• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.3K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bác,
    Hôm trước tôi có vào được một trang web có phần tra nhanh tên tốt xấu, chỉ cần đánh tên, năm sinh bố, mẹ; ngày tháng năm sinh của con tên con... chương trình sẽ tự động phân tích tên đó thế nào, mệnh gì, hợp với gì không hợp với gì,...
    Lâu quá không vào nên quên mất, có bác nào biết chỉ giùm, hoặc có trang nào hay có chức năng tường tự mách giùp với xin cảm ơn nhìu
    vna_tuan@yahoo.com

• 3,748 Bài viết

• 8,871 Được cảm ơn

Bác ơi có phải trang này không? http://phongthuy.vietaa.com/default....&luachon=hoten
    Bác xem thử xem sao nhé!
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing:

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trần văn chương:Laughing:nho ai xem dùm họ tên cua minh thế nào nhé cảm ơn nhiều

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không ai xem dum minh a

• 1,066 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Bạn vào trang web mà bạn miumiudangyeu đã dẫn mà xem. Cũng đơn giản mà.
    Thân
    "Ông Trời không cho ai tất cả mà cũng không lấy đi của ai tất cả"

Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương

• 2,037 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiudangyeu Xem bài viết
    Bác ơi có phải trang này không? http://phongthuy.vietaa.com/default....&luachon=hoten
    Bác xem thử xem sao nhé!
    Mình gõ tên vào nhưng web báo là
    "Xin lỗi bạn. Họ tên này chưa được ghi trong cơ sở dữ liệu. Mời bạn thử một tên khác !"

:Sad:

• 179 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Kitty dad oi !
    Em bon chen 1 tý vì đang có mấy việc cần bác giúp đỡ
    Chẳng là em chuẩn bị mua xe, nhưng không biết mua màu gì cho hợp với tuổi của mình
    Em sinh 26/01/1983( âm lịch) thì hợp với màu gì ah

• 1,054 Bài viết

• 931 Được cảm ơn

Huhu, em vừa vào web đó xem tên cho em (em chưa có con mà) thì thấy như sau:
    THỌ YỂU

Số này nếu không đau bệnh thì cũng bị yểu tử vào khỏang độ từ 30 tuổi sắp lên thì có nhiều sóng gió về bổn mạng, nếu không chết vào khỏang thời gian này, thì trong gia đạo cũng có người chết thay.

Huhu, làm sao để hóa giải bây giờ? Em hông muốn chết sớm thế đâu, mà cũng k muốn ai trong nhà chết đâu. :Sad: