận kiểu này vì mất thời gian.

Có mẹ nào nói mình quảng cáo hay, thực sự mình đi xem về thấy đúng thì kể cho mọi người nghe, nhân tiện thấy cái topic của mekhoai về vấn đề tử vi. Chứ không phải là quảng cáo gì đâu. Mẹ nào tin thì xem, còn không thì thôi nhé!

Cảm ơn mẹ Bebibo nhé, em đặt rồi, chiều thứ 2 mới đến lượt, chắc phải xin nghĩ cả buổi làm rồi. À mà chị ơi, ông ấy xem có chi tiết cụ thể không? Hay chỉ xem chung chung?
    • 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng đã đi xem tử vi của bác Sửu vào hồi Tết năm ngoái. Hồi đấy cũng gọi điện cho chị Nga để hẹn nhưng vì bác này toàn xem cho khách quen là khách bên Bộ Ngoại giao (thấy chị Nga nói thế) nên phải đi đi lại lại chờ đợ đến lần thứ 3 em mới xem được. Một số người bạn của em đã xem trước đó đều khen là rất đúng. Thành ra em rất máu , rủ 3 đứa nữa cùng lặn lội qua cầu đi xem, lại còn lập cả lá tử vi cho bạn trai.

Cả buổi chiều hôm đấy bác chỉ nhận xem cho 4 đứa bọn em thôi. Phải nói là bác nói chung về tính cách, về hoàn cảnh gia đình thì rất đúng. Nhưng không biết hôm đấy có phải do bác mệt không mà nói rất ít, em ghi chép liên hồi được có hơn 1 trang. Xét về chuyện tương lai thì cho đến hiện giờ, bác phán cả 4 bọn em đều sai hết. Cả 4 đứa bọn em bác đều bảo năm nay sẽ lấy chồng. Riêng em vì xem cả cho bạn trai nên bác khẳng định đấy là chồng em và còn chỉ rõ cả tháng cưới. Nhưng mừ... hiện giờ qua ngày tháng rùi chẳng thấy đám cưới đâu :4: mà em và bạn trai đã chia tay nhau từ đầu năm . Một đứa bạn em xem cho cả người yêu nó thì bác cũng phán 2 đứa sẽ cưới nhau năm nay. Nhưng cuối cùng thì cuối năm nay bạn em có cưới nhưng... cưới... chàng khác :4:. 2 đứa còn lại thì bạn trai đều đang học ở nước ngoài, đến cuối năm sau mới về, thì sao mà cưới năm nay được . Chuyện tương lai công việc bác nói rất ít, đến giờ chẳng để lại ấn tượng gì trong em cả.

Em nghĩ là chắc đi xem tử vi cũng phải có duyên. Phải gặp đúng thầy mới xem đúng cho mình được. Các chị có thầy nào khác không để em đi xem thử xem bao giờ lấy chồng với ạ ?
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

He he cảm ơn mẹ BIBO, em thì thứ 6 này mới được xem còn bạn em xem về rồi nó bảo phải kiểm nghiệm mới biết, nhưng chả hỉu ông ý bảo sao mà nó tự động trả thêm 100K nữa

• 180 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ở đây đã có mẹ nào đi xem tử vi ở nhà một bác ở đường Nguyễn An Ninh chưa? Mấy năm nay mình xem ở đấy rồi, nói chung là cũng đúng khoảng 70-80% đấy. Ở tầng dưới là con trai cụ ấy xem, anh ấy tên là Long, còn bác ấy xem ở trên gác (theo mình và mấy người đã từng xem ở đó thì nên xem của bác trên gác thì chuẩn hơn, vì bác ấy xem cẩn thận và có trách nhiệm). Đường lên gác là một cái câù thang nhỏ bằng gỗ. Nhưng đặc biệt ở đó không phải ai cũng đến cũng được xem, mà trước tiên đến bác ấy hỏi xem mình sinh giờ, ngày, tháng, năm...bác ấy thấy diện mạo của mình có đúng với ngày sinh, gìơ sinh thì bác ấy mới nhận xem cho, còn nếu không chuẩn thì bác ấy không nhận xem và đuổi về luôn khỏi mất tiền và thời gian.
    Mẹ nào có nhu cầu thì đến đầu đường Nguyễn An Ninh (đầu phía đường Trương Định ấy), đến đó thì hỏi thăm tiếp. Mình đi thì nhớ đường chứ nếu để nói mà nhớ số nhà thì không thể nhớ nổi, nhưng nhà đó cũng dễ tìm lắm. Nếu đi từ phía đường Trương Định vào thì chỉ đi một đoạn rồi rẽ phải là vào tới nơi thôi.
    Em - Hoa cúc vàng giữa cỏ dại hoang sơ,
    Em - Hạt cát giữa muôn vàn hạt cát.
    Có còn in đáy mắt, mùa thu vàng hoa cúc của riêng anh.
    • 899 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Songthuong113 ơi, bạn xem ở ÔNg bố chỗ Nguyễn Anh Ninh là giá bao nhiêu , bạn sharre kinh nghiệm cho mọi người với. Thanks.
    • 4,454 Bài viết

• 569 Được cảm ơn

hihihiih, cái vụ xem tử vi đời em hơi bị hay, ai mách ông bà nào xem tử vi, xem bài, xem chỉ tay chỉ chân là em đi tuốt, kể cả xem quả cau, mấy bà đồng em cũng thử rồi, nghĩ lại thấy buồn cười quá các bác ợ
    bác Sửu em cũng xem rồi, hai bố con bác gì ở Nguyễn An Ninh em cũng xem rồi, bác gì ở gần hàng Than em cũng xem rồi, nói chung xem khoảng chục bác tử vi, chục bác các loại hình khác, bác nào cũng nói đời em hơi bị ngon, sau này giầu lắm, tiền tiêu không hết
    hhuhuhuhuhu
    thế mà càng ngày em càng nghèo, trc thì còn có tí tiền tiêu dè xẻn, chứ bây giờ chẳng còn tiền gì mà tiêu nữa
    nhưng em thấy bố anh Long xem hay nhất, đúng nữa, mỗi tội hồi em xem là 28t, chưa lấy chồng bác í bảo năm đấy lấy chồng, còn năm 29 thì không lấy đc, thế mà 29t em lấy chồng ạ, nhưng bác í lại nói cực đúng vụ lí do lấy chồng ạ
    nói chung bác đấy nói đúng nhất, nhưng bác í không bảo em giầu nứt đố đổ vách nên em không thích bác í
    còn bác Sửu nói em sau này có 2 mảnh đất 1 cái nhà hoặc là 2 cái nhà 1 mảnh đất, đến nay vẫn đang vô gia cư không nơi nương tựa, vẫn ăn dầm ở dề nhà mẹ em
    • 4,454 Bài viết

• 569 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pucca
    Em cũng đã đi xem tử vi của bác Sửu vào hồi Tết năm ngoái. Hồi đấy cũng gọi điện cho chị Nga để hẹn nhưng vì bác này toàn xem cho khách quen là khách bên Bộ Ngoại giao (thấy chị Nga nói thế) nên phải đi đi lại lại chờ đợ đến lần thứ 3 em mới xem được. Một số người bạn của em đã xem trước đó đều khen là rất đúng. Thành ra em rất máu , rủ 3 đứa nữa cùng lặn lội qua cầu đi xem, lại còn lập cả lá tử vi cho bạn trai.

Cả buổi chiều hôm đấy bác chỉ nhận xem cho 4 đứa bọn em thôi. Phải nói là bác nói chung về tính cách, về hoàn cảnh gia đình thì rất đúng. Nhưng không biết hôm đấy có phải do bác mệt không mà nói rất ít, em ghi chép liên hồi được có hơn 1 trang. Xét về chuyện tương lai thì cho đến hiện giờ, bác phán cả 4 bọn em đều sai hết. Cả 4 đứa bọn em bác đều bảo năm nay sẽ lấy chồng. Riêng em vì xem cả cho bạn trai nên bác khẳng định đấy là chồng em và còn chỉ rõ cả tháng cưới. Nhưng mừ... hiện giờ qua ngày tháng rùi chẳng thấy đám cưới đâu :4: mà em và bạn trai đã chia tay nhau từ đầu năm . Một đứa bạn em xem cho cả người yêu nó thì bác cũng phán 2 đứa sẽ cưới nhau năm nay. Nhưng cuối cùng thì cuối năm nay bạn em có cưới nhưng... cưới... chàng khác :4:. 2 đứa còn lại thì bạn trai đều đang học ở nước ngoài, đến cuối năm sau mới về, thì sao mà cưới năm nay được . Chuyện tương lai công việc bác nói rất ít, đến giờ chẳng để lại ấn tượng gì trong em cả.

Em nghĩ là chắc đi xem tử vi cũng phải có duyên. Phải gặp đúng thầy mới xem đúng cho mình được. Các chị có thầy nào khác không để em đi xem thử xem bao giờ lấy chồng với ạ ?
    em ơi, bao giờ lấy chồng thì hỏi BSPS chứ sao hỏi thầy bói đc em ơi
    • 899 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Con chim hư hư ơi, vậy bạn nói đến bố anh Long, tức là Ông bố ở Nguyễn An Ninh ah, hay là bác nào? Bạn cho địa chỉ với nhé, thanks bạn.
    • 180 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

NguyenA ơi, chỗ bác ấy mỗi năm lên 10k, nếu như lần đầu lập lá số và đọc cho mình ghi vận hạn các kiểu trong cuộc đời mình thì giá năm nay là 60k, còn nếu hàng năm bạn lại đến xem vận hạn trong năm bạn chỉ việc mang lá số lần trước lập ấy và mất tầm 30-40k thôi.
    Mình tới đó xem từ năm mình đang còn là sv cơ, tới nay đã được tầm 6 năm rồi, nhưng năm nào mình cũng đến xem cho năm mới. Nói chung là xem được đấy, ví như bác ấy nói trong năm nay mình kiểu gì cũng lên xe hoa, mình thì cứ cãi bác xem kỹ giúp cháu vì năm nay tuổi cháu bị Kim Lâu thì làm sao mà cưới được, vậy mà bác ấy cứ khăng khăng kiểu gì năm nay tớ cũng cưới. Quả là không sai, chỉ còn hai tháng nữa là mình phải chui đầu vào giọ rồi đây. Đó là ví dụ điển hình thôi, còn nhiều chi tiết khác nữa cũng chuẩn lắm, bạn thử đến xem sao nhé.
    Lưu ý, nếu có thể thì bạn nên đi xem tầm thời gian này đi vì không có nhiều khách bác ấy có thể nói chi tiết cho mà chép. Còn nếu để ra Tết hoặc giáp Tết thì đông lắm, toàn người đi xem lại thôi, nên bác ấy sẽ ưu ái cho những khách quen của bác ấy mà.
    Em - Hoa cúc vàng giữa cỏ dại hoang sơ,
    Em - Hạt cát giữa muôn vàn hạt cát.
    Có còn in đáy mắt, mùa thu vàng hoa cúc của riêng anh.
    • 899 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

The Songthuong113 có nho bac nay tên la gì ko? Bạn chỉ đuờng cụ thể hơn tý đi, mình chưa hình dung ra chỗ nào cả.
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con_chim_hư_hư
    còn bác Sửu nói em sau này có 2 mảnh đất 1 cái nhà hoặc là 2 cái nhà 1 mảnh đất, đến nay vẫn đang vô gia cư không nơi nương tựa, vẫn ăn dầm ở dề nhà mẹ em

Chim ơi sau này cơ mà vội gì thế :4: , cho mình địa chỉ ở Nguỹân Anh Ninh với, máu xem quá