VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Xem bói, xem tử vi ở đâu các bác ơi!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 331K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

37 Người đang theo dõi

• 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em nhớ hình như có đề tài này rồi nhưng mà em không tìm thấy, bác nào có link cho em xin với, không thì bác nào có kinh nghiệm xem tử vi, xem bói, xem tướng......... cho em biết địa chỉ, em máu quá rồi, đang muốn xem khi nào thì đời phất đây các bác ơi

I am shinning like the candle in the dark, when you tell me that you love me

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 177 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhoai
    Em nhớ hình như có đề tài này rồi nhưng mà em không tìm thấy, bác nào có link cho em xin với, không thì bác nào có kinh nghiệm xem tử vi, xem bói, xem tướng......... cho em biết địa chỉ, em máu quá rồi, đang muốn xem khi nào thì đời phất đây các bác ơi

Mình biết 2 trang web:
    - www.tuvilyso.com
    - www.vietshare.com

Mình xem đi xem lại rồi, cỡ khoảng dăm chục năm nữa mình mới phất, hết cả máu.
    You 'll be in my heart
    • 2,252 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Mình mới biết một ông xem tử vi cực chuẩn, nhưng phải hẹn trước cả tuần cơ. Chủ nhật trước mới xem được tử vi cho chồng, sáng nay lại đi tiếp đây. Có mẹ nào đi không?

Mẹ cháu xem tử vi của chồng thấy nhiều cái đúng, nhưng mà có những chuyện là quá khư của chồng, như chuyện tình cảm cũng bị lộ, thế là về bắt chồng khai báo. Híc, có ai như chồng mình không? Thành khẩn khai báo, sau đấy thì mình hét toáng lên. Ông ấy còn bảo em đi xem làm gì, xem về rồi lại nghĩ ngợi lung tung. Đấy, mẹ nào muốn biết bí mật riêng tư của chồng đi kéo cả chồng đi cùng nhé! Nhưng mà biết rồi khổ lắm
    ĐAM MÊ là phẩm chất có sẵn trong mỗi con người, nó làm phong phú đời sống, làm giàu cảm xúc và đam mê đã gắn kết chúng tôi lại với nhau.

đánh dấu cho dễ tìm---Ngôi nhà nhỏ
    • 564 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeBiBo
    Mình mới biết một ông xem tử vi cực chuẩn, nhưng phải hẹn trước cả tuần cơ. Chủ nhật trước mới xem được tử vi cho chồng, sáng nay lại đi tiếp đây. Có mẹ nào đi không?

Mẹ cháu xem tử vi của chồng thấy nhiều cái đúng, nhưng mà có những chuyện là quá khư của chồng, như chuyện tình cảm cũng bị lộ, thế là về bắt chồng khai báo. Híc, có ai như chồng mình không? Thành khẩn khai báo, sau đấy thì mình hét toáng lên. Ông ấy còn bảo em đi xem làm gì, xem về rồi lại nghĩ ngợi lung tung. Đấy, mẹ nào muốn biết bí mật riêng tư của chồng đi kéo cả chồng đi cùng nhé! Nhưng mà biết rồi khổ lắm
    Ối bác ơi xem ỏ đâu thế máu quá, thế mà ko bít sáng nay đi với bác luôn. Bác cho em cái địa chỉ nhá, nhá bác :4: :4: :4:

I am shinning like the candle in the dark, when you tell me that you love me

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị ơi, chị post địa chỉ lên đây được không? Em muốn xem 1 cái, vì thực ra, xem 1,2 lần nhưng chỉ qua loa. Lần này em muốn xem kỹ càng.
    • 111 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ơ, mẹ nó quảng cáo hay thế nhưng lại quên post địa chỉ rùi. Mình cũng thích xem lắm nhưng chưa gặp ai cực chuẩn như mẹ nó cả.
    • 2,252 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Sorry, các mẹ. Sáng này mẹ cháu đi đến 12h hơn mới về. Chiều nay mải buôn bán với mấy mẹ hội Miu. Giờ xem tin nhắn của mẹ Khoai mới biết mấy mẹ réo ở đây. Nói chung mẹ cháu ít khi đi xem bói lắm, xem tử vi thì đây là lần thứ 2 mà toàn xem cho chồng, hôm nay xem cho cả 3 mẹ con luôn. Các con thì còn phải ngẫm, còn mình thì thấy đúng khoảng 80% của quá khứ, hiện tại (tương lại thì lại phải ngẫm tiếp)

Đây là địa chỉ của nhà ông ấy : Chú Sửu, số nhà 54 phố Long Biên I
    Mình quên không hỏi số tel cố định, có số di động của con gái chú ấy. Chuyên ngồi nhận điện thoại và đặt hẹn với mọi người. Nga tel 098 886 7904
    Thấy em này quảng cáo là Bố em xem cho cả Bộ Ngoại Giao, rồi xem cho các ông to, cứ người này xem rồi lại giới thiệu cho người kia. Túm lại là mẹ cháu được cô cháu, và đứa bạn đi xem về giới thiệu. Nghe thấy hay, lại đang có kế hoạch nhớn nên quyết đi xem một phen :4: Xem tử vi phải nhớ ngày tháng, năm sinh mới chuẩn.

Các mẹ đi về nhớ báo cáo kết quả nhé! Sáng nay mình xem cho 3 mẹ con thì lá số đẹp lắm. Nhưng vẫn phải đề phòng kẻo mất chồng như chơi Lá số của 2 con thì tuyệt đẹp. Ông ấy còn nói lá số của thằng cu nhà mình 1500 lá mới có 1 lá đẹp như thế. Làm mẹ cháu sướng quá, xong còn phải ngẫm đã.
    ĐAM MÊ là phẩm chất có sẵn trong mỗi con người, nó làm phong phú đời sống, làm giàu cảm xúc và đam mê đã gắn kết chúng tôi lại với nhau.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 208 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mẹ BeBIBO ơi thế 1 lá số hết bao nhiêu xiền vậy ạ
    Làm sao về được mùa đông.Dòng sông đôi bờ cát trắng....
    • 2,252 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Timay
    Mẹ BeBIBO ơi thế 1 lá số hết bao nhiêu xiền vậy ạ
    Riêng tiền lập tử vi là 30k, tiền xem là 70k. Nhưng mà họ tính chung là 100k/1 lá số. Ông ấy đọc đến đâu mình viết đến đó, còn nếu để họ lập và viết thành quyển cho mình thì 200k. Hiện tại mình đang đặt tiền nhờ Nga con chú ấy lập và viết chi tiết từng năm cho 2 nhóc, nghe nói rất hạn chế nhận kiểu này vì mất thời gian.

Có mẹ nào nói mình quảng cáo hay, thực sự mình đi xem về thấy đúng thì kể cho mọi người nghe, nhân tiện thấy cái topic của mekhoai về vấn đề tử vi. Chứ không phải là quảng cáo gì đâu. Mẹ nào tin thì xem, còn không thì thôi nhé!

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Riêng tiền lập tử vi là 30k, tiền xem là 70k. Nhưng mà họ tính chung là 100k/1 lá số. Ông ấy đọc đến đâu mình viết đến đó, còn nếu để họ lập và viết thành quyển cho mình thì 200k. Hiện tại mình đang đặt tiền nhờ Nga con chú ấy lập và viết chi tiết từng năm cho 2 nhóc, nghe nói rất hạn chế nhận kiểu này vì mất thời gian.

Có mẹ nào nói mình quảng cáo hay, thực sự mình đi xem về thấy đúng thì kể cho mọi người nghe, nhân tiện thấy cái topic của mekhoai về vấn đề tử vi. Chứ không phải là quảng cáo gì đâu. Mẹ nào tin thì xem, còn không thì thôi nhé!

Cảm ơn mẹ Bebibo nhé, em đặt rồi, chiều thứ 2 mới đến lượt, chắc phải xin nghĩ cả buổi làm rồi. À mà chị ơi, ông ấy xem có chi tiết cụ thể không? Hay chỉ xem chung chung?