VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Viettel- gửi tin miễn phí từ internet?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 66.2K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 324 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Các bố mẹ biết Viettel có cho gửi tin nhắn miễn phí từ internet vào các số di động như trang Vinaportal của Vinaphone không nhỉ? Tớ tìm mãi không ra trang nào như thế của Viettel? Ai biết chỉ giùm nhé? Thank you.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12,364 Bài viết

• 16,074 Được cảm ơn

Ăn được, ngủ được là Tiên
    • 5,784 Bài viết

• 5,282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungvd Xem bài viết
    Bác ơi, Nó là mục nào ấy nhỉ ? Em đọc thì thấy Viettel cho gửi tin nhắn 2 chiều qua YM nhưng tính phí đấy chứ ạ!
    • 468 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

đầu tiên là ss phải vô đó đăng kí tài khoản cho thuê bao mà ss đang dùng. sau khi đăng nhập xong thì sẽ thấy hiện ra tiện ích gửi mes ở bên phải màn hình ạ.
    Em yếu đuối nên cần che chở
    Em hay vấp nên cần nâng đỡ
    Em dại khờ nên chẳng biết lo toan
    • 5,855 Bài viết

• 2,133 Được cảm ơn

Bổ sung thêm là mỗi tài khoản chỉ được miễn phí có 5 tin nhắn đầu tiên thôi.
    Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • 12,364 Bài viết

• 16,074 Được cảm ơn

Khái niệm Miễn phí được hiểu là:
    - 5 tin mỗi ngày
    - Gửi nội mạng

(Bên Mobil thì 40 cái 1 ngày nội mạng, gửi ra ngoài thì 200đcái, thế mà tớ chả bao giờ xài đến, có việc cầm máy gọi cho nhanh và rẻ)
    Ăn được, ngủ được là Tiên
    • 324 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Ui cảm ơn các bố mẹ nhé, mình đăng kỹ rồi, hỏi han nhiều thứ thế chứ. Bên Vinaphone miễn 10 tin/ngày, đăng nhập đơn giản hơn nhỉ. Thanks thanks nhé, vào đó gõ tin chonhanh chứ bấm máy sốt ruột lắm!
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em dùng 2 số của Viettel mà sao chỉ 1 số được sử dụng dịch vụ gửi tin nhắn miễn phí qua mạng nhỉ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

yyyyyyyy
    • 1,022 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

bây h Viettel cũng gửi 10 tinmiễn phí/ngày rồi mà, em thấy gửi tin qua internet có cái tiện là gõ nhanh hơn bấm bàn phím.Gửi ra ngoài cũng 200/tin nhưng đựơc 160 ký tự.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dịch vu ấy Vietel bỏ lâu rồi, bây giờ chẳng có cái gì là miễn phí đâu ( chỉ có bà xã là cho kiễn phí thôi)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

fwềtwt
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gui tin nhan
    • 94 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vẫn có gửi tin free 5 tin nhắn nội mạng trên trang Viettel mà các mẹ: http://www.vietteltelecom.vn/.
    Quá 5 tin nhắn hoặc muốn nhắn ngoại mạng thì kick vào phần trả tiền, phí như nhắn tin bình thường mà nhắn trên PC nhanh lém rooling:
    P/C: em thấy mấy đứa bạn ở nước ngoài toàn giữ số, người thân thì nó gọi điện đã đành, bạn bè nhận được tin nhắn hỏi thăm cũng hay :Angel:
    • 21 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntn113 Xem bài viết
    Vẫn có gửi tin free 5 tin nhắn nội mạng trên trang Viettel mà các mẹ: http://www.vietteltelecom.vn/.
    Quá 5 tin nhắn hoặc muốn nhắn ngoại mạng thì kick vào phần trả tiền, phí như nhắn tin bình thường mà nhắn trên PC nhanh lém rooling:
    P/C: em thấy mấy đứa bạn ở nước ngoài toàn giữ số, người thân thì nó gọi điện đã đành, bạn bè nhận được tin nhắn hỏi thăm cũng hay :Angel:
    Chính xác là 10 tin.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Me Thuy ngoac; 28/10/2009 vào lúc 07:51 PM.
    • 28 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Free 10 tin mỗi ngày. Ngày nào em chả nhắn, hơn 1 năm nay rùi :Battin ey:
    • 94 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi h5wlily Xem bài viết
    Free 10 tin mỗi ngày. Ngày nào em chả nhắn, hơn 1 năm nay rùi :Battin ey:
    Vâng, chính xác là 10 tin free ah. Em cũng rất chăm chỉ sử dụng dịch vụ này :Angel:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntn113 Xem bài viết
    Vâng, chính xác là 10 tin free ah. Em cũng rất chăm chỉ sử dụng dịch vụ này :Angel:
    Mới có trang dailyinfo.vn cũng của Viettel các chị ah. Mỗi ngày được 5 tin free nữa. Như vậy tổng cộng chị em mình có 15 tin free
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

a dang lam gi the
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em day
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2