VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

tư vấn dùm em với: đoán giới tính bé sau qua khe đùi bé trước

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.59K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 673 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Tình hình là em 2 công chúa rồi, kế hoạch là ngừng dài hạn hoặc có thể là ngừng luôn. Nhưng em vẫn muốn biết nếu sinh nữa thì bé sau của em là trai hay gái (thấy ox thích bé trai lắm, mà em thì thích nhà đông con - nhưng do điều kiện kinh tế nên ko dám đẻ nữa).
    Đùi bé trước thì em ko nhớ lắm, nhưng bé này thì khe giữa 2 đùi mỗi bên 1 cái - vậy bé sau là trai hay gái ah, AC nào biết cho em biết với - biết là ko chính xác nhưng vẫn tin ...
    MOng các ACE nào ngó qua thì đẩy lên dùm em để ai biết chỉ giúp em với ah. Em cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 440 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mỗi bên 1 đứa sau là trai,mình thấy các cụ nói vậy nhưng mà k chính xác đâu mẹ nó ah.Mình mách mẹ nó cách này nha k bít hiệu quả với mẹ nó k.Nhưng mà mình mách ai cũng sinh con trai hết àh..trước khi mún có e bé Cho ox ăn nhiều giá,ăn của ngọt hơn,hút trứng gà sống.....tẩm bổ cho tinh trùng khỏe.Lúc mún thụ thai quan hệ song mẹ nó lập tức trồng cây chuối khoảng 5,10phut bởi mọi người cũng biết NST XX là gái số lượng đa số nhiều mà nó đi rất nhanh.Còn NST XY là trai khỏe nhưng đi chậm .vậy trồng chuối để NST XY khỏe mà đi nhanh gặp trứng thụ tinh thành con trai ah.Mình đứa đầu k bít thành ra con gái tập 1,vô tình có chị truyền kinh nghiệm này cho mà mình mách ai cũng thành công àh.Nếu k mẹ nó đi soi trứng đi tỷ lệ cao lắm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 106 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Lần đầu e nghe tới cái cách đoán giới tính kiểu này, ngộ ghê.Biết là ko chính xác mà vẫn tin - chị chủ top lạ ghê ha. Người ta đi soi trứng, chọn thời điểm thụ thai... còn có xác suất nữa là cách đoán mò mơ hồ này.
    Theo em 2 nhóc rồi thì dừng lại để nuôi dạy cho tốt.
    Yêu thương theo gió bay
    • 27 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thì chẳng tin lắm về cái vụ mà chủ top nói đâu. Đôi khi có sự trùng lặp ấy mà. Nghe mấy đưa bạn có kinh nghiệm đi trước nói rằng muốn có con trai thì chị em nên thường xuyên vệ sinh chỗ đó bằng nước muối loãng, mình cũng chẳng tin nhưng vì mấy đưa đó tập 1 là gái đến tập 2 là con trai hết, có đúa còn sinh đôi 2 thằng mới kinh chứ. Nhất là con bạn thân mình, đang có bầu, nó thì cứ đinh ninh chắc chắn là con gái bởi nó bị viêm lộ tuyến tử cung rất nặng, điều trị mãi không khỏi mà chồng nó ốm yếu quanh năm, lại thêm bị thận nữa vậy mà đi siêu âm mấy chỗ rồi họ đều chắc như đinh đóng cột: con trai - mừng không kể đâu cho hết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 673 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhmanh86 Xem bài viết
    Lần đầu e nghe tới cái cách đoán giới tính kiểu này, ngộ ghê.Biết là ko chính xác mà vẫn tin - chị chủ top lạ ghê ha. Người ta đi soi trứng, chọn thời điểm thụ thai... còn có xác suất nữa là cách đoán mò mơ hồ này.
    Theo em 2 nhóc rồi thì dừng lại để nuôi dạy cho tốt.
    hihi, ko tin lắm nhưng vẫn muốn biết vì đây là kinh nghiệm dân gian mà
    • 588 Bài viết

• 1,126 Được cảm ơn

Không đúng đâu, sai tè le. Mình 3 đứa đây.
    • 303 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

theo kiến thức thì vẫn gái,
    còn theo trình độ cá nhân thì tớ thấy chẳng có cơ sở nào cả. Tớ tưởng đứa 2 là trai, nhưng lại là Gái, đứa đầu nhà tớ là Trai rồi.
    Bạn ko nên tin chuyện này.
    Nếu bạn có lá số của 2 vợ chồng, tớ sẽ hỏi xã nhà tớ xem nằm nào bạn có thai và trai hay gái để bạn tham khảo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 673 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

lá số - là lấy ở đâu vậy bạn ???
    Bạn chỉ dùm mình nha, đứa thứ 2 này tớ cũng làm nhiều cách như mọi người chỉ nhưng chưa đạt. Giờ ráng thu thập kinh nghiệm nếu có điều kiện sẽ cho ox 1 cú tý, thấy ổng tôi tôi mặt dù luôn miệng nói 2 đứa được rồi em!
    • 673 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

up cho ai quan tâm, thảo luận vấn đề này.
    • 184 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

hic hic mềnh thì đứa đầu con zai rùi đang mún có thêm em là bé gái mà khó quá ai cũng bảo vợ chồng mềnh ko có con gái. Xem ngấn thì chân có một ngấn hay sao ý thấy mẹ chồng bảo thế. Nên đứa sau có đẻ lại con zai típ.
    • 673 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

up đây, ai quan tâm cho em biết với nào
    Có người chỉ là khi mang bầu để biết giới tính thì lấy 1 chiếc nhẫn vàng trơn, cột sôi chỉ và để trên cổ tay mình
    nếu nó chạy qua chạy lại là con gái
    nếu nó xoay vòng tròn là con trai
    cái này áp dụng liền ngay khi cấn thai
    • 673 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Thêm kinh nghiệm nữa đây áp dụng ngay khi mang bầu:
    Cho em bé đã đứng được tầm 7-9 tháng đứng trên bụng nếu bé đứn 2 chân thì là đồng giới còn nếu 1 chân thì là khác giới với bé đó,
    Ví dụ 1 bé trai đứng lên bụng bạn mà đứng 2 chân thì con mình là bé trai còn nếu đứng 1 chân thì là bé gái.
    Ai có kinh nghiệm nào biết giới tính trước thì cho vào mục này nhé.
    • 125 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Tớ thì ko tin ngấn ở chân,thằng lớn nhà tớ lúc mới đẻ 1 chân 1 ngấn,1 chân 2 ngấn thì thế nào? bố tớ thì có cách nhìn thế này:Nếu đứa lớn là trai thì nhìn chim nó khi tè mà vẹo thì thế nào e nó cũng là gái.Mình thì áp dụng pp tính ngày rụng trứng.qhệ vào đúng ngày rụng trứng thì khả năng trai cao.qh vào trước ngày rụng trứng 4 ngày và kiêng ko qh vào ngày rụng trứng thì là gái.Tớ áp dụng với bản thân tớ thì là chuẩn luôn